Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 1162 m2, mặt tiền 21m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 1162 m2 11,02 triệu/m2
      * Bán đất ở đường Võ Văn Vân, huyện Bình Chánh.- Cách ngã 5 chợ Vĩnh Lộc, đường Vĩnh Lộc, Quách Điêu, Nguyễn Thị Tú, 800m.- Cách ngã 3 đường Võ Văn Vân...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 1989 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1989 m2 32,68 triệu/m2
      - Đường xe tải thông sát MT đường Linh Đông, gần trục đường Phạm Văn Đồng, Vành đai 2 - tiềm năng phát triển tương lai rất cao.- DT 1989 mét vuông (29...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 122 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 903 tr

      903 triệu 122 m2 7,41 triệu/m2
      Còn sót lại duy nhất 1 nền đất dự án Eco Sun thiệt rẻ.DT: 122m2 sổng hồng riêng chính chủ đứng tên trên sổ.- Giá cực sốc chỉ 7tr4/m2.L/H: 0937 903 *** gặp...
      Dự án Eco Sun, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      nền đất TĐC ĐHQG.DT 60m, full thổ cư!Gần mặt đường đôi trục chính ĐH rộng 40m.Lô góc.bìa đỏ sẵn sang tên ngay.Chính chủ, miễn cò lái.
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 54 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 54 m2 116,67 triệu/m2
      DT 54m2, MT rộng hướng ra công viên, sinh sống tương lai cực tốt, đầu tư rất thích hợp.Vị trí cực kỳ thuận lợi: 5 ph oto ra đến đc đôi Xa La - Văn Phú, 10...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất ngay KDC Hồng Lĩnh ngay MT Huỳnh Tấn Phát - Xã Phú Xuân - Nhà Bè.- Cách MT Huỳnh Tấn Phát ~ tầm 500m.- View sông cực kỳ mát mẻ, phong thủy đầu tư...
      Dự án Phú Xuân Hồng Lĩnh, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Kiến Xương - Thái Bình, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Tổng DT: 100 mét vuông.Giá: 1, xx tỉ.bìa đỏ chính chủ.- Đường 3 ôtô tải tránh nhau. Kết nối thuận tiện Vũ Lạc - Vũ Sơn - Vũ Tây.- Xung quanh đều là...
      Xã Vũ Sơn, Huyện Kiến Xương, Thái Bình

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 60 m2 18 triệu/m2
      Tài chính loanh quanh 1 tỉ sở hữu lô đất tại Văn Giang, hiện tại tốc độ đô thị hóa tại Văn Giang rất mạnh, mục tiêu 2025 đô thị loại 2, năm 2023 tiến hành...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất nền dự án 309 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 309 m2 18,5 triệu/m2
      - Đất ở ( 60  mét vuông) - MT (8,6m)- Đường trước mặt rộng 4m, oto ra vào thoải mái - Đất trồng cây lâu năm (248,8  mét vuông) - Đất siêu đẹp (...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 85 m2 18,83 triệu/m2
      chào bán 30 nền dự án Thiên An Thịnh Riverside MT Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12.Giá: 1 tỉ 6 /85m (5x17m). DT: 50 - 80m (ngang 4m, 4,5m, 5m).Gần trường ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 673 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 673 m2 2,75 triệu/m2
      - Đường nhựa thông thoáng cách Tỉnh lộ 8 ~ 500m.- cư dân hiện hữu, gần trường học, chợ, Bách hóa xanh, NH, cây xăng rất thích hợp xây nhà vườn nghỉ dưỡng.-...
      Đường Trần Văn Chẩm, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 85 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Đất nền ngay MT NGUYỄN DUY TRINH Q. 9- Vị trí: MT đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q. 9, TP Thủ Đức.Nằm bên cạnh sông và cao tốc.DT: 85mGiá TT chỉ 1tỷ8-...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 114 m2, mặt tiền 6m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 114 m2 57,9 triệu/m2
      Giảm Giá! Nền 6x19 hướng Đông Nam đường Nguyễn Văn Quang lộ 30m khu Nam Long.(kế bên căn hộ 13 tầng và Đại Lộ Võ Nguyên Giáp).-------------------Nguyễn...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Nguyễn Văn Quang, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.LH tư vấn ngay...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3.75 tỷ

      3.75 tỷ 125 m2 30 triệu/m2
      Golden Hills City, Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng là dự án đất nền hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc an cư tại khu vực phát triển.+...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Huyện Hòa Vang, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Bán Lk 2,3,4,12a, 15, 16, 17,20,21, 24,26,27,28,29.Xây nhà ở kết hợp KD nhà hàng, cà phê, phòng khám đa khoa, văn phòng công ty... Vv.DT: 80 - 205 mét...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Giỏ hàng mới 30 nền khu dân cư Gia Long, Phước Kiển, H. Nhà Bè. Giá gốc 1,8tỉ/80 mét vuông, sổ hồng, đối diện sông mát mẻ.- Ngay sát dự án GS...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường ĐT753 - Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Vị trí: DT753, xã Tân Phước, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước.Cách cụm khu công nghiệp 10 ph.Liền khu công nghiệp Tân Phước.Gần trung tâm TP Đồng...
      Đường ĐT753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!