Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 144 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 144 m2 12,16 triệu/m2
      Đất nền đô thị biển ngay đặc khu Kinh tế biển Nam Phú Yên.- Cách Biển và Sân bay Quốc tế Tuy Hòa chỉ 4 ( kilomet).- Cạnh bên quy hoạch khu công ...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Hòa Vinh, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 312 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,99 tỷ

      5 tỷ 312 m2 16 triệu/m2
      * 06/2021 CĐT đã hoàn thành 261 tỉ tiền thuế cho GĐ 1.* 12/2021 CĐT đã hoàn thành tiền thuế cho GĐ 2.Vị trí mảnh đất:- Lô góc.- Hướng đồi - view biển.-...
      Dự án Sentosa Villa, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 13m tại Diễn Châu - Nghệ An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 94 m2 24,47 triệu/m2
      Cần sang nhượng đất dự án TNR Diễn Châu, lô góc rất đẹp ngã tư đường 13 và 15m một mặt công viên giải trí 1 mặt đường 15m. DT 94m2 giá 2.3 tỉ.contact...
      Dự án TNR Stars Diễn Châu, Xã Diễn Kỷ, Diễn Châu, Nghệ An

      Sở hữu đất nền 52 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 52 m2 47,7 triệu/m2
      2,480/tỷ] - giá cực rẻ Long Trường.- Ngộp Bank cần bán đất lỗ 850tr và rẻ hơn thị trường ở đường 47, p. Long Trường Q. 9 cũ (Tp. Thủ Đức).- DT:...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phú - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 675 triệu

      675 triệu 75 m2 9 triệu/m2
      nền đất mặt trục liên thôn. Bìa làng.Cách trường mẫu giáo , cấp 1 tầm 200mMT rộng. Gần chợ,
      Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 280 m2, mặt tiền 11m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 280 m2 27,86 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng - P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng.* Vị trí lô góc đối diện công viên.DT 280m2 ngang 11m5 dài 24m.Đường 7m5.Giá 7,8 tỉ.* Vị trí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1012 m2, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 18 tỷ

      18 tỷ 1012 m2 17,79 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất 1012m2 MT đường Cửa Cạn - Lê Bát, mặt sông - mặt biển Cửa Cạn.- MT đường rộng rãi, gần trung tâm xã Cửa Cạn, gần ủy ban nhân ...
      Đường Cửa Cạn, Xã Cửa Cạn, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền 892 m2, mặt tiền 26m tại Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 15 triệu

      15 triệu 892 m2 0,02 triệu/m2
      Bán đất đồng kho , xã đồng trúc Diên tích 982m2 - MT 26.1 - sâu 34m2 ô tô vào tận nhàbìa đỏ chính chủ Giá thương lương 15tr/1m2
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT đường nhựa trục chính 17m khu đất Nam An.Nằm ngay KDC hiện hữu, liên kế QL 13, thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng.DT: 5x20m...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2790 tỷ

      2790 tỷ 1000 m2 2790 triệu/m2
      Vị trí : gần điểm xún cao tốc DT 2 lô 1000 mét vuông và 175 mét vuông giá để lại 2,79tr/ mét vuông bìa đỏ đã có và thêm giấy phép ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 103 m2 tại Phường Hà Trung - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 103 m2
      Bán ô đất ngõ Hà Trung - Hạ Long có thể chia đc làm 2 ô.DT: 103m2.Khu đông cư dân, thuận tiện đi lại, giá cả phải chăng, gần đường chính 336.bìa đỏ chính...
      Phường Hà Trung, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 301 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,94 tỷ

      12.95 tỷ 301 m2 43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự MT đường Xuân Thủy, KĐT mới Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT 301 m2.MT rộng 10m.Tây Bắc, đường nhựa 16m sạch đẹp.miếng đất nằm...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 11622 m2, mặt tiền 110m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 11622 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng đất RSX quy hoạch thổ - P. Ninh đa.MT rộng 110m, dài hơn 105m, đừờng hiện trạng hơn 5m5.Nằm trong Khu vực nhiều trang trại, lân...
      Đường Huỳnh Đai, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 1460 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Phan Điền - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 481 tr

      481 triệu 1460 m2 0,33 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán nền đất 1460m2.Giá 481tr.Có thanh long sẵn.Sổ riêng.Sang tên công chứng ngay.Hỗ trợ phí.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phan Điền, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 470 tr

      470 triệu 122 m2 3,86 triệu/m2
      5x24,5 (122,5 mét vuông) phủ hồng, sổ sẵn.MT đường, cư dân hiện hữu.Gần kênh Suối Cải, Bảo Vinh, Long Khánh.Giá bán nhanh 470tr.liên lạc 0907 793...
      Đường Ngô Quyền, Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 9m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 240 m2 58,34 triệu/m2
      Bán đất MT KD đường số 11, P. Trường Thọ, Tp Thủ Đức, DT cực đẹp: 9m*27m, KD vạn nghề.- Vị trí: Số 139 đường số 11 - P. Trường Thọ - TP. Thủ Đức - TP. Sài ...
      139 Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 164 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 164 m2 33,54 triệu/m2
      Chủ gửi bán lại mảnh đất góc ngã tư (2 đường 7m5.) LƯƠNG KHẮC NINH - LIÊM LẠC 15. Tổng dt 163,8 mét vuông. 8m2x20m. Đông Bắc. Vị trí sát sông nên 4...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!