Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Đất nền mặt biển - Vịnh kỳ quan Bái Tử Long, Vân Đồn, Quảng Ninh. Một dự án nghỉ dưỡng gần biển hiếm hoi có pháp lí sở hữu lâu dài và không áp thời gian...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh trước Tết mảnh đất thổ cư 100 phần trăm đã có sổ tại Thủ đô Hà Nội giá chỉ 800tr bao sang tênEm đang bán đất nền gần khu công...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 650 m2, mặt tiền 20m tại Xã Trạm Hành - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 650 m2 15,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 nền đất Tâm Huyết Tại xã Trạm Hành - TP Đà lạt Cách trung tâm thành phố 14 kilomet ĐƯỜNG ô tô TẬN NƠI, sẵn trông đầy đủ các...
      Xã Trạm Hành, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 96 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Cao Ngạn - Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 96 m2 20,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế view bể bơi Dankhông City.DT đa dạng từ 96 mét vuông, MT 6m.Vị trí đắc địa, view bể bơi. Ngay gần nhạc nước, phố đi bộ, hồ...
      Xã Cao Ngạn, Số 1 Tổ 3 Phường Chùa Hang, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 140 m2 3,93 triệu/m2
      Vị trí xuất sắc tại Chơn Thành Bình Phước.- Đường đang lên nhựa lộ giới 18m thẳng tắp tằm tặp.- pháp lí chuẩn chỉnh (sổ sẵn), công chứng sang tên ngay...
      Phố 24, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Đông tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 400 triệu

      400 triệu 0 m2
      Phân lô F0 mới ra lò giá chỉ từ hơn 400xxtr/1lô đến hơn 500trieu/ 1 lô (Bao sổ).đc: Xuân Đồng Tân Minh Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.DT từ: 42 mét vuông -...
      Đường 418, Xuân Đồng Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Vị trí: Đất đường Số khu dân cư Tân Đô Đức Hoà Hạ huyện Đức Hoà Long An.+ Bán kính 1 kilomet gần các cụm công nghiệp lớn Tân Đức Hải Sơn Tân Đô Hựu...
      Dự án KDC Tân Đô, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất nền Khu định cư An Phú Tây, đường 4C (Xã An Phú Tây - H. Bình Chánh).Thông tin chi tiết:- DT: 88,8m2 (ngang 5m, dài 17,75m).- Hướng: Đông.- Tiện ích gần...
      Dự án An Phú Tây, Đường 4C, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 3270 m2, mặt tiền 100m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 933 tỷ

      933 tỷ 3270 m2 285,33 triệu/m2
      Mặt Phố Trần Thái Tông Vị Trí Vàng, Có 102. 3 mặt oto Tránh Vỉa Hè Hai Bên.Đất 3270m2, MT 100m, vỉa hè 3 mặt 6m. Vị trí đắc địa rất hiếm có, Nằm ngay ngã ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1495 m2, mặt tiền 29m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1495 m2 4,69 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Nam Vân Phong ngay MT QL 1A, Vạn Hưng giá đầu tư.Đ/chỉ: Thôn Xuân Vinh - Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hoà ngay KDC đông đúc,DT: 1.495...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 160 m2 10,94 triệu/m2
      Đầu năm cần vốn KD nên tôi muốn chuyển nhượng lại lô đất cách chợ Long Cang 800m!MT 8m rộng rãi thoáng mát không vướng trụ điện hay cống! cư dân đông đúc...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 35 m2 tại Đường Quang Trung - Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      - Vị trí ôtô vào đất, cách bến xe Buyzt 40m. Thuận tiện cho các bạn trẻ làm việc tại Hà Đông, Thanh Xuân, Nam Từ Liêm, Đống Đa...- miếng đất rất đẹp, vuông...
      Đường Quang Trung, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phủ Lý - Hà Nam, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 94 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất cạnh BV Việt Đức cơ sở 2, Phủ Lý, Hà Nam mặt đường Hồ Đắc Di.- Lô kề góc, sát BVVĐ, gần cổng cấp cứu, cách đường lớn (đường...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán lô đất nền 79 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 79 m2
      Nằm trong khu vực hạ tầng quy hoạch đồng bộ, đường ô bàn cờ, xung quanh đầy đủ tiện ích, gần chợ Lũng.- Dt đất: 79 mét vuông (5m x 15,8m).- Hướng: Bắc...
      Dự án Vườn Hồng, Đường Vườn Hồng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 539 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 350 tr

      350 triệu 539 m2 0,65 triệu/m2
      Vị trí đắc địa 2 MT đường nhựa 20m.Giao trục đường chính thuận lợi di chuyển liên tỉnh.Tiện ích xung quanh chưa đầy 1 kilomet.sổ hồng riêng công ...
      Đường Bourbon, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 1200 m2, mặt tiền 14m tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 306 triệu

      306 triệu 1200 m2 0,26 triệu/m2
      1.200m2 đất Hàm Thuận Bắc giá 306 tr CK 10 phần trăm - sổ hồng riêngMT 14m đường 6m trên sổ - KDC kế hoạch thổ cưCách Ql1a ~ 500m đối diện khu ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 280 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 280 m2 16 triệu/m2
      Cần bán rẻ lô đất ngay KCN Long Hậu. Đường Nguyễn Văn Tạo.Dt: 10x28m. Giá 16tr/m2. Đâu ở nơi nào rẻ hơn nữa.KDC đông đúc. Thích hợp đầu tư KD phòng trọ....
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền 99 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Chính chủ cần bán các nền siêu đẹp tại Stella Mega City.1. L55 - xx hướng TB - Stella Mega City Cần Thơ.DT đất: 4,5 x 22.Chính chủ: 0849 071 ***.Thông tin...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.