Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 399 tr

      399 triệu 230 m2 1,74 triệu/m2
      chào bán 3 miếng đất THỔ CƯ MT TỈNH LỘ 8B KHÁNH TRUNGTỉnh lộ 8B Khánh Trung kết nối 2 tuyến đường huyết mạch của huyện Khánh Vĩnh là QL 27C và tỉnh lộ 8DT...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Phong Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 261 - Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      nền đất thuộc dãy D05, DT 100 mét vuông, MT 5m, ngay sát lô góc, hướng cổng chính dự án vào.Dự án Tấn Đức JSC là dự án đẹp nhất TP Phổ Yên, vị trí...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Long Hậu - Cần Giuộc: khu dân cư Nam TP.HCM Chính chủ gửi Bán 1 nền giá rẻ quá MT đường N5(12m): Giá 24tr/m2 thôi cả nhạ ạ!Dt đất 100m2(5x20), hướng Nam,...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường N5, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Hà Quang II lô sạch đẹp chỉ 3,9 tỉ bao cọc.Lô sạch đẹp đầu đường số 19 sát bên công viên lớn.- STH34, DT 85.5m2 ngang 4,5met.- Hướng bắc.Lô đẹp để xây nhà,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Xã Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán 55,9m2 đất Thố Bảo, Vân Nội, Đông Anh. Ngõ ôtô vào đất, ngay đường Vân Nội, đường 23B và đường Võ Nguyên Giáp.- MT: 4,0m.- Mặt hậu: 4,0m.-...
      Đường Vân Nội, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 868 triệu

      868 triệu 100 m2 8,68 triệu/m2
      - Bán đất P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, DT 120m2 TP. HCM.- DT 100m2.- Giá 868 tr- KDC đông đúc.- Trường học, chợ, Bách Hoá Xanh, tiện ích đầy đủ.- Đường nhựa...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 125 m2 12,8 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh miếng đất vị trí đẹp, có vỉa hè. Trong KDC xây kín.DT 5x25, sổ riêng công nhận đủ.Đường trước đất 12m, ô tô quay đầu thoải mái.Tiện ích...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 413 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 413 m2 38,75 triệu/m2
      Vị trí: Sào Nam _ 2 MT ngã tư Trại Mát.DT: 413m2. (200m2 XD).Kết cấu: Đất trống 3 hầm dật cấp.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Nằm ngay khu...
      Đường Trại Mát, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 105 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 105 m2 17,15 triệu/m2
      * bất động sản Thiên Vượng chuyên nhận ký gửi, Hỗ trợ 100 phần trăm thanh khoản, hợp tác đầu tư, đất nền sân bay Long Thành Đặc biệt dự án khu dân ...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      An Nông 6 đối diện dự án chung cư của Thắng Lợi, quy mô gần 1900 chung cư sắp bung ra thị trường.Hiện chủ đầu tư Thắng Lợi đang làm nhà bán hàng.An Nông...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 406 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 406 m2 4,41 triệu/m2
      Bán vườn cây ăn trái 406m2 có 200m2 thổ cư, ngang 7m, sát Hương Lộ 39 cư dân xung quanh đông đúc, gần chợ, trường học, UB xã.- Vườn đang trồng Mít, Dừa,...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Vị trí: B2.105 lô 54 khu ĐTST Nam Hòa Xuân - Đồng Nò - Hoà Quý.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 127.2 mét vuông nở hậu.Đường rộng 7.5m thông dài. Đối lưng...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 640 tr

      640 triệu 80 m2 8 triệu/m2
      Quý KH quan tâm call ngay: 0949 279 *** Mr Hoàng!- Nhiều sp đa dạng, vị trí đẹp, giá hợp lý.DT:DT: 65m(5x13).DT: 80m (5x16).DT: 85m (5x17).DT: 100m...
      Dự án Khu đô thị Đông Bình Dương, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT 10m sâu 30m đã tách sẵn 2 lô sổ hồng riêng sẵn. Mỗi lô 150 mét vuông đường quy hoạch 7m5 hướng đất hướng Đông Bắc...
      Đường ĐT 609, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 220 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 220 m2 118,19 triệu/m2
      DT : 10,5x21Hướng TâyXây dựng chuẩn hầm trệt 2 lầugiá 26 tỉ
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 787 triệu

      787 triệu 100 m2 7,87 triệu/m2
      Còn 1 mảnh đất MT đường Võ Văn Vân, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.giá 787tr (giá chốt không thỏa thuận.)Xây dựng đc liền, sổ hồng, sang tên trong ngày.Khu này...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 99 m2, hướng Nam tại Đường 21B - Thanh Mai - Thanh Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 99 m2
      Cc cần tiền bán ngay 99m2 Thanh Mai Thanh oai. Giá chỉ 1Xtr/m2. giá rẻ nhất, cực thấp, thấp nhất khu kim bài thanh oai. Đường trước đất xe tải tránh...
      Đường 21B, Xã Thanh Mai, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất 1/ 30m đường Phạm Thị Giây, Thới Tam Thôn, Hóc Môn.- DT: 5x16m (80,5 mét vuông Full Thổ Cư).- pháp lí: sổ hồng.- Đông ...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!