Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 2 m2 tại Xã Đá Bạc - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 2 m2 1250 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất gần hồ Đá Bàng.DT: 1.862 mét vuông.Hiện trạng có sẵn nhà c4.Cổng rào đầy đủ, điện, nước.Toạ độ xã Đá Bạc.Cách TP Bà Rịa...
      Xã Đá Bạc, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      Ra mắt đất nền đại đô thị 109héc ta view sông Thu Bồn - liên kế TP cổ Hội An. Giá chỉ 16,x tr/ mét vuông.Đất nền căn biệt thự thuộc phân khu The...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 280 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 280 m2 16 triệu/m2
      Cần bán rẻ lô đất ngay KCN Long Hậu. Đường Nguyễn Văn Tạo.Dt: 10x28m. Giá 16tr/m2. Đâu ở nơi nào rẻ hơn nữa.KDC đông đúc. Thích hợp đầu tư KD phòng trọ....
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 105 m2 144,77 triệu/m2
      Cơ hội chỉ trong ngày 23 - 2.Chỉ 15.2 tỉ sở hữu ngay 105 mét vuông đất P. An Phú - Q2.Đường trước nhà 7m - Xây 5 tầng và mái che thang.- DT 4,8mx22m.-...
      Đường 16, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bàu Hàm - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      "Đất nền khu dân cư Sông Thao MT đường liên xã Sông Thao- Trảng Bom - sổ hồng, chỉ 600tr nhận nền"- pháp lí: sổ hồng.- DT: 100m - 1000m.- Giá chỉ từ...
      Xã Bàu Hàm, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2 tại Nha Trang, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Lô cặp căn biệt thự Hà Quang II 600 mét vuông siêu đẹp giá chỉ 38tr/ mét vuông.-Lô cặp đường Số 16 đất nền căn biệt thự đơn lập, xung quanh...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 505 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 505 m2 6,7 triệu/m2
      Cần bán nhanh 500 mét vuông MT Tân Thành 30 Cách trường Tiểu học - Cấp 2-3 chỉ trong vòng 100m anh/chị có nhu cầu Khu vực này contact em ngay nhé
      Đường Tân Thành 30 , Thị trấn Tân Thành, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 12m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Cách đường Kính Nổi ngay chợ Thông Dụng 100m.Cách đường X1, ĐT743 ngay cổng sau Vsip1 500m.Đường rộng 12m, thông 2 đầu.SHR.NH hỗ trợ 70 phần trăm.liên...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - DT: 100m²(5x20m).- pháp lí: Sổ riêng.Vị trí: Dự án khu dân cư Phú Nhuận Phước Long B tọa lạc ngay giao lộ Liên P. và Đỗ Xuân Hợp, gần ngay sân golf...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 120 m2 tại Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 120 m2 110 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Số 8 (Võ Thị Nhờ) Trần Trọng Cung, P Tân Thuận Đông, Q. 7.- DT: 5x24m, CN 120 mét vuông.- Hiện trạng: Đất trống xây dựng ngay.- khu ...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 860 triệu

      860 triệu 125 m2 6,88 triệu/m2
      Cách sân bay Long Thành chỉ đúng 12 ph.Lô hai MT đường nhựa 8m.Chuẩn bị mở rộng làm vỉa hè.Chỉ đúng 860tr cho DT 5x25m. Đã trừ vỉa hè rồi.Đất đẹp bằng...
      Đường ĐT 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      chào bán 99 miếng đất Dự Án KDC Sinh Thái Fivestar Long An giáp ranh Tp HCM giá chỉ 30tr/m2 hotline: 0946 839 ***Vị trí: MT Đường Đinh Đức Thiện cách chợ...
      Dự án Five Star Eco City, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Vĩnh Bảo - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      Nhanh tay chớp cơ hội sở hữu những căn đẹp nhất đầu tiên tại dự án TNR Star Vĩnh Bảo cực đẹp.liên hệ ngay: 0987 364 ***Mr Đức - giám đốc kinh doanh dự...
      Đường Quốc Lộ 10, Thị trấn Vĩnh Bảo, Vĩnh Bảo, Hải Phòng.

      Sở hữu đất nền 102 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 215 tỷ

      215 tỷ 102 m2 2107,85 triệu/m2
      BÁN ĐẤT VÀNG cực hiếm 102 mét vuông - SIÊU PHẨM PHỐ CỔ - VIEW HỒ GƯƠM - 1 SỔ DUY NHẤT - NHÀ HAI MẶT PHỐ - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA KD ĐỈNH CỦA ĐỈNH CÓ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.DT 250 mét vuông.MT 20m.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 4250 m2 tại Xã Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 4250 m2 0,95 triệu/m2
      Bán đất giá rẻ Tân Quý Tây Bình Chánh. DT: 4250 mét vuông đất nông nghiệp(vườn + lúa). Đường xe máy. Cách đường T14 ~ 700m. Giá đầu tư: 4ty.
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 190 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 190 m2 13,16 triệu/m2
      Cần bán đât MT H26 ( Đường Kho đạn) Từ Ql 13 ngay cây Xăng Thới hòa đi vào 500 m MT đường nhựa 6m dân ở đông nhiều Công ty và gần chợ * Diên tích ngang...
      Đường H26, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 399 tr

      399 triệu 250 m2 1,6 triệu/m2
      - mặt tiên đường 15m- gân chợ ,uy ban ~ 700m đi bộ- quy hoạch KDC- KD buôn bán dược- giá 399 tr/250  mét vuông
      Đường ĐT 795, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!