Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 250 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      250m (8x31,25m) 1.5 tỉ- Đ/c: Xóm Chùa, Thạnh Đức, Bến Lức, Long An- Cách nhựa 400m, đường đan ô tô 3m- Gần UB, trường học, nhà máy lớn..khu nhà đông- Đã...
      Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100000 m2 tại Xã Đắk Nia - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100000 m2 0,13 triệu/m2
      - Hiện 10ha trồng điều, doanh thu hàng năm từ 350-500tr/năm.- 10ha có 7ha có bìa đỏ còn 3ha đang làm sổ.- Xe oto tới đất, rất thuận tiên di chuyển ra trung...
      Xã Đắk Nia, Thị xã Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bán gấp đất nền dự án 2550 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 28,05 tỷ

      28.05 tỷ 2550 m2 11 triệu/m2
      Bán gần 3000  mét vuông đất TP THỦ ĐỨC- DT: 30x85 nở hậu 35- Giá 15 tr /  mét vuông giảm còn 11tr/ mét vuông Tiện xây biệt phủ nghĩ...
      Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Trường Thạnh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Dự án Đông Tăng Long, đường Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP.HCM.Thông tin dự án.- Tên Thương Mại: Đông Tăng Long An Lộc.- Vị Trí: KĐT Mới Đông...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Giá F0 chỉ từ 480 tr/nền/75m2.SHR TT linh hoạt.Quy mô 43ha với 2700 nền đc bán ra thị trường.DT đa dạng: 5x14, 5x15, 5x18, 5x20...Hạ tầng điện âm, nước máy,...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 430 triệu

      430 triệu 95 m2 4,53 triệu/m2
      Chỉ 430tr. Sở hữu mảnh đất Sát khu công nghiệp ngay đường Lớn.Vị trí: Ấp Tầm Lanh Xã Hiệp Thạnh Huyện Gò Dầu Tỉnh Tây Ninh.DT: 5x18m 100 phần trăm...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị biển cạnh sân bay Chu Lai - bìa đỏ lâu dài - Chỉ từ 10 - 12 tr/m.- khu đô thị Vịnh An Hoà City là dự án duy nhất sở hữu 3,5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 137 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 137 m2 7,3 triệu/m2
      - Vị trí: Lộc Tân, Bảo Lâm.- Quy mô sp: 20 nền, MT đường nhựa 10m.- DT: 138 mét vuông - 290 mét vuông (có 75 mét vuông thổ cư).Tiện ích...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1120 m2, mặt tiền 60m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1120 m2 5 triệu/m2
      Bán nền đất Hùng Vương P. 11 Đà Lạt thích hợp đầu tư lâu dài.DT: 1120,5m (60m*18m) Đất nông nghiệp - Có thể tách thành 2 sổ.pháp lí: bìa đỏ riêng chính...
      Đường Hùng Vương, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 810 m2, mặt tiền 5m tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 810 m2 5,81 triệu/m2
      miếng đất nghỉ dưỡng Định An-Đức Trọng, Giáp suối, qh full thổ. 810m2. chỉ 4ty7."Bán đất Định An Đức Trọng thích hợp đầu tưDT: 810m2 đất ở đô thị...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 103 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 103 m2 11,66 triệu/m2
      Đất bàu cạn full thổ cư ngay sân bay long thành!* Chỉ từ 12 tr/m2, thấp hơn thị trường khu vực 2 - 3 tr/m, NH cho vay 70 phần trăm.- Đất vuông vắn,...
      Đường Bàu Cạn, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai.

      Bán nền đất 176 m2, mặt tiền 12m tại Xã Yên Nam - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 176 m2 7,73 triệu/m2
      DT: 176m2; ngang 12 m; dài 15m. (Tặng thêm lưu không 90m).pháp lí: bìa đỏ chính chủ, chuyển nhượng luôn.Hướng: Nam.giá: 1,390 tỉ (rẻ hơn thời điểm trước...
      Xã Yên Nam, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 51 m2 tại Quận 9, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 51 m2 50 triệu/m2
      Rất kẹt tiền cần bán ngay đất dự án Centana Điền Phúc Thành, giáp MT Vành Đai 3 rộng 120m. Đường trước đất 9m. Có công viên nội khu, điện âm, hạ tầng cao...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Chủ cần bán để đi nước ngoài.1 lô duy nhất đường 7.5m.Giá 3.4 tỉ.Ac quan tâm inbox kín hoặc kh: 0905 712 *** lấy thông tin ạ.
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      nền đất TĐC ĐHQG.DT 60m, full thổ cư!Gần mặt đường đôi trục chính ĐH rộng 40m.Lô góc.bìa đỏ sẵn sang tên ngay.Chính chủ, miễn cò lái.
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 18m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 300 m2 22,67 triệu/m2
      - DT: 300m2 - 10x30m.- Hẻm lớn, container vào đc.- Gần trường, chợ.- Rất thích hợp xây nhà, làm kho, hotel và các dịch vụ khác.
      Đường An Phú 25, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán nền đất giá cực rẻ đường T28 (Võ Văn Kiệt) rộng 40m thuộc khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang.- DT: 100m2 ngang 5m.- pháp lí: Đã có sổ hồng riêng...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!