Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 302 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 740 triệu

      740 triệu 302 m2 2,46 triệu/m2
      Đất đẹp hậu dài 5x61 Full thổ.sổ hồng riêng.giá 740trVị trí: Ấp phước an xã phước thạnh huyện gò dầu tỉnh tây ninhDT: 5x61 305m2 thổ cư hết đất.Thông tin...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Đà Nẵng Pearl (Phú Mỹ An), 300 m2, mặt tiền 155m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần bán nền đất MT sông Cổ Cò, đường Song Hào, thuộc khu đô thị Phú Mỹ An, Đà Nẵng.- DT: 300m2.- Hướng: Đông.+ Đường Song Hào rộng 15m + vỉa hè 7.5m.-...
      Dự án Đà Nẵng Pearl, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 1082 m2, mặt tiền 24m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 1082 m2
      - Đường trước đất 6m, oto vào tới đất.- cư dân hiện hữu, đầy đủ tiện ích: Trường học, bách hóa xanh, cách BV Xuyên Á 15p xe máy.- DT: 1082m (ngang 24m dài...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 12m, hướng Đông tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      * Vì lý do tài chính nên cần bán ngay miếng đất 2 diện: Hướng Đông view biển, hướng Tây giáp đường thôn, đi bộ ra biển 3 ph.* DT lớn 299,7 mét vuông...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền ngôi nhà phố khu dân cư 13E Intresco Làng Việt KiềuVị trí: gần căn hộ Intela va trường cấp 1 Lê Quý ĐônDT : 5 x 20 (...
      Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 220 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 220 m2 118,19 triệu/m2
      DT : 10,5x21Hướng TâyXây dựng chuẩn hầm trệt 2 lầugiá 26 tỉ
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 90 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
       =King Hill Residences là KĐT kiểu mẫu quy mô 20ha, tọa lạc tại MT đường Nguyễn Hữu Trí, xã Thanh Phú, huyện Bến Lức, Long An – liên kế HCM chỉ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán đất nền 106 m2 tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 106 m2 53 triệu/m2
      Cần bán 106 mét vuông Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh. MT - hậu 5m. Đường 3m ngõ thông.Cách trục chính Ngọc Chi - 30m. Cách đường Võ Nguyên Giáp -...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 144 m2 72,92 triệu/m2
      Bán Lô căn biệt thự Ngang 8M đường D7 khu dân cư D2D cách đường Võ Thị Sáu 250M✅- DT: 8M x 18M tổng 144m². SHR sang tên ngay✅- Vị Trí đẹp, đường rộng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2, mặt tiền 10m , giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh đất bìa đỏ MT đường Bùi Tá Hán Q2.Vị trí ngay Lương Định Của.DT 10*16m.Đường rộng thông thoáng.Tiện ích bao quanh: trường Tiểu học,2,3...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 1673 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Phong Điền - Cần Thơ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 1673 m2 11,96 triệu/m2
      KHU ĐẤT CỰC ĐẸP MT NGUYỄN VĂN CỪ - Vị trí: MT Nguyễn Văn Cừ cách Thiền Viện 200m, Cách làng dụ lịch 300m, đối diện KDC mới.- DT: 1673  mét vuông (...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Thị trấn Phong Điền, Phong Điền, Cần Thơ

      Bán nền đất 230 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 230 m2 11 triệu/m2
      - nền đất có vị trí đẹp, nằm sát trục Trần Cao Vân kéo dài, DT rộng thích hợp mua để đầu tư hoặc làm nhà và kho xưởng.- pháp lí: bìa đỏ.- Tây Nam.-...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Trường Xuân, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 322 triệu

      322 triệu 140 m2 2,3 triệu/m2
      - Chỉ với 300tr - đất ven nhà máy, KDL Lam Kinh và sân bay Thọ Xuân.- Đất nông thôn mới quy hoạch lên thị trấn: cư dân đông đúc, đã có số nhà tên ngõ....
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 3670 m2, mặt tiền 33m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 3670 m2 3,08 triệu/m2
      Bán đất xã Nhuận Đức.1/ Nguyễn Thị Rành vào 600m đường trải đá thông qua Lâm Thị Hỷ KDC.DT: 33 x 100 nở hậu 37 = 3670m2 trong đó có sẵn 300m2 thổ cư.Đất ở...
      Đường Số 3, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 130 m2 tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Đối diện cổng KCN Pouyuen 2, Rạng Đông, Tân Tạo, Duy Tân,...Đất nằm trong khu hiện hữu rất thích hợp mua ở, đầu tư, KD & cho thuê.- DT: 5 x 26m =...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 475 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 475 m2 12,53 triệu/m2
      DT: 7 x 67 (100 ONT) = 475m giá chỉ có 5ty950Vị trí: Xã Phú An, Bến Cát, tỉnh Bình DươngMT đường nhựa ĐT744: 42m, mặt phía sau đường nhựa 10m thông ra ngã ...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Thọ - An Lão - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 101 m2 13,37 triệu/m2
      Đất hoa khôi An Thọ, An Lão.(Làng nem nổi tiếng xứ Bắc).101 mét vuông ngang 5m đường 7m thông thiên oto quay đầu ngay sau ủy ban nhân dân xã An...
      Đường 354, Xã An Thọ, An Lão, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 367 m2, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11,93 tỷ

      11.93 tỷ 367 m2 32,51 triệu/m2
      Bán lô nền 2 MT nằm trên trục Bắc Nam khu đô thị FPT City Đà Nẵng - Đã có sổ - Hàng chính chủ.- DT: 366.9m (14x26.5m).- Hướng: Đông.- Đường: 9.5m, lề 8m.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!