Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 88 m2 tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Quỹ căn hướng Đông Nam siêu cực hiếm tại dự án Mascity Bắc Giang.Lô góc , không lỗiVào tên trực tiếpNhận sổ sau 3-5 ngàyliên hệ Long 055.991.4287
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền trả nợ NH cần bán nền đất KĐT green city thuộc P. điện ngọc.TX điện bàn.Đường 7m5.DT 100 mét vuông giá chính chủ 1650+Cập nhật giỏ...
      Green City, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 280 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 280 m2 53,58 triệu/m2
      bán đất 251 Ngô Chí Quốc Thủ ĐứcDT 11,8x24m công nhận 279,8m, đường trước nhà rộng 7m, gần chợ, KCN nên tiện KD nhà trọ, xây phòng cho thuêgiá 15 tỉ LH anh...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 14000 m2, mặt tiền 90m tại Xã Vân Hồ - Vân Hồ - Sơn La, giá 16 tỷ

      16 tỷ 14000 m2 1,15 triệu/m2
      Cần bán lại nền đất nghỉ dưỡng tại bán Chiềng Đi 2 xã Vân Hồ, huyện Vân Hồ, Sơn La, tổng DT 1,4ha có 400m2 thổ cư còn lại đất cây hàng năm, nền đất có đại...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Vân Hồ, Vân Hồ, Sơn La

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 90 m2 15,78 triệu/m2
      "HÀNG THANH LÝ"Công ty Thắng Lợi thanh lý nền siêu đẹp + tặng ngay 5 chỉ vàng cho KH thân thiết.- MT đường 824 - thị trấn Đức Hòa.- DT: 518= 90m2- Đối diện...
      Quốc Linh Diamond City, Đức Hòa, Long An
      G
      Đăng Dương (thắng Lợi Group) Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán đất đường 7,5m Bùi Thiện Ngộ B1.40, hướng Tây Nam, sát Lê Quảng Chí, giá chỉ 3,65 tỉ, Hòa Xuân. + dt 100 mét vuông. + Tây Nam , + giá siêu...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 225 m2 1,2 triệu/m2
      - Với số tiền 130 tr cùng NH hỗ trợ cho vay 50 phần trăm.- KH có thể dễ dàng sở hữu cho mình 1 miếng đất tại Bình Phước.- DT: 5 * 45 = 225m2.- Có...
      Xã Đường 10, Bù Đăng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 miếng đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.-...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 7m tại Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 260 tr

      260 triệu 200 m2 1,3 triệu/m2
      Chủ cho khách góp 6 tháng 0 LS, mỗi tháng góp chỉ tầm 20tr.- Đất 100 phần trăm thổ cư, sát MT đường nhựa 20m nối xuống biển Hòa Thắng - Huyện Bắc Bình...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      Cần bán đất biển Quy Nhơn.DT 80m.Đường 11m.LK20 giá 1tỷ45.Đã có bìa đỏ.Vị trí đối diện khu TTTM.Đường thông, nền sạch không vướngGiá chủ cần tiền muốn bán ...
      Dự án Nhơn Hội New City, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán đất nền 240 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông - Bắc tại Lương Tài - Bắc Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 240 m2 9,17 triệu/m2
      Gia chủ cần bán gấp nền đất tại Phú Hòa, Lương Tài, Bắc Ninh, đất vuông vắn có thể tách thửa, hoặc mua 1 phần cũng bán ạ. MT gần 20m nở hậu rất đẹp,...
      Xã Phú Hòa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán nền đất sát Khu Công Ngiệp Minh Hưng 3 Chơn Thành Bình Phước 5*30*100 tc Giá chỉ 500 tr sổ cầm tay Thích hợp đầu tư và xây nhà để an cư...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 81 m2 12,35 triệu/m2
      Chính chủ sang nền đẹp giá rẻ sổ sẵn công chứng liền.DT 5x20m.Lộ 29m.Xung quanh có trung tâm hành chính, có công viên 7 kỳ quan, chợ đang hoạt động. Công...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 6m tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,82 tỷ

      1.83 tỷ 114 m2 16 triệu/m2
      Bán các suất ngoại giao giá rẻ đất nền Phương Đông Green Valley chỉ cách thành phố Hà Nội 35 kilomet. Hãy nhanh tay để đc ký hợp đồng mua bán...
      Dự án Phương Đông Green Valley, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình
      C
      Nguyễn Thị Quỳnh Châu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường 89 - Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      🔥 BÁN ĐẤT 5x20m (100m2) XÃ TÂN PHÚ TRUNG, CỦ CHI – sổ hồng, KHÔNG DÍNH QUY HOẠCH 🔥💎 Vị trí đẹp: Gần QL 22, BV Xuyên Á, di chuyển thuận tiện về Hồ Chí ...
      Đường 89, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 4,66 tỷ

      4.66 tỷ 133 m2 35 triệu/m2
      Bán đất mặt đường 30m Golden City 6A DT 133m2 (7x19m) đường rải thảm 30m siêu đẹp.DT 133m2 (7x19).Tây Nam.ĐƯỜNG QH 30m Vỉa hè rộng 10m thoải mái đậu xe...
      Dự án Golden City 12, Đường Lý Tự Trọng, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 600 tr

      600 triệu 84 m2 7,15 triệu/m2
      Chính sách siêu khủng Chào mừng ngày giải phóng Miền Nam 30/4 - Quốc tế lao động 1/5 Sở hữu BĐS tại huyện Đông Sơn chỉ với 190 tr đồngCơ hội đầu tư cuối...
      Đường 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 741m, hướng Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      * Cần bán miếng đất ở Đồng Phú, Bình Phước.+ DT đa dạng: 5*40m, 5*50m, trong đó có 100m TC.+ Giá 400tr có hỗ trợ NH.+ Có sổ hồng, sang tên công chứng...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!