Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất MT Đào Trinh Nhất,p.Linh Tây,tp Thủ Đức.- Bán đất MT Đào Trinh Nhất,P.Linh Tây, Q. Thủ Đức.- DT:5x24m- 120m2- giấy phép XD:1 hầm 1 trệt 3 lầu-...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 64 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 929 tr

      929 triệu 64 m2 14,52 triệu/m2
      Cơ hội định cư cách trung tâm Nha Trang 10 ph.Phù hợp với gia đình trẻ tầm tài chính vừa phải.Bên cạnh KĐT Phú Ân Nam Diên An.SHR thổ cư.Chỉ 929 tr.Trung...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 400 m2 tại Đường Phan Đức - Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 400 m2
      - DT 400m2 có 250m2 thổ cư xã Long Hoà.- MT đường Phan Đức, gần biển Cần Giờ.- Quy hoạch đất ở, đất cao rao đẹp, sát bên nhà hàng Gió Biển...
      Đường Phan Đức, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp, không vướng cống và tụ điện, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường Số 5, khu dân cư Icon Central (đường nội bộ N4), P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1000 mét vuông đất quy hoạch thổ cư, giá chỉ 900 tr.Thích hợp làm nhà vườn, ngay KĐT Sông Cầu.View phong thủy đẹp, tiềm năng tăng...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 92 m2 13,48 triệu/m2
      Bán nền thổ cư trong TPHCMDT 92m2Loại đất : nền thổ cưVị trí : MT Đinh Đức Thiện cách trường Trung học phổ thông Bình Chánh 400mKDC đông đúc,mát...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 2900 m2, mặt tiền 30m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tr

      70 triệu 2900 m2 0,03 triệu/m2
      2900m2 39x90m MT Lê Văn Giới-Giá Chỉ 70tr/m2 2.900m2 MT Lê Văn Quới 39x90 Sát ngã 4 4 Xã Bình- Hoà Binh- Thoại Ngọc Hầu Chỉ 70tr/m2- DT: 39x90 Công Nhận...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Chủ gửi bán 72 mét vuông mặt đường 30m vỉa hè rộng. tại ngã ba Kim, Đông Anh. Giá 7x.- Vị trí KD sầm uất.- Đất hướng Đông.- DT 72 mét ...
      Đường Ấp Tó, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      sang nhượng, ký gửi khu dân cư An Nông 1 Làng Sen, MT Tỉnh Lộ 10, đã có sổ.Tên dự án: khu dân cư An Nông 1 Làng Sen.Vị trí dự án: MT đường Tỉnh Lộ 10,...
      Dự án An Nông Residence, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 300 m2 14,34 triệu/m2
      Bán nền đất căn biệt thự nằm kề góc tại khu đô thị Lakeside Palace, đường Mê Linh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Nằm trong khu đô thị Bàu Tràm Lakeside liên ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Giỏ hàng mới 30 nền khu dân cư Gia Long, Phước Kiển, H. Nhà Bè. Giá gốc 1,8tỉ/80 mét vuông, sổ hồng, đối diện sông mát mẻ.- Ngay sát dự án GS...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 112 m2, hướng Tây-Bắc tại Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 112 m2 30 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang không chỉ là một dự án BĐS, mà là một phong cách sống độc đáo, nơi bạn và gia đình có thể tận hưởng trọn vẹn sự giao thoa giữa thiên...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 32m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 2000 m2 1,53 triệu/m2
      MT QL1A - Xã Vạn Thắng - Bắc Vân Phong.------- Ưu điểm.+ Gần dự án Sân Bay Charter Vân Phong (tầm 2 kilomet).+ Nằm gần chợ Tân Dân và KDC đông đúc (bán...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cắt lỗ vài miếng đất xoay sở kinh tế cuối năm, thật sự cần tiền mới bán giá này. Ông anh nhờ bán miếng đất để lo tết. Sổ riêng thổ cư, ưu tiên tiền sẵn.-...
      Đường Nguyễn Hoàng, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 99 m2, mặt tiền 60m tại Bến Lức - Long An, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 99 m2 24 triệu/m2
      Dự án Phố Chợ Gò Đen, nằm trong quy hoạch KDC Gò Đen hiện hữu, sầm uất, thuận tiện mua ở, xây trọ, làm văn phòng công ty, KD đc ngay.Vị trí: ngay QL 1A ,...
      Đường Bờ Cua, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 58 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 31 tr

      31 triệu 58 m2 0,54 triệu/m2
      Cần bán 57,5 mét vuông đất cổ dương, giá rất rẻ! - MT: 5,45m nở hậu 7m.- Cách KĐT Cổ Dương: 500m.- Cách đường Võ Nguyên Giáp: 400m.- Cách đường Vành...
      Đường Cổ Dương, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án tại Đường 2 - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán nền đường số 2 Nam Long đối diện căn hộ chung cư - giá 3.7 tỉ.- Nền số A-17.- Nhìn qua là căn hộ chung cư Nam Long.- DT 5.7x14.- SHR.- Lộ 6m.- giá...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2 m2 tại Xã Lang Quán - Yên Sơn - Tuyên Quang, giá 10 tr

      10 triệu 2 m2 5 triệu/m2
      bất động sản chắc chắn ai cần đến 1 lần trong đời - bất động sản Vĩnh Hằng.Công viên nghĩa trang Thiên Đường tên gọi đầy đủ là Công viên Nghĩa trang...