Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 20m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      bán nhanh lô đất MT đường Nguyễn Văn Dương, cách chợ Cầu Xáng Bình Chánh 2 kilomet.- DT 80m2- SHR, sang tên ngay- Giá 1tỷ6 (bao thuế phí sang tên)-...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      🌈 bán nhanh NỀN ĐS 2 khu dân cư CỬU LONG giá mềm CHO ĐẦU TƯ NẰM ĐOẠN NGOÀI CÁCH NGUYỄN VĂN LINH 200m💰Giá: 2,35 tỉ (chốt KTL)+ Hướng: hướng Đông Nam+...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 175 m2, hướng Tây tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 175 m2 17,72 triệu/m2
      KDC Tân Đô nằm trên đường 825 và Tỉnh Lộ 10.Trong KDC thuận lợi, TTTM, trường học, công viên, y tế, điện âm nước máy trong sạch, cư dân đông, KCN.Chính chủ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 320 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 320 m2 40 triệu/m2
      DT: 6x20m giá 48tr/m2 đường 15m.DT: 6,5x22m giá 45tr/m2 đường 12m.DT 6x21m giá 44tr/m2 đường 12m.DT 320m2 2MT giá 40tr/m2.DT 8x20m giá 45tr/m2. Giữ sổ.DT...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ bán một số mảnh đất tái định cư đại họcQG - Hòa Lạc. Giá chỉ từ 22,5tr/m a/c quan tâm liên lạc số điện thoại: 0969 993 *** Mr Linh.DT: Lô...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 3 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 420 tr

      420 triệu 3 m2 140 triệu/m2
      - Vị trí: tr Hải - Cam An Bắc - Cam Lâm - Khánh Hoà.- DT: 2509  mét vuông - 25 x 100.- Giá: 170 tr/sào.- contact: 0961 481 *** zalo 0961 481...
      Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 326 m2, mặt tiền 14m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 326 m2 9,05 triệu/m2
      # CẦN B.Á.N mảnh đất ĐƯỜNG LÝ THÁI TỔ, TP BẢO LỘC.- DT : 14 x 24 ( 200 m2 thổ cư )- KDC.- 2 MT mặt chính 14m.- Thế đất cao VIEW đẹp thuận lợi cho đầu tư...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      * Vị trí:khu dân cư Đảo Kim Cương đường Long Thuận - P. Trường Thạnh - Q. 9Tọa lạc ngay ngã 3 Nguyễn Xiển và Long Thuận - Trường Thạnh - Q. 9 cửa ngõ vào...
      Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 71 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 71 m2 21,13 triệu/m2
      Khách cần bán miếng đất MT đường Đồng Khởi (TL8), Diên Khánh.- Vị trí: Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích, gần chợ, gần trường học, khu dân đông đúc,...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Cần bán nền Hưng Vượng HV3-1 (5x20m) đối diện công viên. Mặt sau là sông bên cạnh Aquacity. Đã ra bìa đỏ. Giá cần ra hàng 2tỷ850 bao phí, tốt nhất hiện...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Do đầu năm hết tiền làm ăn nên cần ra gấp nền đất MT đường Bùi Thanh Khiết, Tân Túc, Bình Chánh.(chính chủ cần ra gấp).giá thương lượng (không bớt thêm)...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất TĐC Bắc Sông Cấm khu A 60m 1,x tỉDT 60 mét vuông ngang 4mđường trước nhà 12m hướng Đông sổ hồng riêng chính chủ Đất rất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 859 m2, mặt tiền 23m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 859 m2 38,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất MT Đường An Phú Tây Hưng Long lô góc 2 MT Đối Diện khu dân cư An Phú Tây.Tổng DT 859m2 ngang 23m dài 37m.Thổ cư OĐT...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ 3 phòng - Hoà Xuân - Cẩm Lệ.Thu nhập 6tr/tháng - chỉ 2,95 tỉ thỏa thuận mạnh.Gần sông rất thoáng, khu đông cư dân.Hướng: hướng Đông ...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Kiến An - Hải Phòng, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 105 m2 24,48 triệu/m2
      - Chính chủ bán đất DT 105 m2 (MT 4,2m) bìa đỏ chính chủ, đất ở lâu dài 100 phần trăm.- Đất cách ngã 6 Quán Trữ 500m.- Đất 2 mặt thoáng (trước sau)...
      Đường Trữ Khê, Phường Quán Trữ, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Tấn Đức Central Park do công ty TNHH XD&TM Tấn Đức làm CĐT!Vị trí: P. Đồng Tiến, TP. Phổ Yên, mặt đường Nguyễn Thị Minh Khai (Cách khu công nghiệp Samsung...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      P
      Minh Quân - Tấn Đức Central Park Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Khuyến Lương - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Bán mảnh đất phân lô Khuyến Lương, vỉa hè rộng, oto tránh nhau, mua để làm văn PKD hoặc ở đều sướng. Đường trước nhà rộng và thông tứ tung, ngay sát Vành...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Đất đẹp trục thôn cách Thượng Nam Sơn. Đường thông ngay ngã 4 Long Thành.Giá thiên chí: 1.75 tỉ (thoả thuận nhẹ).Dt 103,5  mét vuông. Ngang 5,14 m....
      Đường Quốc Lộ 5A, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!