Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 1600 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1600 m2 15,63 triệu/m2
      Bán đất nền 3 MT mặt Sông Cái, P. Ngọc Hiệp, Nha Trang.- Vị trí: MT sông Cái, P. Ngọc Hiệp, Nha Trang.Cạnh khu Resort Tắm bùn Tháp Bà Ponaga.Ngay chân cầu...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 5 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 80 tr

      80 triệu 5 m2 16 triệu/m2
      Quản lý và cập nhật đầy đủ thông tin sp Sala Garden mới nhất tháng 3/2023.Mộ Đơn DT 4.8  mét vuông (1.5m x 2.5m), giá chỉ từ 80 tr.Mộ Đôi DT 9.6...
      Dự án Sala Garden, Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 115 m2 tại Đường 826C - Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 683 tr

      683 triệu 115 m2 5,94 triệu/m2
      Để lại đất thổ cư ngay gần ủy ban nhân dân xã Long Hậu, MT đường 826C. Cách trường cấp 1 Phước Lại 200m.Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, dân KD...
      Đường 826C, Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 10m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      - Cần tiền nên bán 2 lô ĐT mua GĐ 1.- Đường 12m.- DT 1 lô 5x18m, 2 lô 2 sổ.- Thiện chi liên hệ ngay tôi xem sổ và đât.
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất Bình Chánh, MT Vĩnh Lộc, có sổ riêng và giấy phép XD, XD tự do, tiện ở hoặc KDBán đất ngay MT đường Vĩnh Lộc, xã Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh,...
      Dự án KDC Sista Bình Chánh 1, Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      Đất đô thị P. Vĩnh Hoà Nha Trang, thuộc KĐT Hoàng Phú Nha Trang, giá siêu mềm nhất thị trường. gọi ngay em Vi ngay nhé.- Lô 84 mét vuông (6*14m)...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 225 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 225 m2 17,78 triệu/m2
      miếng đất vô cùng hiếm bán đất tặng nhà đẹp tại xã Mỹ đồngCách đường 352 chỉ 100 m Dt vô cùng đẹp 225m ngang 7 Giá rẻ giật mình 4ty Chủ giảm giá hết nấc...
      Xã Mỹ Đồng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 190 m2, mặt tiền 10m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 190 m2 60,53 triệu/m2
      Bán 190.5 m2 đất MT (10m ngang) đường Thạnh Lộc 41, Q. 12; giá 11.5 tỉ (Không bao gồm sang tên - không trung gian)liên lạc: 0909 459 ***/ 0937 202 ***
      90, Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 115 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 864 triệu

      864 triệu 115 m2 7,52 triệu/m2
      bán ngay 115,3 mét vuông đất phân lô thôn Đồi Mít, xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, TP Hà Nội.- DT: 115,3 mét vuông. MT: 4,35m. Hướng: TN.- nền...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 1500 m2 tại Xã Đắk R’Moan - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1500 m2 1,3 triệu/m2
      Bán đất dt 30x50 MT đường bê tông rộng 5m, Tân bình dakrmoan gia nghĩa, 1 sẹc Nguyễn văn cừ, cách trục đường chính 30m, đường ô tô vô tới đất, phù hợp làm...
      Xã Đắk R’Moan, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất khu phố Long Đức 1, P. Tam Phước.DT 5x20m, 2 SHR có 55m2 thổ cư.Đường bê tông 5m thông rộng dân ở kín.Ra trường học Tam Phước 4 chừng 300m với đầy...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 84 m2 11,91 triệu/m2
      Cận tết bán lỗ mảnh đất thôn Đông Dinh, Diên Toàn, Diên Khánh.* Cách Võ Nguyên Giáp 200m.* Cách khu tái định cư Diên Toàn và chợ Đông Dinh 200m.* KDC tiện...
      Thôn Đông Dinh, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 243 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 243 m2 11,53 triệu/m2
      Nền 2 MT vị trí đẹp, gần ngã ba thông thoáng thuận tiện KD nhà hàng, hotel...Cách đại lộ Võ Văn Kiệt 100m.Cách đại lộ 35m lớn nhất Dự án chỉ 80m.Cách chợ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Dự án đất nền giáp phố cổ Hội An – HộiAn Legacity.Dự án sở hữu 3 mặt đường lớn "Đường Điện Biên Phủ, Nguyễn Tất Thành, Mươì Hai Tháng Tám "Sở hữu vị trí...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 22 triệu

      22 triệu 125 m2 0,18 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 125m2 - Đất vuông vức, bìa đỏ trao tay - gần khu công nghệ cao hòa lạc - đường thôn rộng 6m, bê tông sạch sẽ - thích hợp đầu tư lâu dài...
      Cánh chủ Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 265 m2, mặt tiền 8m tại Bình Lục - Hà Nam, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 265 m2 18 triệu/m2
      Gia đình cần bán hoặc cho thuê lại nhà xưởng.Vị trí KD sầm uất trong khu vực, đường trước mặt hơn 20m. Cạnh trường THPT bình lục A và BV Huyện. Trung tâm...
      Đường 21, Thị trấn Bình Mỹ, Bình Lục, Hà Nam

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 994 triệu

      994 triệu 80 m2 12,43 triệu/m2
      - Giá chỉ: 994 tr/nền. TT trước chỉ 448tr cho tới khi nhận sổ (Một chính sách TT có 1 0 2 trên thị trường).- Thông tin về dự án:* CĐT: Công ty CP tập Đoàn...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 11000 m2, mặt tiền 77m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 11000 m2 1,1 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại 1,1Ha đất đẹp 2 MT đường Xuân Sơn- Đá Bạc- MT đường Xuân Sơn - Đá Bạc 77m2- MT đường còn lại khoảng 40m2Sát trại heo Xuân Tánhđc lên...
      Đường Xuân Sơn - Đá Bạc, Xã Xuân Sơn, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!