Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 264 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 270 triệu

      270 triệu 264 m2 1,03 triệu/m2
      Chỉ 270tr sở hữu ngay nền đất DT lớn 250m2 có sẵn 100m2 thổ cư tại Thác Mơ Bình Phước, dân sinh có sẵn.- Đường bê tông hiện tại 8m, 2 xe tránh nhau thoải...
      Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 19 triệu

      19 triệu 100 m2 0,19 triệu/m2
      Bán mảnh đất vị trí đẹp nằm trên trục giữa dự án, tiềm năng lớn ở hay đầu tư đều đẹp KĐT Anh Dũng 5 - Anh Dũng- Dương Kinh - Hải Phòng+ DT: 100m2 ngang...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 151 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 151 m2 145,7 triệu/m2
      CẦN VỐN KD bán ngay nền đất TÍCH GÓP NHIỀU NĂM ĐỂ XÂY ngôi nhà MƠ ƯỚCNằm trên mặt trục chính khu phân lô đấu giá Tứ Hiệp với lợi thế lô góc 3 MT thuận...
      Đường Vũ Lăng, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đất đường Số 17 Hiệp Bình Chánh. Gần Phạm Văn Đồng.- KDC đông đúc, tiện KD buôn bán.- Thuận tiện mua bán, đầu tư KD và di chuyển qua các Q. trung tâm...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu chung cư Lộc Ninh Singashine , 60 m2, mặt tiền 4m tại Chương Mỹ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Siêu hot, rẻ nhất khu đô thị Lộc Ninh Singashine trung tâm thị trấn Chúc Sơn KD dịch vụ sầm uất giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.Vị trí nền đất nằm tại khu tổ hợp LK...
      Dự án Lộc Ninh Singashine, Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán đất nền 300 m2, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 300 m2 55 triệu/m2
      Đất MT Hòn Xện.tr Quang Phục, Vĩnh hoà, Nha Trang.- MT 15m.- Đường nhựa rộng 16m.- Hướng biển, view cao thoáng toàn cảnh Bến du thuyền Nha Trang.- sổ hồng ...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 160 m2 250 triệu/m2
      - Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 chỉ 249tr/ mét vuông đất xây dựng cao tầng.- DT: 8x20 công nhận 160 mét vuông đất...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 15000 m2, mặt tiền 100m tại Huyện Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 52,8 tỷ

      52.8 tỷ 15000 m2 3,52 triệu/m2
      Bán 15.000 mét vuông đất trong KCN Bình Xuyên, Vĩnh Phúc giá 3. Xxtr/ mét vuông.- Thời gian sử dụng: 2057.- Đất thuê tiền trả tiền hàng năm.liên...
      Thị trấn Hương Canh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 680 triệu

      680 triệu 100 m2 6,8 triệu/m2
      nền thổ cư 100 phần trăm xây dựng ngay xây tự do.đường nhựa lớn 8m vỉa hè 2m điện âm nước máy cách chợ bình chánh 300m tiện ích đầy đủ ngay...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Nhà kẹt tiền cần bán nhanh nền đất ở TDP 17, P. Ninh Hiệp. Giá rẻ phù hợp đầu tư KD.DT: 90m2.KDC, gần trường, gần chợ, gần BV.Đường nhựa 14m. Đường...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Do phải chuyển công tác ra ngoài Bắc nên chủ muốn thanh khoản nhanh mảnh đất siêu đẹp nằm ngay Đường TL8 Xã Tân An Hội Huyện Củ Chi.- DT: 100,8 mét ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 50m tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 655 triệu

      655 triệu 1000 m2 0,66 triệu/m2
      1000 mét vuông (ngang 50x20m) đất CLN quy hoạch đất ở QL20 Đồng nai.- Từ vườn ra đường đường nhựa chỉ 1,5 kilomet, tiện ích xung quanh đầy đủ.-...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 281 m2, mặt tiền 14m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 281 m2 49,83 triệu/m2
      Cần bán gấp lô góc 2 MT KĐT Nam hòa Xuân, Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- Hướng : hướng Tây Nam và hướng Tây Bắc.- DT: 281 mét vuông NGANG...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 84 m2 15,48 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu cho chính mình bds khu đô thị Hoàng Phú đẹp và giá siêu mềm nhất thị trường Nha Trang.Cách biển chỉ có 2 kilomet.DT: 84 mét ...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      mở bán miếng đất MT Trịnh Hoài Đức ( Đường Phan Thanh Giản ) DT 6 x 23.5 = 139.5 m2 Hướng Đông Sát cổng trường FPT Đà Nẵng Đất sổ hồng riêng Trao Tay...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 14659 m2, mặt tiền 100m tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 14659 m2 0,09 triệu/m2
      Cách KDC, QL1A 3 kilomet.Gần các nông trại Farm dưa lưới đang hoạt động.oto vào tận đất, sổ sẵn công chứng ngay.Đất thích hợp làm farm, TS tích lũy sau...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 252 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 45,36 tỷ

      45.36 tỷ 252 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ bán đất khu bên sông, MT đường 10, Thuộc dự án Điện ảnh, Hiệp Bình Chánh, Thủ ĐứcDT: 10,5x24 = 252m2Giá: 180tr/m2 KDC ổn định, điện, nước âm, hạ...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      * Cát Tường Western Pearl 2 *.- Vị trí độc tôn:+ MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.+ trung tâm thành phố. Vị Thanh - nơi đc ưu tiên đón...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!