Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 1460 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 481 triệu

      481 triệu 1460 m2 0,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất có hơn 20 trụ thanh long trên đất.Giá chỉ 481 tr.Đã có sổ sẵn.Gần trung tâm hành chính thị trấn Chợ Lầu đường oto đến nơi.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 121 m2 tại Phường Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 121 m2 41,33 triệu/m2
      Cung cấp nhà ở theo phong thủy địa lý tái định cư theo tướng số không gian địa gian ngũ hành theo chân tướng mạng, phốI cảnh theo ngũ hành.Dự án đất nền tái...
      Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1000 m2 6,5 triệu/m2
      Cần bán khu nghỉ dưỡng, homestay như hình Vị trí: Gia Lâm khoảng Lâm Hà khoảng Lâm đồng Cách chợ Đà lạt 29 kilomet . sân bay 18 kilomet Cách đường...
      Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 869 - An Cư - Cái Bè - Tiền Giang, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Chính chủ Gửi Bán Đất Ngộp Ngay MT Đường Tỉnh lộ 869, Xã An Cư, Cái Bè, Tiền GiangDT 120m2Giá 850TrGần Trường mẫu giáo An Cư,Chợ An Cư,trường Trung học ...
      Đường Tỉnh lộ 869, Xã An Cư, Cái Bè, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Kiến An - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Tìm đâu ra miếng đất mà giá lại chỉ có 1 tỉ 1xx tại trung tâm Q. thời điểm này.- miếng đất ở tại Phù Liễn, Q. Kiến An, HP.DT: 80m2 (ngang rộng 6m).- ngõ ...
      Đường Đồng Tử 1, Phường Phù Liễn, Kiến An, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 3100 m2, mặt tiền 34m tại Xã Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 450 triệu

      450 triệu 3100 m2 0,15 triệu/m2
      Cưni Eakar giá đầu tư Chỉ 450tr sở hữu mảnh đất dt: 3sào1, tc 60mHỗ trợ NH 60%Đất full hồng , nằm gần trung tâm giáp KCN . Vị trí đẹp
      Xã Cư Ni, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Dreamland City, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất xã Long Hưng Biên Hòa Đồng NaiDT 5 20 thổ cư 100 phần trăm, lô RD21, sổ sẵn, Tây Bắc.Giá thấp hơn thị trường.Tương lai...
      Dự án Dreamland City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 280 m2
      Bán mảnh đất mặt biển Sầm Sơn, ngay vị trí bắn pháo hoa.- mảnh đất MT 8m, DT 280 mét vuông, full thổ cư, lâu dài.- Cách vị trí bắn pháo hoa quảng...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - pháp lí: Sổ riêng.- DT: 100m2.Vị trí: Tọa lạc trên tuyến đường Nguyễn Duy Trinh, thuộc P. Long Trường, Q. 9, Hồ Chí Minh, dự án cách cao tốc Hồ Chí ...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 126 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 126 m2 18 triệu/m2
      The Faifo Complex chính thức trình làng tại thị trường bất động sản Quảng Nam.- đc xây dựng tại quỹ đất vàng liên kế phố Hội, phân khu Faifo Complex sở...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 162 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 850 triệu

      850 triệu 162 m2 5,25 triệu/m2
      chào bán dự án Vịnh An Hoà City ngày 22/05/2023. Số lượng dự kiến chào bán 100 nền ( DT 150 - 165m2) giá: - Đường 7m5: 1.7 đến 1.8 tỉ/lô. - Đường 10n5:...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất khu 10 mẫu, P. Bình Trưng Đông, Tp Thủ Đức ( Q2 cũ ) DT: 100m2 (5m x 20m) pháp lí : sổ hồng riêng-- đường rộng 8m . Có...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 145 m2 tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 845 tr

      845 triệu 145 m2 5,83 triệu/m2
      Chỉ 845 tr sở hữu đất nền đô thị trung tâm, MT đường CGQH 10,5m.- Nằm trên trục đường giao thoa giữa Đà Nẵng - Hội An - Mỹ Sơn.- Gần sông Thu Bồn - Con sông...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 900 tr

      900 triệu 75 m2 12 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay đất liên kế sát biển 2 mặt thoáng view công viên giá đất 12tr/m2 cho anh/chị đón sóng thông cầu Cửa Lục 3.- Ngay sát biển,...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, hướng Tây - Nam tại Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 1 m2 10500 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất MT đường Bà Kiểu đoạn gần trường học.DT: 1.138 mét vuông (27 x 42).sổ hồng công chứng nhanh.Giá 10.5tỉ.liên lạc: 0932 089...
      Đường Bà Kiểu, Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu nền đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán lỗ miếng đất đẹp:- đc: TDP Tân Hoà 2, Thị trấn Cam Đức, huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh Hoà.- DT: 10*15,9.- bìa đỏ, đất ở đô thị.- Cách đường QL...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 126 m2, mặt tiền 6m tại Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 126 m2 11,91 triệu/m2
      Kẹt tiền đáo hạn NH cần bán nhanh lấy tiền trả nợ đóng lãi NH.Gần KCN Long Bình Sơn.Cách chợ Long Thành 5 ph.KDC hiện hữu, thuận tiện KD buôn bán.Mua về ở...