Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 572 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 572 m2 87,42 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất ở đô thịlô góc đường 30/4 và Ngô Tất Tố.Bán đất đường 30/4 & Ngô Tất Tố, Hải Châu, Đà Nẵng.DTĐ: 571,7m2 (ngang 22m).Hướng: hướng Đông...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền mua nhà bên Phố, cần bán nhanh nền đất Hải Bối, Đông Anh.Đất ở vị trí đẹp, gần cầu Thăng Long, KCN Bắc Thăng Long, vài bước ra đến chợ,...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 90 m2 23,06 triệu/m2
      KING HILL RESIDENCES – TRÁI TIM GIỮA LÒNG 500 HA CỦA 3 ĐẠI ĐÔ THỊ XANHBạn đang tìm kiếm một nơi an cư đẳng cấp hoặc đầu tư sinh lời bền vững?KingHill...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Thị trấn Long Thành - Long Thành - Đồng Nai, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      - DT Từ: 125-140M2 - Vị trí: TTHC P. Xuân Lập, TP Long Khánh. (thỏa thuận nhẹ cho KH thiện chí, mua nhanh, chốt nhanh!) - Vị trí vàng: + Mặt...
      Thị trấn Long Thành, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 200 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 200 m2 22 triệu/m2
      - miếng đất 100 mét vuông giá chỉ 22 tr/ mét vuông sát công nghệ cao Hòa Lạc, gần (trường học, chợ, QL21) KD xây trọ luôn.- gọi ngay: 0786 969...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất có sẵn móng nhà 3 tầng khu đô thị Gami Eco Charm.-----mở bán miếng đất MT đường 5m5.DT: 120 mét vuông.Ngang:...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án khu tái định cư An Phú Tây, Bình Chánh, đất SHR sang tên công chứng ngay trong ngày, giá mềm từ chủ đầu tư sadeco.- DT: 88,5 mét vuông...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 3987 m2 tại Xã Phú Thạnh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 23,92 tỷ

      23.93 tỷ 3987 m2 6 triệu/m2
      Nằm trong dự án giao thông trọng điểm phía nam 2023DT, số phát tài: 3986.8  mét vuông (khoảng 42x95 )Vị trí đầu tư tiềm năng , đường Vành Đai 3 đã...
      Đường Vành Đai 3, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Bán đất 2MT khu dân cư Phú Mỹ Hiệp P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT 77m2 (5x17m), thổ cư 100 phần trăm.Đường 12m.SHR.Hỗ trợ NH 70 phần trăm.Giá 3 tỉ TL.
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường D1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 144 m2 tại Đường Tỉnh lộ 865 - Tân Phước - Tiền Giang, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 144 m2 7,16 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên chia tay miếng đất gia đình tâm quyết.Khu phố 3, Thị Trấn Mỹ Phước, huyện Tân Phước, tỉnh Tiền Giang.DT đất: 144m vuông cây lúa nước...
      Đường Tỉnh lộ 865, Thị trấn Mỹ Phước, Tân Phước, Tiền Giang

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      không ai quản nên cần bán lại 1 cặp mặt tiền chợ Thuận Giao đường D1 giá 4ty3 1 lô diện tích 5 x 16 tc 100 phần trăm khách mua KD buôn...
      Đường D1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 45 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 930 tr

      930 triệu 45 m2 20,67 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay 45 mét vuông đất Hải Thành 2, Dương Kinh, lô duy nhất giá chỉ 930tr. call ngay 0989 983 ***.Vị trí vàng tại khu Hải Thành, hạ tầng...
      Phố Hải Thành, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      - Đã có sổ sẵn.- Cách Aeon Mall 600m tiện cho việc đi mua sắm và con nhỏ thích dạo vui chơi.- Cách Vincom 1 kilomet.- Cách TPHồ Chí Minh chỉ 15p tiện...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nền đất đường Thanh Lương 18, Hòa Xuân.- Vị trí nền đất: P. Hòa Xuân, Cẩm Lệ Đà Nẵng.- block căn hộ: B1.96 lô hướng Đông Nam giá...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp 6 nền Golden bay Cam Ranh Giá 16tr/m2+ Dự án nằm đối diện Duyên Hà Resort, cách sân bay Cam Ranh ~ 10 ph đi xe.+ DT 7x18=126m2.+ DT MT...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, hướng Đông tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Century City tâm điểm kết nối đầu tư.* Dãy MT đường ĐT 769, lô góc 2 MT, block căn hộ cổng chính dự án; block căn hộ đối diện công viên 2ha.* Dự án...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 143 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 143 m2 13,64 triệu/m2
      Bán 143 m2 nền thổ cư tại TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng:+ Vị trí đất: MT đường Lê Thị Riêng, xã Lộc Châu, TP Bảo Lộc. Từ QL 20 quẹo vào Lê Thị Riêng đúng...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 400 m2 10 triệu/m2
      Tôi bán mảnh đất ngay khu bảo tồn thiên nhiên Bình Châu, vị trí triển khai vườn thú Safari.Vị trí: Ấp 3, đầu đường Số 2, xã Bưng Riềng, phía bìa rừng, gần...
      Đường Số 2, Xã Bưng Riềng, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!