Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 21m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 9,28 tỷ

      9.28 tỷ 290 m2 32 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất tâm huyết.DT 290 mét vuông.Nguyên Khê - Đông Anh - TP Hà Nội.MT 21m.mảnh đất hai MT hướng đông và nam.Đường rộng 5m.Rất...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền 240 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông - Bắc tại Lương Tài - Bắc Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 240 m2 9,17 triệu/m2
      Gia chủ cần bán gấp nền đất tại Phú Hòa, Lương Tài, Bắc Ninh, đất vuông vắn có thể tách thửa, hoặc mua 1 phần cũng bán ạ. MT gần 20m nở hậu rất đẹp,...
      Xã Phú Hòa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 2120 m2 tại Xã Đú Sáng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 2120 m2 0,71 triệu/m2
      - Tổng DT: 2.120m2 (100m2 ONT + 2.020m2 CLN).- SHR chính chủ. chuyển nhượng nhanh gọn.- miếng đất có địa thế bằng phẳng. Bám mặt đường bê tông to 50m.-...
      Xã Đú Sáng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 750 tr

      750 triệu 159 m2 4,72 triệu/m2
      Bán lô kề góc mặt biển 159 mét vuông - KĐT Vịnh An Hòa ngay sân bay Chu Lai - giá chỉ 750 tr.Lô kề lô góc mặt đường 10m5 thông đường biển Võ Chí Công,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 617, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 741m, hướng Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      * Cần bán miếng đất ở Đồng Phú, Bình Phước.+ DT đa dạng: 5*40m, 5*50m, trong đó có 100m TC.+ Giá 400tr có hỗ trợ NH.+ Có sổ hồng, sang tên công chứng...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán lô đất tại ngay sát bãi tắm đẹp nhất TP Cẩm Phả, Quảng Ninh.Chỉ 28 tr /m2, MT 6m, ngay trục đường bao biển tỉ đô Hạ Long - Cẩm Phả.
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 626 m2 tại Xã Tả Phìn - Sa Pa - Lào Cai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 626 m2 4,8 triệu/m2
      lô đất full thổ cư - cực hiếm ở Tả Phìn.- DT: 626 mét vuông Full thổ cư.- pháp lí: Đã có sổ - Công chứng sang nhượng đc ngay.- Vị trí: Nằm tại...
      Đường 4D, Xã Tả Phìn, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu nền đất 526 m2, mặt tiền 9m tại Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 526 m2 14,83 triệu/m2
      mảnh đất 2 MT QL 1A, Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai.DT 525,9m2 (9x48 - nở hậu) sổ riêng.Vị trí: Ngay QL 1A, cách UB xã Bắc Sơn - 150m, cách trường cấp 2...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tiền Hải - Thái Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Dự án Tiền Hải Center City - Trái Diêm 3 quá hot , KĐT đáng sống bậc nhất Tiền Hải e còn vài lô cuối cùng giá mềm cho anh/chị Dự án nằm vị trí trung tâm...
      Dự án Tiền Hải Center City, Tiền Hải, Thái Bình
      F
      Đất nền Thái Bình Giá F0 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 8200 m2 tại Xã Mã Đà - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 8200 m2 0,59 triệu/m2
      Tôi chính chủ (thật 100 phần trăm). Cần bán nền đất 8200 mét vuông tại Mã Đà - Vĩnh Cửu - Đồng Nai.Khu vực vừa có rừng vừa có hồ.Cách HCM 1.5h...
      Xã Mã Đà, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán nhanh liên kế khu A có bìa đỏ dự án Cienco5 Mê Linh - Sát đại học tài chínhchính chủ cần bán 2 ô liên kế tại dự án Cienco5 Mê Linh,...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán nền đất 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      Chuyển công tác bán miếng đất đấu giá Việt Hưng. Đường phân lô bàn cơ, ngay Big C Long Biên.+ DT: 96 mét vuông, MT và hậu rộng 6m, dài 16m, đất tọa...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 488 m2, mặt tiền 12m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 488 m2 4,06 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất làm nhà vườn, đầu tư bao đẹp trên Suối Tiên - Diên Khánh.- Tiện ích gần đường cao tốc Bắc Nam, gần KDL Suối Tiên.- Mặt đường...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 140 m2 54,29 triệu/m2
      Bán đất Phố Biển giá siêu tốt P. Phú Thuỷ, TP Phan Thiết, Bình Thuận.- A3 140 mét vuông hướng phố 8 tỉ 150.- A7 93 mét vuông đường Nguyễn Trãi...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 65 m2 tại Đường NE3 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Hơn 500tr(60 phần trăm) sở hữu đất đô thị.DT 65, 80, 100m2 đa dạng.Điện âm, nước máy, công viên cây xanh, vỉa hè đạt chuẩn Singapore.pháp lý: SHR...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường NE3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 300 m2, hướng Nam tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 24 tr

      24 triệu 300 m2 0,08 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán 4 ô đất căn biệt thự Cienco5 mê linh. giá chỉ 24tr/mLô 1: BT khu A DT đất 250m hướng bắc và tây, lô góc 3 mặt thoáng view vườn hoa....
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 63 m2 0,48 triệu/m2
      nhà mình cần bán 64m tại thôn nhuế kim chung ĐA-HNđường trước nhà rộng 3,5m ,da đầu ngõ là công viện ,trường Tiểu học,2 chợ ,hồ điều hoà chỉ vài trăm mét...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 124 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 124 m2 17,75 triệu/m2
      * Bán miếng đất đường Phú Trung - TT Xã Vĩnh Thạnh. Vị trí đắc địa cách TTTP Nha Trang chỉ 6p di chuyển. Ngay MT đường (20m) kết nối đường 23/10 chỉ 700m....
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!