Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      Lô 1: Tặng kèm nhà.Cần bán mảnh đất Vĩnh Châu, Vĩnh Hiệp SHR.- DT 125,4  mét vuông đất ONT.- Đã xây nhà c4 đang sinh hoạt bình thường.- Đường ô tô...
      Đường Vĩnh Châu, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Xã Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất - đất thuộc dự án nhà ở Đại An - Phù Khê, Từ Sơn, đã ra sổ, đường 14.5m, cư dân đã ở đông đúc, KD sầm uất - giá 1. X tỉ - 1 lô duy nhất.DT:...
      Dự án KĐT Phù Khê, Xã Phù Khê, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 182 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,52 tỷ

      6.52 tỷ 182 m2 35,81 triệu/m2
      Đất ngay KDC đông đúc tiện ích đầy đủ, thích hợp xây căn biệt thự, toà nhà cho thuê, hoặc đầu tư,..Cách đường Hà Huy Giáp 400m.Cách trường Cao Đẳng Điện...
      Đường Thạnh Lộc 40, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường 208 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 99 m2 52,53 triệu/m2
      Mặt đường 208, Vĩnh Khê, An Đồng, An Dương 99 mét vuông, giá 5, xx tỉ.Đoạn KD buôn bán sầm uất nhất.gọi ngay 0979 087 ***.DT: 99  mét ...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 300 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 300 m2 5,34 triệu/m2
      Môt nền đất tốt để đầu tư, ở cho quý anh/chị.Vị trí tốt, giá siêu rẻ, đất sạch sẽ: không cấn mồ mã, tâm linh, KDC an lành.- Cách Hội An: 800m, - Cách biển...
      Phường Điện Dương, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 7900 m2, mặt tiền 106m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 7900 m2 0,51 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng mảnh đất có vị trí ngang mặt hồ Am Chúa xã Diên Điền huyện Diên Khánh. Với lợi thế ngay hồ bên trên là triền núi tuyệt đẹp kiến...
      Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 124 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 124 m2 17,75 triệu/m2
      * Bán miếng đất đường Phú Trung - TT Xã Vĩnh Thạnh. Vị trí đắc địa cách TTTP Nha Trang chỉ 6p di chuyển. Ngay MT đường (20m) kết nối đường 23/10 chỉ 700m....
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 1150 m2, mặt tiền 14m tại Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 260 tỷ

      260 tỷ 1150 m2 226,09 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Trần Duy Hưng, Q. Cầu Giấy.- DT 1150m2.- Nằm ở trung tâm tuyến phố sầm uất, nơi tập trung nền tài chính kinh tế giải trí Cầu Giấy. Đầy đủ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 1509 m2, mặt tiền 15m tại Xã An Tây - Bến Cát - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 1509 m2 3,85 triệu/m2
      Đất MT An Tây 60, P. An Tây, TP. Bến Cát Bình Dương.Đất xây nhà mát nghỉ dưỡng làm vườn.DT 15x150m, 1509m2 thổ cư 200m2.Cách DH 609 chỉ 30m, cư dân đông...
      Đường An Tây 60, Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 74 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 74 m2 7,44 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT ở đường Nguyễn Xiển, cách trường cô nuôi ~ 200m.Đối diện trường mẫu giáo Bé Thơ.Cách đường Nguyễn Xiển gần 100m.DT: 74m2 đất cây lâu...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 236 m2 tại Xã Suối Bạc - Sơn Hòa - Phú Yên, giá 720 triệu

      720 triệu 236 m2 3,06 triệu/m2
      bán gấp 1 lô góc 2 MT Suối Bạc, Sơn Hòa, Phú Yên.+ Đường hiện trạng 8m QH rộng 24m.+ Cách QL25 chỉ 500m. Bán kính 700m đầy đủ tiện ích, gần trường học, gần...
      Xã Suối Bạc, Sơn Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Tiện ích: Gần trường học, công viên, chợ, con đường sạch đẹp, thoáng mát.- Đến bến xe Ba Tơ chỉ 5 ph.- Đến bến phà Phú Định chỉ 5 ph.- Đến chợ đầu mối...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 21 - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đầu Tư Sinh Lời: Đất Nền 100 mét vuông Tại KĐT Hòa Lạc, Thôn 7, Phú CátKĐT Hòa Lạc đang nổi lên như một điểm đến đầu tư hấp dẫn nhờ quy hoạch hiện...
      Đường 21, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 84 m2 35,12 triệu/m2
      Bán đất sát đường Trường Sa, Đà Nẵng (gần bãi tắm Non Nước) thích hợp làm du lịch, căn hộ chung cư, nhà ở. DT 84m2, chiều ngang 5m. (đất Hoàng Bình Chính...
      Đường Hoàng Bình Chính, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 126 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 595 tr

      595 triệu 126 m2 4,73 triệu/m2
      Chính chủ bán đất cách chợ Tân Bửu tầm 2 ph đi xe. Khu vực đông cư dân- giá 595 tr, giá chính chủ không thách giá- DT 6x21=126 mét vuông đất full TC-...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 84 m2
      Còn 1 Lô duy nhất KĐT Phương Trường An, P. Tân Định, TX Bến Cát Bình Dương.DT 5m*17m thổ cư 100 phần trăm.Giá chỉ từ 1 tỉ 350 tr bớt lộc.Sổ sẵn pháp ...
      Dự án Khu đô thị Phương Trường An, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 1424 m2, mặt tiền 26m tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1424 m2
      Vườn Hàng Gòn 1424m2 Long Khánh.Có sẵn 100m2 thổ cư.DT: Ngang 26m, dài 42m nở hậu.Đất hai MT đường ô tô.Khu đông cư dân.anh/chị quan tâm vườn này inbox...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 82 m2 24,4 triệu/m2
      chào bán dự án An Nông 7, bên em có 10 nền nội bộ đẹp nhất dự án, giá mềm, CK cao.- Giá chỉ từ: 2 tỉ/nền (giá 100 phần trăm).- Quà tăng lên đến 6...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!