Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 134 m2 tại Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 134 m2 58,96 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh lý miếng đất 2 MT tại hẻm Dã tượng, P. Vĩnh Nguyên, Tp Nha Trang (hẻm oto).- Đất 2 MT trước sau- DT 134,4 m²- pháp lí: SHR full ODT**...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 21m tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Chỉ 332tr/40 phần trăm sở hữu ngay đô thị nghỉ dưỡng đầu tiên tại Bình Phước.Chính sách khủng TT 40 phần trăm nhận nền, phần còn lại đến khi ra...
      Dự án Amira Chơn Thành, Đường Dương Gia Trang, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 2943 m2, mặt tiền 118m tại Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2943 m2 1,53 triệu/m2
      Gia đình có nền đất gần KCN tại xã Phước Khánh. Nay cần tiền làm ăn nên bán nhanh với giá thấp hơn thị trường, đất vuông vắn, bằng phẳng, đường oto- Diện...
      Đường Đê Ông Kèo, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2 m2, mặt tiền 85m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 2 m2 425 triệu/m2
      Mình chính chủ rất thiện chí muốn bán mảnh đất nằm tại xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai.Đất bằng, xe bán tải tới đất. Gần điện và có dân ở xung quanh. Cách...
      Đường Hương lộ 105, Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 348 m2 tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 348 m2 129,32 triệu/m2
      Bán 1, ngắm View LM81, khu Trần Não P. Bình An, Q. 2.- DT: 15x25m đất vuông vắn đẹp. Không lỗi phong thuỷ.- DT Công nhận: 348m2.- Hiện trạng: Đất trống.-...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1006 m2, hướng Đông - Nam tại 7 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 69 tỷ

      69 tỷ 1006 m2 68,59 triệu/m2
      Bán đất tặng căn biệt thự!DT 1006m2 có 970m2 thổ cư!Ngang 25m nở hậu 30m.Đông Nam.Vị trí ngay trung tâm P. 7 TP Vũng Tàu.Gần trường cao đẳng du lịch Vũng...
      Đường Trương Công Định, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      C
      Tùng Vũ - Nơi Lựa Chọn Chốn An Cư Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Hot, chỉ 340 tr sở hữu ngay mảnh đất ngay TX Chơn Thành.Giá chỉ từ 12 - 14 tr/ mét vuông - 1,1 tỉ trả góp trong vòng 4 năm, LS 0 phần trăm.Vị...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 100 m2 25,9 triệu/m2
      - Đường nội bộ 14m . - 100m2 ngang 5m , xây 2 tầng 1 tum . - Gói 5 - thuộc CĐT Thái Hưng là một trong gói đẹp nhất của khu đô thị Mỹ Gia . - Giáp sông...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 99 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 99 m2 24,25 triệu/m2
      mở bán 20+ nền đất FPT City giá đầu tư tại dự án FPT City Đà Nẵng cuối Tháng 11/2023.Tất cả đều đã có SHR lâu dài. Cam kết đưa giá tốt nhất đến quý...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      R
      Mr. Dũng Chuyên Hàng Fpt Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Đất vị trí đẹp nằm ngay MT GS2 Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương. Ngay BigC Dĩ An, Bình Dương.- Xung quanh hiện hữu đầy đủ các tiện ích: Chợ buôn bán đầy đủ các...
      Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 1872 m2 tại Đường Bùi Vịnh - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 1872 m2 16,03 triệu/m2
      Cần bán nền đất 3 MT CƠ SỞ GIÁO DỤC đường Bùi Vịnh- DT: 1872 mét vuông - giần đường Lê Đại Hành. đất 3 MT ngay vị trí trung taam khu phố nhộn nhịp-...
      Đường Bùi Vịnh, Hòa Thọ Đông

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      MT đường lớn liên Q. tx52 đầu tư tiềm năng.Giá 4tỉ bớt lộc may mắn cho chủ mới.Vị trí MT TX52 Cống Hợp Số 4, đường rộng xe công tránh nhau, đường liên Q....
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 2148 m2 tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 160 tr

      160 triệu 2148 m2 0,08 triệu/m2
      bán ngay 2148 mét vuông đất RSX QH CLN 2 MT giá 160tr tại Ninh Thượng, Ninh Hoà 0797 466 ***.Đất bám đường đẹp 2MT.Đất nằm cạnh KDL suối thiên...
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2 tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Bán đất nền vị trí đẹp vuông vắn cực đẹp, Đông Nam mát cả ngày, cư dân đã ở đông đúc.Thông tin đất:+ DT: 60m - 120m.+ Đã có SHR.+ Đông Nam (mát cả...
      Đường Trần Trọng Khiêm, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      1/ Đất trống Nam Thông 2, 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có thể xây dựng 1 hầm 2 lầu 1 áp mái, giá 60 tỉ thỏa thuận. bìa...
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú ,Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nền bìa đỏ 100 mét vuông, MT 10m sâu 10m đất vuông đẹp - cách hồ Đại Lải 400m.- Vị trí: Đất phân lô băng 2 đường Trường Chinh...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      1. Thông tin dự án:- Tên dự án: khu dân cư Thới An.- Cơ sở hạ tần: Hoàn thiện 100 phần trăm.- DT: 60 - 120m2.- Đường nội khu: Đã trải nhựa 9m, vỉa...
      Dự án Thới An City, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Yên, X. Vạn Thạnh, H. Vạn Ninh, Bắc Vân Phong Khánh Hoà.Vị trí trung tâm của Vạn Thạnh, hạ tầng đẹp, giá cực rẻ thị trường.
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!