Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Hà Tiên - Kiên Giang, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 125 m2 12,64 triệu/m2
      KĐT mới Hà Tiên e đang có list nền giá ngộp, giá rẻ chỉ từ 900tr/ nền 100 mét vuông.SHR trao tay khi ký HĐ sang tên.căn biệt thự 255 mét ...
      Dự án Hà Tiên, Đường 6, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất nền 61 m2 tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 61 m2
      đất DV TL9 (ngay cổng khu đô thị Hinode Royal Park).DT cực xinh: 61m2. MT: hơn 4m.Trục chính đường rộng, thông toàn dự án, xung quanh rất nhiều nhà đã...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 5 - Thái Hưng.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị miếng đất (với LS 9 phần trăm/năm).- pháp lý HĐMB - xây nhà - hoàn công - cấp...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 121 m2 12,4 triệu/m2
      Đất ngộp thở oxi.- Chủ ngộp vốn cần bán gấp nên giảm 150tr lô góc 2mt ngay trung tâm thị trấn Đức Hoà.Vị trí cách công viên Võ Văn Tần đi vào 500m, KDC nhà...
      Đường ĐT 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 96 m2 25,53 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh khoản nhanh gửi bán miếng đất giá cực rẻ tại KĐT FPT thời điểm hiện tại.- DT miếng đất: 96m2 (ngang 6m dài 16m).- Hướng: hướng ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 500 m2
      Đất MT đường Nguyễn Thị Minh Khai kết nối TP Biên Hòa và TP Dĩ An.DT 500 mét vuông ngang 12,75m rộng 39,75m.Cách trung tâm thành phố Biên Hòa...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán đất xây CCMN tuyệt đẹp - 70 mét vuông - ô tô cách 3 bước chân - bìa đỏ nở hậu đẹp - chủ thiện chí bán - giá chỉ hơn 4 tỉ.+ Chủ cần tiền xây nhà...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2 tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 2,12 tỷ

      2.13 tỷ 125 m2 17 triệu/m2
      Đất Nền Yên Bái - TNR Stars City - miếng đất vàng sinh tài lộc.Cách 300m tới cầu Văn Phú - là 1 trong 5 cây cầu trọng điểm về kinh tế của TP. Yên Bái.khu ...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 680 tr

      680 triệu 91 m2 7,48 triệu/m2
      Khu vực nằm giáp với khu công nghiệp Thuận Đạo, Phúc Long, Chinlu hướng ra Cảng quốc tế Long An - tiềm năng rất phát triển cho tương lai.Vị trí miếng ...
      Dự án Long Cang Residence, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2 tại 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 90 m2 26,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất Phan Chu Trinh - P.12 - Bình Thạnh* Tiện ích: liên kế chợ, trường học, mặt đường 12m, nằm ngay trung tâm thuận tiện di...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bình - Yên Bái, giá 656 tr

      656 triệu 95 m2 6,91 triệu/m2
      Đất có 8 kỳ tăng giá.Đầu tư an toàn bìa đỏ trao tay.Bản đồ 1/500 diện. Đường, thoát nước vỉa hè 10m nhà nước làm.Nhà 2 MT.
      Xã Thịnh Hưng, Yên Bình, Yên Bái

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 80 m2 46,88 triệu/m2
      - Đường số 5 khu đô thị Hà quang 1 có vị trí rất đẹp. Ngay phía sau đường số 3 Vòng Xoay Lạc An l, gần NH Vietcombank đường số 4.- Khu vực cư dân đông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 90 m2 17,5 triệu/m2
      Bán đất Tái định cư Bầu Gáo - thị trấn Diên Khánh.- Vị trí đất trong khu tái định cư cách bờ kè Sông Cái đường Trần Phú 100m, 5 ph tới chợ Thành.Hạ tầng vỉa...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 1000 m2 5,8 triệu/m2
      MT nhựa Liên ấp 2 - 4.- 1000 m2, 600 m2 thổ, 400m2 lúa,- Cách ĐT 830 mới 20m đường xe tải,- Xã Long Sơn Vừa Qua Cầu Long Cang.Giá 5,8 tỉ. TL Thích hợp Kho...
      Liên ấp 2 - 4, Đường ĐT 830, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Bán gấp lô đất nền 35000 m2 tại Xã Lý Nhơn - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 24 triệu

      24 triệu 35000 m2 0,01 triệu/m2
      Vì sao tôi không chia ra mà bán? MT sông Vàm Sác, DT thực khi đo đạc 11/2022 gần 5ha. clip hình ảnh anh/chị vui lòng nhắn qua zalo. Trên giấy tờ DT thực...
      Xã Lý Nhơn, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 144 m2 tại Đường Tỉnh lộ 865 - Tân Phước - Tiền Giang, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 144 m2 7,16 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên chia tay miếng đất gia đình tâm quyết.Khu phố 3, Thị Trấn Mỹ Phước, huyện Tân Phước, tỉnh Tiền Giang.DT đất: 144m vuông cây lúa nước...
      Đường Tỉnh lộ 865, Thị trấn Mỹ Phước, Tân Phước, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      + Ưu đãi chưa từng có, CK khủng trong đợt chào bán lên đến 30 phần trăm.TT chỉ từ 18tr/tháng trong vòng 4 năm.+ Cát Tường Park House - KĐT mới trung...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất nền Vịnh An Hòa view công viên, gần sân bóng đá, BV đa khoa trung ương và dãy TMDV.- DT: 157,3m2 (ngang 6m x 26,21m).- Đường 7m5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!