Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 400 m2, mặt tiền 10m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 400 m2 10 triệu/m2
      Tôi bán mảnh đất ngay khu bảo tồn thiên nhiên Bình Châu, vị trí triển khai vườn thú Safari.Vị trí: Ấp 3, đầu đường Số 2, xã Bưng Riềng, phía bìa rừng, gần...
      Đường Số 2, Xã Bưng Riềng, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 80 m2, hướng Tây - Bắc tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Vũ Tông Phan.DT 80 mét vuông (4x20m), Tây Bắc.Giá 21 tỉ.Khu vực buôn bán sầm uất, gần cục thuế TPSài Gòn, sát trường...
      Dự án An Phú An Khánh, Phố Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 23m tại Xã Thanh An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 830 triệu

      830 triệu 2 m2 415 triệu/m2
      miếng đất sào 1400m2 có tận 200m2 nền thổ cư ngay KDC đường thông MT đường bê tông sổ hồng riêng sẵn.Kế bên có thêm 1 miếng đất sào 1093m2 ngang đẹp...
      Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 470 tr

      470 triệu 250 m2 1,88 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán lô đất P. Minh Hưng - TX Chơn Thành. Bình Phước. DT: 250 mét vuông ( 5m ngang x 50m dài) Thổ cư 100m sẵn đường ô tô 12m ( một...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - mảnh đất nằm ngay MT đường Trần Quốc Thảo, P. 6, Q. 3, cách ngã 4 Ngô Thời Nhiệm và Lê Quý Đôn 100m.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 117 m2 tại Phường Hải Thành - Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 117 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất siêu đẹp tại Hải Thành - Dương Kinh - Hải Phòng.DT: 117m2 MT 6m x 19.5m.Đầy đủ tiện ích bán kính 500m là NH, trường học, UB,...
      Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 70 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán 70m2 đất nền Khoang Mái, sát khu công nghệ cao Hòa Lạc. liên lạc: 0375 888 ***- Vị trí: Thôn Khoang Mái, xã Đồng Trúc, Thạch Thất, HN.- DT: 0m2, MT...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán đất Q. 12, An Phú Đông.đc: Gần ngã 4 Vườn Lài - QL 1A.+ Khu vực trung tâm An Phú Đông, gần chợ Vườn Lài.+ DT 200m2. Rộng 7.5m x dài 26m.+ Hiện trạng:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 302 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 740 triệu

      740 triệu 302 m2 2,46 triệu/m2
      Đất đẹp hậu dài 5x61 Full thổ.sổ hồng riêng.giá 740trVị trí: Ấp phước an xã phước thạnh huyện gò dầu tỉnh tây ninhDT: 5x61 305m2 thổ cư hết đất.Thông tin...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 1538 m2, mặt tiền 30m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 22,3 tỷ

      22.31 tỷ 1538 m2 14,5 triệu/m2
      03 - bán 3 ô nền thổ cư Xã Hạ Long - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Ô 1: DT: 618,1m2 (Trong đó đất xây dựng: 399,7m2; đất trồng cây lâu năm: 218,4m2).Ô...
      Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 103 m2, mặt tiền 6m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 522 tr

      522 triệu 103 m2 5,07 triệu/m2
      mảnh đất full thổ cư đã có sổ hồng. Mua bán sang tên ngay.--- Vị Trí ngay MT Gò Hưu, Mỹ Hạnh Nam, Đức Hoà ( gần khu dân cư Thịnh Vượng 400m ).giá: 522...
      Đường Gò Hưu, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 15 nền liên kế khu dân cư Tam Bình Hiệp Bình Phước Thủ Đức, sổ riêng từng đường 16m.- Cách QL 1A, QL 13, đường Tô Ngọc Vân, đường 12, đường Cây...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền VSIP I Bình Dương, 288 m2, mặt tiền 10m , giá 11,45 tỷ

      11.45 tỷ 288 m2 39,76 triệu/m2
      Lô góc cực vip khu dân cư Vietsing.Với tích gần 300m2. Thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đắc địa KD buôn đc.
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 2000 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 2000 m2 1,65 triệu/m2
      Khu đất ngay khu vực quy hoạch đất ở, còn đc nâng thêm thổ cư.Thích hợp xây nhà vườn.Chủ ở tại Thành phố Hồ Chí Minh nên khách Thành phố Hồ Chí Minh...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất khu phố Long Đức 1, P. Tam Phước.DT 5x20m, 2 SHR có 55m2 thổ cư.Đường bê tông 5m thông rộng dân ở kín.Ra trường học Tam Phước 4 chừng 300m với đầy...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 768 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 768 m2 11,98 triệu/m2
      Cần bán miếng đất siêu mẫu 3 MT đường Lê Chí Dân, tương bình hiệp. Đường mới mở rộng chà bá luôn.DT: 23x34m, tổng 768 mét vuông, thổ cư 150 mét ...
      Đường Lê Chí Dân, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,04 tỷ

      8.04 tỷ 120 m2 67 triệu/m2
      - Đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 2 rộng 22m kết nối các khu đô thị phía Tây Nha Trang.- Kv tập trung buôn bán KD sầm uất, với nhiều nhà hàng, NH, trung...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 12m, hướng Đông tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      * Vì lý do tài chính nên cần bán ngay miếng đất 2 diện: Hướng Đông view biển, hướng Tây giáp đường thôn, đi bộ ra biển 3 ph.* DT lớn 299,7 mét vuông...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!