Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần Tiền bán gấp mảnh đất đường Mỹ Đa Tây 7 - đối diện công viên - GD1 - Nam Việt Á gần sông.Dt 100 mét vuông ngang 5m Tây Nam.Đường 7m5 lề 4m.giá: Tl.
      Đường Mỹ Đa Tây 7, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bom Bo - Bù Đăng - Bình Phước, giá 449 triệu

      449 triệu 105 m2 4,28 triệu/m2
      * Tài chính 449tr đầu tư đất ở đâu an toàn tuyệt đối và sinh lời cao?Đất đẹp - sổ sẵn - công chứng ngay - giá gốc từ chủ đầu tư.Dự án 1/500 đáng đầu tư...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 130 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Đước - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 130 m2 8,85 triệu/m2
      Năm 2023 sẽ là năm của Cần Đước với các gói đầu tư công đc bơm mạnh và giá đất sẽ tăng như Đức Hòa 1 - 2 năm về trước.Em bán đất ngay trung tâm thị trấn Cần...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,46 tỷ

      1.47 tỷ 90 m2 16,26 triệu/m2
      CHỈ VỚI 1,4 tỉ/LÔ SỞ HỮU KHU ĐẤT NỀN ĐẮC ĐỊA TẠI HẢI DƯƠNG Tên dự án: Nam Sách Central Point CĐT: Liên Danh công ty TNHH Hoàng Thanh & Công ty TNHH tập đoàn...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 1600 m2 tại Xã Kiến Thành - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1600 m2 1,57 triệu/m2
      Đất MT TL 685 huyện Đak R'Lấp, Đắk Nông.Đường TL 685 Kết nối cao tốc xuống thị trấn Kiến Đức, cách ngã 3 Kiến Đức QL 14 2  kilomet. Đường đang thi...
      Đường Tỉnh Lộ 685, Xã Kiến Thành, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán lô đất nền 2700 m2, mặt tiền 44m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 2700 m2 4,08 triệu/m2
      Đường xe tải , cont đưa đít vào ok lun nhaDT trên sổ 2500 hơn DT thực 2700m Thổ 300mGiá 11ty còn TLliên hệ ngay zalo 0357 878 *** Đặng Trọng
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 92 m2 39,68 triệu/m2
      HÀNG NGỘP NH-.-.-.-.-.-.-.-.-.-- Chủ cần tiền bán mảnh đất MT đường Đặng Huy Trứ - Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng- S đất: 91,8m2- Lô sát góc - thông thẳng...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      Bán đất MT Mậu Thân view biển sát Đồi Dương. liên hệ ngay: 0919 080 *** gặp Linh.- DT: 140m2 xây cao tầng.- Đã có sổ, sát vòng xoay Lý Thường Kiệt.- Thích...
      Dự án Ocean Dunes, Đường Mậu Thân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 4353 m2, mặt tiền 50m tại Xã Chư Á - Pleiku - Gia Lai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 4353 m2 0,58 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY ĐẤT trung tâm thành phố. PLEIKU - MT ĐƯỜNG NHỰA THÔNG TỨ HƯỚNG. CHỈ HƠN 50 tr/M.đc: Thôn 2, Chư á, Pleiku, Gia Lai.DT: 50x97. Tổng DT 4353m...
      Đường Nguyễn Kiệm, Xã Chư Á, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 40 m2, mặt tiền 354m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 960 tr

      960 triệu 40 m2 24 triệu/m2
      CC Cần Bán 40m nền thổ cư Tại Thôn Cát Ngòi Xã Cát Quế H Hoài Đức Thủ đô Hà NộiKhổ Đất Hình Chữ Nhật MT 3,54m x 11,34m Đường 2m Khu Vực cư dân Đông...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 684 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 684 m2 2,42 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp mảnh đất tại khu phố Bạch Đằng TT Nam Ban có sẵn 100 mét vuông thổ cư, giá rẻ chỉ 1,65 tỉ.Vị trí: Khu phố Bạch Đằng, TT Nam...
      Khu phố Bạch Đằng, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3500 m2, mặt tiền 20m tại La Gi - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 3500 m2
      Chủ cần bán ra một vài mảnh đất đường Hùng Vương Lagi giá đầu tư.- Vị trí: Sở hữu vị trí lô góc (như hình).- Đất có sẵn thổ cư dễ dàng xây dựng.- Vị trí...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán cắt lỗ 100m2 full thổ cư - Phú Ninh Minh Phú Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.DT 100m2 full thổ cư.MT 5,3m, hậu 5,3m vuông như tờ A4.Cách đường 14 (30 mét).Gần...
      Phú Ninh, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      căn nhà phố liên kế tại KVG Capella Mỹ Gia gói 8  bàn giao hoàn thiện mặt ngoài.DT: 100 mét vuông.Đường 79 - LK 8.5.Giá 5,55 tỉ (bao toàn bộ...
      Xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 103 m2 tại Xã Nghĩa Trung - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 550 tr

      550 triệu 103 m2 5,34 triệu/m2
      Đất An Hà 1 xã Nghĩa Trung chính chủ.+ DT hơn 100m2 đất ở hoàn toàn.+ Đường bê tông 3m thông ra đường Lê Quý Đôn.+ cư dân ở xung quanh đông đúc.+ SHR để ở...
      Xã Nghĩa Trung, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nền đất 360 m2, hướng Nam tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 360 m2 42,5 triệu/m2
      Nền căn biệt thự ven sông thuộc dự án Long Hưng City. Đây là dự án đẹp bậc nhất các tỉnh phía Nam. Cửa ngõ 2 siêu dự án là Aquacity và Izumi.Lô căn biệt ...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 6m tại Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      mở bán miếng đất 170,9m2 đường Nại Nam 8 - khu đô thị phức hợp Hala ngay siêu thị Lotte, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.- DT: 170,9m2 (ngang 6m).- Đường: 7m5....
      Dự án Halla Jade Residences, Đường Nại Nam 8, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất FLC Tropical City, 90 m2, mặt tiền 6m tại Hạ Long, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      FLC Tropical - Hạ Long ngày càng đẹp.Em có mặt biển - 2 mặt thoáng giá 40 tr /  mét vuôngChủ thiện chí bán.Ace quan tâm liên lạc 0982 234 ***
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!