Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 243 m2, hướng Bắc tại Đường 23 - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 35 tr

      35 triệu 243 m2 0,15 triệu/m2
      Chính chủ em bán BT27-01 khu A cienco5 mê Linh - bìa đỏ, xây dựng ở ngay.em cần bán đất căn biệt thự BT27-01 khu A dự án cienco5 mê linh. DT đất 243m, MT...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 125 m2 129,6 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Phan Chu Trinh p2 khu vực rất nhiều hotel KD du lịch,vị trí cách biển chỉ 500m.Thích hợp xây hotel hay căn biệt thự mini đều quá...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 700 triệu

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Ra gấp vài miếng đất đất thổ cư giá rẻ Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai (Gần sân bay Long Thành)150 m2 - 700 tr- Hỗ trợ vay NH lên đến 60%- Ân hạn gốc,...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai
      D
      Trịnh Thị Ngọc Diệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 70 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 70 m2 271,43 triệu/m2
      bán nhanh 70 mét vuông đất mặt phố Nguyễn Khang, 2 mặt phố, vỉa hè oto dừng đỗ, KD sầm uất, giá 19 tỉ.Thửa đất 2 mặt phố, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đào Trí - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      + Mô tả thông tin: Chính chủ cần bán lô đất đường Đào Trí, P. Phú Mỹ Q. 7, SHR.+ Bán đất MT đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7 ngay Riverside Complex, mảnh ...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 158 m2, mặt tiền 9m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 158 m2 94,94 triệu/m2
      Bán đất ngõ 51 Giang Biên 158m2 phân lô, oto tránh 15 tỉ.+ Vị trí đắc địa, đáng sống nhất Q. Long Biên, Hàng xóm vin riverside, Vincom Long biên, KĐT Việt...
      Ngõ 51, Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 82 m2, hướng Đông - Nam tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      Có mảnh đất MT 5m5 P. khuê trung, Cẩm Lệ.Gần trường cấp 3 Hoà vang, dệt hoà thọ vv.DT 82,4m2 kẹp kiệt.Đông Nam, Vị trí có thể KD các mặt hàng tại...
      Đường Phước Hoà 4, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 524 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 820 tr

      820 triệu 524 m2 1,57 triệu/m2
      Gia đình cần tiền để con đi du học bán lổ còn 820 tr, cho cả lô DT 524  mét vuông Đất thuộc hẻm tản đà, P. lộc phát, TP. Bảo Lộc Đất có bề ngang lớn...
      Đường Tản Đà, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 180 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 180 m2 3,06 triệu/m2
      Chủ ở Thành phố Hồ Chí Minh cần tiền nên bán cắt lỗ miếng đất 5x37m full thổ cư.Đường quy hoạch 20m đang chuẩn bị lên nhựa, thông tứ hướng.Xung quanh...
      Đường 781, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 800 m2, mặt tiền 20m tại Xã Khánh Thượng - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 490 triệu

      490 triệu 800 m2 0,62 triệu/m2
      Chỉ 490tr.chào bán 6 lô MT đường nhựa 20m.View sông máu Khánh Thượng - con sông đẹp nhất khánh vĩnh.DT mỗi lô trên 800m2, quy hoạch thổ cư 100 phần ...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 825 triệu

      825 triệu 120 m2 6,88 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay miếng đất 120 mét vuông thôn Nam Thành, Hòa Phong, Hòa Vang.Đặc biệt chiều rộng 10m, chiều dài 12m rất đẹp xây nhà vườn.Đường bê...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 41,8m2 Ngọc Chi. Vĩnh Ngọc. Đông Anh. Thủ đô Hà Nội.Ngay chân cầu Nhật Tân chỉ 2 tỉ.- DT 41,8m2.- MT = Hậu = 4,25m.- Cách...
      Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 73 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Hàng nóng ra lò. Siêu phẩm đất nền MT Vành Đai 3. Sau lưng bênh viện Mỹ Gia goí 2. Tìm đâu ra nền đất mặt đường lớn như này, chỉ 70 mét vuông mà...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất ngay trung tâm hành chính Hậu Giang.Giá chỉ 850tr/n SHR.DT 5x20m full thổ cư.Sang tên công chứng ngay.NH hỗ trợ vay 30 - 70 phần ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền dự án 725 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 725 m2 4 triệu/m2
      Bán Đất vườn giáp suối nước chảy quanh năm, ngay KDC, hiện trạng đường nhựa 6m, trên đất có trồng Mít, Xoài, Mận.- Tiện ích xung quanh: gần UB, trường học,...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 411 m2, mặt tiền 40m tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 411 m2 3,05 triệu/m2
      - Tôi chủ kẹt tiền NH cần bán lỗ đất MT đường TP.HCM xã Tân Phú Đức Hòa lộ giới 40m, đất ngang 40x11= 411m2 Full thổ cư nha khách. Nay tôi giảm còn 1.250...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Mở đặt chố tòa căn hộ đối diện công viên 1,5ha, cận ngay BV quốc tế quy mô 500 giường ngủ sắp đc khởi công ngay tại KĐT An Phú - The Trident City.DT:...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 64 m2 tại Bình Minh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      Sale sập sàn 1tỷ5 có ngay nền đất 64 mét vuông xã Bình Minh, Trảng Bôm, Đồng Nai.Vị trí: Đường An Dương Vương, xã Bình Minh, huyện Trảng Bom, Đồng...
      Đường An Dương Vương, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!