Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, hướng Tây - Nam tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 120 m2 96 triệu/m2
      Bán lô A khu dân cư Đông Thủ Thiêm.DT 6x20m, Tây Nam.Giá 96 tr/m2, giá thị trường 100 tr/m2.DT hiếm ngang 6m, dài 20.liên hệ ngay: Tân Mùi 0938 955 ***
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      - DT: 120 mét vuông, hai MT đường full thổ cư.- giábán gấp: 650 tr (có thỏa thuận).- pháp lí:+ sổ hồng riêng, giấy tờ đầy đủ.- Vị trí : + Tiện...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 215 m2 tại Xã Đồng Phúc - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 215 m2 2,8 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền trả nợ NH muốn bán gấp mảnh đất ở Yên Dũng, Bắc Giang.- DT: 215 mét vuông.- Đường ôtô tránh.- Vị trí: Cách khu công nghiệp...
      Xã Đồng Phúc, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quế Võ - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Duy nhất 12 lô độc quyền chỉ có tại bất động sản Invest Land.Cách TX Phố Mới chỉ 3 kilomet.Cách khu công nghiệp QV3 chỉ 1 kilomet.Ngay cạnh...
      Dự án KCN Quế Võ III, Đường Quốc lộ 18, Xã Việt Hùng, Quế Võ, Bắc Ninh

      Bán nhanh nền đất 158 m2, mặt tiền 8m tại Bàu Cạn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 158 m2 12,03 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất vị trí là nằm MT đường Bàu Cạn, đã trừ lộ giới sau này QH mở rộng 32m và nối ra sân bay đang làm cũng gần.- Xung quanh dân...
      Đường Bàu Cạn, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 988 m2, mặt tiền 18m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 75 tỷ

      75 tỷ 988 m2 75,92 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất thương mại dịch vụ view trực diện sông Hàn, P.Hoà Cường Bắc, Q.Hải Châu, TP Đà Nẵng. Giá 75 tỉ, TL- Vị trí: Ngay TTTM dịch vụ du...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Sát QL 20 chỉ 30m.Đường 20m.Sổ sẳn công chứng ngay.Hạ tầng hoàn thiện.Hình thật 100 phần trăm tại khu.DT 100 mét vuông.liên hệ 0939 591 ***
      Đường Quốc Lộ 20, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất nằm cách trạm y tế Tân Kiên 200m, cư dân hiện hữu đông đúc, cung đường KD sầm uất.Vị trí: Ngay MT Dương Đình Cúc, xã Tân Kiên, Bình Chánh.Giá:...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay 98,4 mét vuông đất SĐCC tại tổ 12 P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, MT 5m nở hậu 40cm, hướng chính...
      Tổ 12, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 14m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      Vị trí: Góc Đ. Số 14m - góc đ. Số 12m - liền mạch Đ. Nguyễn Thị Thập 35m - trục đường thương mại đắc giá của trung tâm Q. 7.Khu đất thuộc vị trí trung tâm...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 5, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 113 m2, mặt tiền 4m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 113 m2 16,02 triệu/m2
      Bán nền đất 1 sẹc QL 51 tọa lạc Long phước Long Thành Đồng Nai.DT 113m2 có 93m2 thổ cư đường nhựa 6m.Khu trung tâm long phước cư dân đông đúc.Cách QL 51...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 800 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 800 m2 25 triệu/m2
      Hàng hiếm.MT 23 - 10 Vĩnh Thạnh 800 mét vuông.Gần 3 showroom oto.- Đất dân sổ sách rõ ràng.- Giá: 20 tỉ thỏa thuận trực tiếp chủ.hotline: 0974 663...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 99 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 99 m2 52,53 triệu/m2
      - miếng đất vuông vức, MT 4,4m, Đông Tứ Trạch, ngay đầu ngã 4 Ác Quy, nằm trên mặt đường 208 rộng 28m, vỉa hè rộng, 1 vị trí KD buôn bán cực kì sầm uât...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Xã Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 62 m2 21,78 triệu/m2
      - Bán 62m Lô góc gần chợ Minh Kha, Đồng Thái, An Dương. Vị trí gần chợ Minh Kha đường thông.- Vị trí sầm uất xung quanh nhiều dãy nhà xây KD, gần mặt đường...
      Đường Minh Kha, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 128 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 128 m2 29,69 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư Hoà Lạc, nằm ngay trên trục chính đường tỉnh 420, sát chợ Hoà Lạc, ngay khu công nghệ cao Hoà Lạc, đối diện đại học FPT, học viện tài...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị biển cạnh sân bay Chu Lai - bìa đỏ lâu dài - Chỉ từ 10 - 12 tr/m.- khu đô thị Vịnh An Hoà City là dự án duy nhất sở hữu 3,5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 106 m2, mặt tiền 8m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 599 tr

      599 triệu 106 m2 5,66 triệu/m2
      Chỉ duy nhất 6 mảnh đất thổ cư giá 599tr/106 mét vuông ngay đường Song Hành Phía Đông QL 20. Huyện Thống Nhất, Đồng Nai.NH hỗ trợ vay 50 phần ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 117 m2 tại Xã Minh Tân - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 700 tr

      700 triệu 117 m2 5,99 triệu/m2
      700tr có ngay miếng đất ô tô vào tận nơi tại Minh Tân, Kiến Thụy Hải Phòng.DT: 117 mét vuông MT rộng 4.3m.ngõ tương đối rộng, ô tô vào tận nơi,...
      Xã Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!