Thông tin mô tả
1350
+ Vị trí cực đẹp, trung tâm cửa ngõ thủ đô, đường 2 chiều rộng thanh thang giao thông vô cùng thuận tiện.
+ Các loại xe vào đất, xây toà VP, BV, trường học đều quá đỉnh.
+ Sổ vuông đẹp một chủ,
+
Giá: 220 Tỷ
Diện tích: 1350 m2
Giá/m2: 162,96 Triệu/m2
419069
Mua bán
1350
+ Sổ vuông đẹp một chủ,
+
Văn Điệp
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2