Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 981 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,71 tỷ

      17.72 tỷ 981 m2 18,06 triệu/m2
      - QSDĐ có DT: 980,8m2. Loại đất: Đất ở toàn bộ DT.- Thửa đất: 610, Tờ bản đồ: 14, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TpSài Gòn (tọa lạc đường Bờ Bao Ông Sỏi (hẻm TL41),...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 81 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,44 tỷ

      5.44 tỷ 81 m2 67,12 triệu/m2
      BÁN ĐẤT VIEW SÔNG TẮC RỘNG LỚN TUYỆT ĐẸP MÁT MẺ XỊN XÒBán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ ĐứcĐất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P....
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lưu Hoàng - Ứng Hòa - Hà Nội, giá 600 tr

      600 triệu 75 m2 8 triệu/m2
      - Bán đất gần đường 21B, Nội Lưu, Xã Lưu Hoàng, Ứng Hòa, Thủ đô Hà Nội, DT 75 mét vuông (5,5x13,6m).- Mô tả.- Cách đường quộc lô 21b là 150m.- cư ...
      Xã Lưu Hoàng, Ứng Hòa, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 5308 m2 tại Xã Hồng Phong - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 5308 m2 0,34 triệu/m2
      Bán đất đường 711, Hồng Phong, Bắc Bình.- DT 5308m2.- MT 67m đường oto.- Bên đồi hướng biển.- Vị trí gần đường 711, cách Novaworld Mũi Né 3 kilomet.-...
      Đường 716, Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 313 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 313 m2 19,81 triệu/m2
      Bao giá rẽ nhất khu !!!!!Cần bán ngay Lô Duy Nhất Trong KDC Đông An P Tan Đong Hiệp DT ; 10 x 31. 313m2 tc 100%. Giá 6 tỉ 200tr TL mạnhDT Ngay : 0909 170...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 700 triệu

      700 triệu 110 m2 6,37 triệu/m2
      Đất thuộc thôn 1 Lộc An.DT 110m2 có sẵn 90m2 thổ cư. SHR,giá rẻ bất ngờ chỉ 720 tr. thỏa thuận.Cách nhà hàng Tâm Châu Lộc An 2 kilomet, cách QL20...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2 tại Quận 2, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 80 m2 170 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh.- DT 4x20m, đường số, Đông Nam. Giá 170 - 175tr/m.- DT 4x20m, MT Cao Đức lân, Tây Bắc. Giá 250tr/m.- DT 5x16.5m, MT Vành Đai Tây....
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 6m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 950 tr

      950 triệu 200 m2 4,75 triệu/m2
      Hiện tại em đang có miếng đất thổ cư 200m vuông tại khu TĐC Mương Mán - Hàm Thuận Nam. ( có sổ hẳn hỏi )DT đất: 10x20mTừ ngã 2 đi vào khoản...
      Đường ĐT 707, Xã Mương Mán, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Bán 160 mét vuông đất, sát khu nghỉ dưỡng Xanh Villas và ĐHQG. liên hệ ngay 0979 534 ***.Bán 160 mét vuông đất, MT 6m, đất ở 100 mét ...
      Xóm Gò Mè, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Tớ chính chủ  bán  lô: 173 MB80 - KDT Quảng Tân - Quảng Xương - Thanh Hóa- Đã có sổ- CẠNH CỤM CÔNG NGHIỆP PHÍA NAM 65 ha đang hình thành.- CẠNH QL...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quảng Tân, Huyện Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 140 m2 42,86 triệu/m2
      Cực hot! giá rẻ nhất so với thị trường.NH phát mãi miếng đất 7x20m MT đường 2A khu TĐC Phước Thiện, thông ra Nguyễn Xiển 200m đối diện khu đại đô thị vin...
      Dự án KDC Phước Thiện, Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 171 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 171 m2 8,19 triệu/m2
      1tỷ4 sở hữu ngay mảnh đất đẹp.- Cách QL, trường, trạm, chợ... Chỉ 1 ph di chuyển.- DT: 6 x 28m. Có 60  mét vuông thổ.- Vị trí đất ở cao ráo, thoáng...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Bắc tại Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      - Nằm ngay trung tâm công nghiệp mới Bàu Bàng - Phú Giáo - Tân Uyên.- MT đường ĐT741-cao tốc TPTP.HCM - Chơn Thành.- Quy mô 42 ha, KĐT khép kín đẳng cấp...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 240 tr

      240 triệu 250 m2 0,96 triệu/m2
      Xung quanh cư dân đông, bán kính 2 kilomet có chợ, trường học, ủy ban nhân dân, trạm y tế..., 500m ra đường QL.
      Đường 14, Phường Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Suối Đá - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất đất trung tâm Dương Minh Châu Tây Ninh.DT: 150m2, thổ cư 100 phần trăm.Sổ sẵn công chứng trong ngày.MT đường 21m, oto...
      Đường Suối Đá, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Đất nền mặt biển - Vịnh kỳ quan Bái Tử Long, Vân Đồn, Quảng Ninh. Một dự án nghỉ dưỡng gần biển hiếm hoi có pháp lí sở hữu lâu dài và không áp thời gian...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      - Em Châu đã có bảng hàng nhiều phân khúc chỉ từ 25tr/ mét vuông cho quý anh/chị lựa chọn.- Lô đẹp từ 80 - 100 - 180 mét vuông vị trí đẹp KD.-...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!