Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 91 m2, mặt tiền 5m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 750 triệu

      750 triệu 91 m2 8,25 triệu/m2
      Kẹt quá cần bán ngay nền đất đường Tân Long, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.DT: 91.3m2 (5mx19m).Giá 750 tr còn thỏa thuậnsổ hồng sang tên công chứng trực...
      Đường Tân Long, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      chính chủ nhượng lại lô góc tại căn hộ chung cư cách hạ nam sơn An Dương Hải Phòng- DT 90m2- ngang 5m- hướng namđường căn hộ chung cư 12mmảnh đất nằm...
      Đường Cách Hạ, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 181 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 181 m2 17,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất mua trong khu dự án Dragon Land.- Vị trí lô góc 2 MT thông thoáng.Dt 180.9 mét vuông sổ hồng riêng có sẵn sang tên...
      Dự án Dragon Land, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ bán một số mảnh đất tái định cư đại họcQG - Hòa Lạc. Giá chỉ từ 22,5tr/m a/c quan tâm liên lạc số điện thoại: 0969 993 *** Mr Linh.DT: Lô...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Đường ĐT 741 - Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 1000 m2 0,27 triệu/m2
      +Bán đất Tân Hưng Đồng Phú. Ngay UB xã, cư dân đông đúc điện, nước có sẵn, đường bê tông 5m thông. GIÁ SIÊU RẺ: CHỈ 270TR/M2+DT: 1000 mét vuông...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất biển 2 MT, hướng đông, cách bãi biển 80m.DT sổ 299.7m2 thổ cư (DTSD thực hơn 400m2).Thích hợp xây hotel nhiều tầng, nhà...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu lô đất nền 158 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 158 m2
      Đất Hòa Lạc, đất Bình Yên, đất TL420, đất FPT, đất Tân Xã, đất Phú Hữu, đất nhà trọ, đất KD.- Cần tiền bán 158m2, lô góc 3 MT, MT 7m giá nhỉnh 3.6 tỉ 0971...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nền ngôi nhà phố 5x20m khu dân cư Kiên Cường.- Ngay căn hộ chung cư 6B Terra Mia, công viên, bờ sông thoáng mát.- HĐMB không ép XD.- Giá...
      Dự án 6B Intresco, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1671 m2 tại Cam Phúc Bắc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 1671 m2 0,63 triệu/m2
      Đất đìa gần trường Trung Cấp Nghề Cam Ranh ở cây số 8 , Cam Phúc Bắc, Cam Ranh
      Đường Hùng Vương, Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 565 m2, mặt tiền 17m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 565 m2 24,78 triệu/m2
      Bán đất hẻm 700 QL 13 , Hiệp Bình Phước, Thủ Đức- DT 565m2 ngang 17m- Giá 14 tỉ- sổ hồng riêng- 1 sẹc ql13 , Ra ql13 chỉ 300 gần kdt Vạn Phúc, khu Hồng Long
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2 , giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 125 m2 14,8 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh lôA5 Golden Hills Liên Chiểu - Đà Nẵng.DT 125m2.Đường 7m5.Đông Nam.Vị trí sạch đẹp,Đối lung đại lộ Trung Nam.sổ hồng riêng công chứng...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 190 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 tr

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Cực hot siêu phẩm cuối năm đón đầu năm 2023.Ra mắt thị trường tại Suối Tiên - Diên Khánh.Đón tết rộng ràng - Nhận ngàn giải thưởng.DT: 190m2 / lô (sau QH...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 744 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 744 m2 6,19 triệu/m2
      "Chính chủ bán nền đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 300m, DT 744.2m, MT 7.14m, đất ONT240m , mặt...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, hướng Tây - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Cắt lỗ 500tr, giá 1 tỉ650 sở hữu ngay mảnh đất nền view biển Vịnh An Hòa.- Nằm trên quỹ đất trung tâm dự án Vịnh An Hoà.- Ngay chợ mới Tam Hiệp, KDC đông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 150 m2, hướng Bắc tại Đường HL601 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 900 tỷ

      900 tỷ 150 m2 6000 triệu/m2
      Đất Tân Định - kẹp giữa 3 TP lớn. TP Bến cát, TP TDM, TP Mới BD.Vị trí đắt địa trên trục đường HL601 kết nối giữa Mỹ Phước và QL 13.Nằm trên tuyến đường quy...
      Đường HL601, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 12m tại Xã Cây Trường II - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 680 triệu

      680 triệu 250 m2 2,72 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh mảnh đất ngay chợ Cây Trường, DT 250 mét vuông.5x50 thổ cư 100 mét vuông, sổ sẵn.Vị trí đất gần trường, chợ, KCN.Vì cần...
      Xã Cây Trường II, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 182 m2, mặt tiền 34m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 182 m2 7,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất:-MT đường đê số 2, Xã Nhựt Tân, Bình chánh (sau lưng ủy ban nhân dân xã)-Đường nhựa hiện hữu 6m, 2 ô tô tránh nhau đc, đi lại...
      Đường Đê số 2, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nền thổ cư (khu dân cư Hoa sứ) đường 26 tháng 3, P. Bình Hưng Hòa, Bình Tân.DT: 4 x 15m. Dtcn 60 mét vuông. Hướng chính Nam.Hẻm nhựa 8m thông...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!