Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 1 m2 270 triệu/m2
      Anh tôi chính chủ cần mảnh đất vườn như hình.DT 20x50m DKTC 100.Điện, đường xung quanh giá 270 tr sổ sẵn sang tên công chứng ngay trong ngày.anh/chị em...
      Đường Tỉnh Lộ 756, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 8m tại Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 500 m2 1,4 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán nhanh lô Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh đường nhựa KDC thông qua TL8B và TL8. Gần chợ, trường học, uỷ ban- DT : 500 mét vuông có 150m thổ...
      Đường 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 200 tr

      200 triệu 150 m2 1,34 triệu/m2
      Em đang cần bán gấp mảnh 150m2, ở thị trấn Thạch Quảng, giá chỉ hơn 200 tr, sẵn sổ sang tên ngay.Đất ở cách khu công nghiệp Thạch Quảng 300 m, cách đường...
      Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 78 m2 165,39 triệu/m2
      + Gia đình cần bán nhanh lô đất tại phố Lê Trọng Tấn - Phương Khương Mai - Q. Thanh Xuân.+ DT 78m2 x MT 4,8m. miếng đất đẹp. oto tránh, 7 chỗ vào nhà.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 100 m2 109,9 triệu/m2
      Đất MTKD đường B, Hiệp Bình Chánh, TĐ (đang cho thuê 10 tr/tháng theo từng tháng một).- Đường thông suốt rộng 3 + 8 + 3 xe tải xe khách tránh nhau),-...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 300 m2 35 triệu/m2
      khu đô thị mới Lê Hồng Phong 2 - Nha Trang.Chủ đất cần tiền đi nước ngoài bán ngay mảnh đất căn biệt thự.- DT 300 mét vuông ngang 15m.giá:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Nhà kẹt tiền cần bán nhanh nền đất ở TDP 17, P. Ninh Hiệp. Giá rẻ phù hợp đầu tư KD.DT: 90m2.KDC, gần trường, gần chợ, gần BV.Đường nhựa 14m. Đường...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 56 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 56 m2 45,54 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán để về bắc, cần bán ngay giá siêu mềm. Dự án Đảo Kim Cương, Long Thuận, Q. 9. Dự án đường 10m. View sông. Giáp Vành Đai 3. Cách...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ miếng đất đẹp 70m2 mặt ngõ Cổ Linh - Long Biên.miếng đất 70m2 MT 5m xây nhà rất đẹp, cách mặt phố Cổ Linh vài bước chân.oto dừng đỗ quanh nhà,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Gia đình tôi cần bán miếng đất 1110 mét vuông đất MT KCN cư dân đông:- DT: 1110 mét vuông đất, sổ sẵn xây dựng tự do. - Đường 18m đang làm...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 145 m2, mặt tiền 7m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 145 m2 15,87 triệu/m2
      Hẻm bê tông sâu 80m và rộng 4m, ô tô vào thoải mái và giá còn thỏa thuận chủ- Vị trí: Hẻm Thanh Niên, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương- SHR, hỗ trợ sang...
      Đường Thanh Niên, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 950 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 950 m2 16,53 triệu/m2
      Full thổ cư, bao xây dựng, NH hỗ trợ vay 70%Bao công chứng sang tênGiá 15,7 tỉ
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 368 m2, mặt tiền 5m tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 368 m2 5,44 triệu/m2
      Đất gần đường tránh TP Rạch Giá, cách Bến Xe Rạch Sỏi ~ 1 kilomet, cách Cảng Hàng Không Rạch Giá 4 kilomet.Tiềm năng lớn trong tương lai gần, đã...
      Xã Vĩnh Hoà Hiệp, Huyện Châu Thành, Kiên Giang

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bù Đốp - Bình Phước, giá 150 triệu

      150 triệu 200 m2 0,75 triệu/m2
      -Đất MT đường nhựa gần chợ trường học -DT:200 mét vuông,100m thổ cư-có sỗ sẵnChỉ cần 150 tr là có ngay mảnh đất rồi ạ
      Đường ĐT 759B, Xã Tân Tiến, Bù Đốp, Bình Phước

      Cần bán đất nền 45 m2, mặt tiền 7m tại Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Đất siêu đẹp Nguyễn Khánh Toàn 45 mét vuông mt 7.7m oto vào nhà ngõ thông giá nhỉnh 4tỉ.+ Vị trí trung tâm Cầu Giấy nhu cầu ở và cho thuê rất cao.+...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 606 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 606 tr

      606 triệu 606 m2 1 triệu/m2
      Khánh bình cần bán gấp.DT 606 mét vuông trong đó có 100 mét vuông thổ.cư dân đông đúc.Tiện ích đầy đủ.Cách 50m ra Tỉnh lộ 8.Có thể chia làm...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Đường 30/4 - 9 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Đất MT đường 30/4 gần BV 30/4, P.9,Sóc Trăng.Xung quanh nhiều tiện ích khác như: trườngTHPT nội trú , bệnh viện đa khoa Sóc Trăng, chợ,... phù...
      Đường 30/4, Phường 9, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán đất nền 4372 m2, mặt tiền 33m tại 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 360 tỷ

      360 tỷ 4372 m2 82,35 triệu/m2
      * Đất quy hoạch thương mại - dịch vụ & văn phòng.Thích hợp xây cao ốc - TTTM - căn hộ chung cư dịch vụ - căn hộ cao cấp kết hợp văn phòng.Vị trí: Kế bên...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!