Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 11m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Cửa ngõ TP Bảo Lộc, Cách điểm xuống của cao tốc Tân Phú Bảo Lộc chỉ 2 kilomet.liên kế KDL thác Dambri, sau lưng Lâu đài trắng, chùa Bát Nhã,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Thị Mỹ Tiên Milions Eml Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 739 tr

      739 triệu 80 m2 9,24 triệu/m2
      Cần ra gấp mảnh đất 80 mét vuông full thổ ở MT đường Nguyễn Hữu Cảnh với giá đầu tư chỉ 739 tr.DT: 85 mét vuông đã lên thổ cư xây dựng tự...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 100 m2 24,7 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1 mảnh đất tại KĐT Hải Quân Tam Giang.MT: 5m.Sâu: 20m.DT là 100 mét vuông.Nằm trên trục thông từ cư dân đến KCN yên phong 2. Hứa hẹn...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Đường 285B, Xã Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Giá hot nhấtBán miếng đất khu dân cư hàng dương,phước kiểng,nhà bèDt 5x16 vuông vắn …..giá 4,4 tỉDt 10x16m …. Giá 8,8tỉCạnh BV nhà bè,khu...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 53 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 53 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mỉnh đất DT 52,7 mét vuông tại xã Kim Chung Huyện Hoài Đức.- Mô tả.+ DT: 52,7 mét vuông (full thổ cư).+ MT: 3,8m.+ Đường trước...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường 422 - Sơn Đồng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất liên kế 80 mét vuông thuộc dự án Sơn Đồng Center, ngay gần mặt đường Sơn Đồng - Song Phương. Giá đầu tư đón sóng...
      Dự án Sơn Đồng Center, Đường 422, Xã Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 2m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 75 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 2 lô đẹp nhất FLC Tropical:Phân khu Botanic, giá rẻ như cho:- Lô 0.ii.08.1: Giá chỉ nhỉnh 1xtr/m2, tôi cắt lỗ cực kì sâu- Lô...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,59 tỷ

      3.6 tỷ 126 m2 28,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 104 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 14,98 tỷ

      14.98 tỷ 104 m2 144 triệu/m2
      Chính chủ tôi Cần bán lô vip đất đấu giá mặt KĐT Louis sity Hoàng Mai giá chỉ 144tr/m2 chỉ có 1 lô duy nhất.DT 104m2.Măt tiền 7,8m hướng nam.bìa đỏ cầm...
      Dự án Khu di dân Đền Lừ III, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nền đất 372 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 372 m2 4,71 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự có thổ cư cách QL 57C một đường thẳng 50m gần sát khu du lịch Lan Vương đường thông ô tô tới nền tại xã Phú Nhuận Tp. Bến Tre.-...
      Đường Quốc Lộ 57, Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 125 m2 129,6 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Phan Chu Trinh p2 khu vực rất nhiều hotel KD du lịch,vị trí cách biển chỉ 500m.Thích hợp xây hotel hay căn biệt thự mini đều quá...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 45 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất tặng nhà c4 tại Bình An, Trung Giã, Sóc Sơn.- Cách 200m ra TTTM Bình An.- 100m ra đến đường QL3.- 150m ra đến bến xe Phố Nỷ.- 300m...
      Đường 3, Xã Trung Giã, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền ngôi nhà phố khu dân cư 13E Intresco Làng Việt KiềuVị trí: gần căn hộ Intela va trường cấp 1 Lê Quý ĐônDT : 5 x 20 (...
      Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc VIP vị trí đắc địa thuộc gói 3 khu đô thị Mỹ Gia.Thông tin:- DT: 272.4 mét vuông.- Lô góc giáp đường 27m và đường 18m.- Hướng Nam và hướng ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 6300 m2 tại Xã Lộc Hưng - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 6300 m2 0,8 triệu/m2
      Cần tiền mở rộng KD bán ngay miếng đất 6300m, (60x110m) tại P. Lộc Hưng, TX Trảng Bàng, Tây Ninh, giáp ranh Củ chi, TP. TP.HCM. Mặt 60m đường dân sinh,...
      Xã Lộc Hưng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi kẹt tiền bán gấp miếng đất MT Đường Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.DT 120 mét vuông. Giá 800TrGần Làng ẩm thực ven...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bên em chuyên dự án Cát Lái có 1 số sp giá rẻ để Quý Khách lựa chọn đầu tư với tỉ suất sinh lời cao.* Đất bìa đỏ cá nhân:- 100 mét vuông: 57...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 277 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 277 m2 6,5 triệu/m2
      Đất Đông Yên, Quốc Oai, thành phố Hà Nội. gọi ngay: 0978 258 ***.Cách BigC Trần Duy Hưng 29 kilomet.Giá bán gấp chỉ 6,5tr/1m.Dt 276,8m2, có 66m2...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!