Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất MT Đào Trinh Nhất,p.Linh Tây,tp Thủ Đức.- Bán đất MT Đào Trinh Nhất,P.Linh Tây, Q. Thủ Đức.- DT:5x24m- 120m2- giấy phép XD:1 hầm 1 trệt 3 lầu-...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,24 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,8 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang - Vị trí đắc địa, tiện ích đầy đủ.Vị trí: MT đường 2/4, cách trung tâm TP 5 kilomet.Cách biển chỉ hơn 1 kilomet.Đường nhựa...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 8174 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 8174 m2 0,3 triệu/m2
      Bán mảnh đất sào đã có bìa đỏ MT đường liên huyện, xã Phan Hiệp, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận.DT 8174m.MT đường liên huyện, liên xã, giao thông thuận...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 180 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Dự án Khu nhà ở Đức Thượng, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.Trung tâm Q. Hoài đức trong tương lai.Đất căn biệt thự 180m2, xây 3 tầng (đc tự xây),- liên kế từ...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lô lô góc 2 MT đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. Mặt đường đại lộ tiện KD or xây trọ, full thổ cư.- DT 75m. 100 phần trăm...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 250 triệu

      250 triệu 1000 m2 0,25 triệu/m2
      Khách kẹt tiền bán nhanh vườn sầu riêng trong tuần. DT 1000 mét vuông, ngang 20 dài 50. MT đường hiện hữu 8m. Sổ sẵn sang tên liền. Có 30 gốc sầu...
      Đường D10, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 99 m2, hướng Tây tại Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 99 m2 15,16 triệu/m2
      Winstar Hàng Trạm Hòa BìnhChỉ hơn 1tỷ\lô- Lõi trung tâm thị trấn, giáp đường QL12B- Tiện ích bán kính 100m, đối diện Quảng trường 30\4- Cạnh NH Agribank-...
      Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền dự án 155 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 155 m2
      mảnh đất 2 MT khu dân cư Hùng Vương.- DT 155 mét vuông.- Hướng Nam.- Góc Lê Đại Hành + Tuệ Tĩnh.- Khu vực KD nhà hàng, coffee nhộn nhịp.
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cư Bao - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 190 tr

      190 triệu 250 m2 0,76 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng 2 miếng đất ngay KDC Cư Bao - TX Buôn Hồ, tỉnh Đăk Lăk.- DT: Ngang 5m dài 25m/lô hai lô tổng 10m dài 25m có sẵn 120 mét ...
      Xã Cư Bao, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất đấu giá điểm X1 Lê xá, Mai Lâm, Đông Anh.Đất 2 mặt thoáng, vỉa hè 2 mặt lát đá rộng 5m.MT 5m hậu 5m, Đông Bắc.Nằm trên đường gom quy hoạch 25m ra...
      Đường Lê Xá, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 130 m2 176,93 triệu/m2
      Tổng hợp sp 30 tỉ Thảo Điền giá mềm, vị trí đẹp, pháp lí rõ ràng - L/H: 0932 777 ***1. MT Nguyễn Bá Huân: Dt 140  mét vuông(8.5x16m) giá 32 tỉ2. MT...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất nằm đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh Bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường DT605 - Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 605 tr

      605 triệu 100 m2 6,05 triệu/m2
      Sẵn sổ 2 lô gần chợ Lệ Trạch đường 4mDT hơn 120m2cư dân đông đúc, xung quanh tiện ích đầy đủ, di lại thuận tiện dễ dàngSát Lệ Sơn 2, về trung tâm chỉ hơn...
      Đường ĐT 605, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2 tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 110 m2 55 triệu/m2
      Chủ không dùng, muốn bán nền đất KD trục đường 24m Quang Minh Mê Linh+ Vị trí đẹp, cách khu công nghiệp và đường 100 Mê Linh 1 kilomet, xe 45 chỗ có...
      Đường Hà Phong, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2, hướng Nam tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 70 m2 14 triệu/m2
      Dự án mới tại vsip2 bình dương DT đất đa dạng 75/100m Thủ cư 100 phần trăm sát 2 MT chợ cư dân đông đúc , UB , trường học Trạm y tế , trung tâm mua...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 11030 m2, mặt tiền 7m tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 550 triệu

      550 triệu 11030 m2 0,05 triệu/m2
      - bán nhanh miếng đất ở Bình PHước giá mềm.- Cần bán nhanh miếng đất ấp 2 xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước.- DT 7x138m nở hậu =11030 mét vuông.-...
      Ấp 2, Đường Bắc Nam 2, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán đất nền 187 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 875 tr

      875 triệu 187 m2 4,68 triệu/m2
      Dự định về sinh sống, nay có chút việc nên cần bán nhanh mảnh đất vuông vắn rất đẹp, tiện xây nhà trọ, xây hotel cho thuê, ở hoặc KD buôn bán khá tốt,...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất 70 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Cực hot 10 nền trong khu nhà giàu Thảo Điền.khu dân cư Thảo Điền tại Q. 2 - TP. TP.HCM.Đã có SHR.- DT và giá: (giá + thuế chi phí ra sổ).- Khu vực cây...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!