Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 60 m2 44,67 triệu/m2
      + Chủ cần tiền mua nhà bên phố, cần bán ngay miếng đất thôn Hậu Dưỡng, Kim Chung, Đông Anh.+ Vị trí đẹp, ba bước ra đường làng KD sầm uất.+ Ngõ oto, giao...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 735 m2, mặt tiền 30m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 18,38 tỷ

      18.38 tỷ 735 m2 25 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất xây căn biệt thự, nhà vườn MT View sông thuộc KDC Vĩnh Phú 1 - Thuận An - Bình Dương.- DT: 30x24,5m (735m2), tách làm 3 sổ.-...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 7 m2 tại Xã Hòa Trung - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 7 m2 1514,29 triệu/m2
      Cần bán 6.800m2 đất trồng cây đã phân 06 lô nhỏ 1.000m2.MT đường nhựa 6m.bìa đỏ chính chủ.Cách đường Vành Đai 4 300m, QL 1A 6 kilomet, cao tốc Long...
      Xã Hòa Trung, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 12463 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 12463 m2 0,2 triệu/m2
      DT: 12.463m2.Vị trí: Xã Hồng Liêm - Huyện Hàm Thuận Bắc.Nằm cách QL 1A 900m, cách đường dẫn cao tốc 1 kilomet.Tổng giá; 2,368 tỉ.Thích hợp phân lô bán...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 0 m2
      - Cát Tường Western Pearl 2 -.- Nằm ngay MT Võ Văn Kiệt, P. 5, Tp. Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang; sát bên Trung Tâm Hành Chính.- Đường sá, khu viên, hạ tầng hoàn...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền 97 m2 tại Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán gấp mảnh đất tâm huyết nằm ngay MT đường Hoàng Hoa Thám!- Có 3 mặt thông thoáng, bên hông có sẵn 4m thoát hiểm và 4m thoát hiểm phía...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 557 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 557 m2 15,27 triệu/m2
      Đất an sơn,Thuận An,Bình Dương. Vị trí ấp An Mỹ, An Sơn,Thuận An,Bình Dương. Tiếp giáp với Bình Nhâm và Hưng Định. Gần trung tâm hành chính và các trung tâm...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 200 m2 85 triệu/m2
      Cần bán nền đất 200m2 thổ cư mặt đê xã Đông Dư.- MT: 12.5m.nền đất vuông vức, MT rộng đầu tư KD đắc địa.- Vị trí siêu đẹp đằng trước ngay mặt đê Đông Dư...
      Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 75 m2 13,6 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay nền H3 khu dân cư Làng Sen Đức Hòa Đông.- DT 5x15m vuông vắn không dính cống, không dính trụ điện. Đường nhựa 12m.- giá tháo 1,02 tỉ...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 7m tại Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      khu dân cư cao cấp SGO Emera Phú Yên, ngay đường Hùng Vương, Tuy Hoà, sổ riêng, DT 98 - 200 mét vuông NHHT 70 phần trăm, đường 42m.Quy mô...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 15m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 200 m2 2,5 triệu/m2
      Chính thức chào bán BĐS view núi Bà Đen MT đường 15m bờ sông Đào trải hàng chục  kilomet nối với hồ Dầu Tiếng. Kết nối với các khu quy hoạch du lịch...
      Xã Phước Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 110 m2 15 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất DT 5*22m nằm ngay đối diện Công An P. Quảng Phú.- đc: Thôn 6, P. Quảng Phú, TP Thanh Hóa- Vị trí Đắc địa thuận tiện ở và KD:+ Nằm ngay đối...
      Đường 47, Xã Quảng Phú, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 5m tại B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 143 m2 12,94 triệu/m2
      Nằm cuối đường Trần Quốc Toản, P. B'Lao, Tp. Bảo Lộc, cách bờ hồ 1 kilomet, cách ủy ban nhân dân P. B'Lao 300m, cách BV 100m.Đường trước đất 6m, đất...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Đường 51 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 51, khu dân cư Văn Minh - ngay 8 tháp The Sun Avenue, An Phú, Q. 2.- DT: 6x20m = 120 mét vuông (CN) - vuông vắn.- Thích hợp làm...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 51, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 84 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Mặt chợ Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên chỉ 3xtr/m2.DT vừa phải 84m2 - 85m2, MT rộng 4.3m sâu 19.6m.100 phần trăm đất ở.Nằm trên trục đường tỉnh 382,...
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán lỗ tụt quần mảnh đất nông nghiệp, đất sạch KDC. DT: 4x25m Năm ngoái khách năn nỉ 2 tỉ không bán, giờ giảm còn 1.5 tỉ chốt bán. Giá quá rẻ...
      Đường Thạnh Xuân 31, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      - DT: 120 mét vuông, hai MT đường full thổ cư.- giábán gấp: 650 tr (có thỏa thuận).- pháp lí:+ sổ hồng riêng, giấy tờ đầy đủ.- Vị trí : + Tiện...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 150 m2, hướng Đông tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Vịnh An Hòa giá gốc chủ đầu tư chỉ 800tr (50 phần trăm) view biển siêu đẹp 0903 563 ***.Giá chỉ từ 1.4 tỉ.Chi 1 lô duy nhất giá mềm view Vịnh. Giá...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!