Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 11622 m2, mặt tiền 110m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 11622 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng đất RSX quy hoạch thổ - P. Ninh đa.MT rộng 110m, dài hơn 105m, đừờng hiện trạng hơn 5m5.Nằm trong Khu vực nhiều trang trại, lân...
      Đường Huỳnh Đai, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,41 triệu/m2
      Đất An Phước, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Đất rẻ nhất An Phước 108m2 1tỷ186tr, sổ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 205 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 205 m2 17,32 triệu/m2
      Đất MT đường HL409 có tạp hoá bách hoá công ty xí nghiệp chợ trường uỷ ban đầy đủDT 5x41(50m2tc) sổ riêngThích hợp ở hoặc xây trọ cho thuêAlo nếu thiện...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 340 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 340 m2
      sang nhượng miếng đất 340m2 mặt đường Quý Kim, Đồ Sơn.- Nằm trên mặt đường nhựa, 2 oto tránh nhau thoải mái.- Đường thông từ đường Trung Nghĩa sang đường...
      Đường Quý Kim, Phường Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán nền đất 136 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 136 m2 45 triệu/m2
      Nằm tại trung tâm thành phố Tuy Hoà cách biển 500m thích hợp KD dịch vụ. Chỉ còn 1 suất ưu đãi cho khách hành tiềm năng.Già 45 - 48tr/ mét ...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền đất 120m2 thổ cư hết đất. Giá chốt cực tốt 1 tỉ 350 tr. Bao phí.Vị trí ngay đầu đường Cây Dương, từ đường tỉnh lộ 10 vào đường...
      Đường Cây Dương, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2 , giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 140 m2 10 triệu/m2
      * Đất nền Daresco giảm giá sốc*.* Thông tin chi tiết*.- đc: khu dân cư Đức Hòa 3, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hoà, Long An.- DT: 140m.- MT: 7m, MT lộ nhựa...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Gia đình cần thanh khoản miếng đất Tổ 10. TT Quang Minh Mê Linh.* DT: 60m2 MT: 4m.- Cách khu công nghiệp Quang Minh 1 kilomet, đường 100 Mê Linh...
      Tổ 10, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận SHR khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80m2, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 506 m2 tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 506 m2 3,07 triệu/m2
      - DT: 505,6 mét vuông (13*40m), có 230 mét vuông thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Có thể phân đc 2 lô.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất, tiện ích đầy...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh.Phải nhanh mới còn.miếng đất KDC Thuận Giao, TP Thuận An.DT 70m2 ngang 5m thổ cư 100 phần trăm có thoát hiểm 2m phía sau.Đường nhựa...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Số 3, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 446 m2 tại Xã Cẩm Hải - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 446 m2 4,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất mặt vịnh Cẩm Phả 446m2 - 190m2 thổ cư 2,1 tỉ - Quảng Ninh.* Vị trí: Xóm 3, thôn 2, Xã Cẩm Hải, Cẩm Phả, Quảng Ninh.- DT...
      Xóm 3 thôn 2, Xã Cẩm Hải, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 1000 m2, mặt tiền 3m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      Hàng hot đất 1000 mét vuông full thổ, đường đan xe 2.5T, cách lộ nhựa 50m, ấp Bình Trung, Thanh Nhựt, Gò Công TâyCách chợ Vĩnh Bình 3 kilomet,...
      Đường 12B, Xã Thạnh Nhựt, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Bán nhanh nền đất 48 m2, mặt tiền 5m tại Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 48 m2 92,71 triệu/m2
      Bán đất Q. Hà Đông Thủ đô Hà Nội. Gần khu trung tâm. Giao thông thuận lợi.Trục chính Đường Quang Trung vào 100m. Quanh khu đầy đủ tiện ích. trung tâm ...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Bán nền đất đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9.- Nằm gần trường cấp 3 Phước nằm gần các tiện nằm gần công viên, KDC an ninh, cư dân đông đúc ,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 156 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 156 m2 10,9 triệu/m2
      Vịnh An Hòa nằm ngay khu kinh tế mở Chu Lai.- Sở hữu 2 tuyến đường trọng điểm QL 1A và trục đường biển thương mại ĐT129 (Võ Chí Công).- Cách sân bay Chu Lai...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 278 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 278 m2 80,94 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 MT đường Khuê Mỹ Đông 14 và Khuê Mỹ Đông 3. DT : 277,9m2giá 22.5 tỉ contact : 0906 525 *** Mua bán chính chủ.
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 50 m2 tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      - 300m ra trường Đại học Công Nghiệp HN, tàu điện trên cao, QL 32. Cách bến xe Mỹ Đình 10 ph.- Gần khu chợ đầu mối Minh Khai, Cách trường mẫu giáo, cấp 1...
      Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!