Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,41 triệu/m2
      Đất An Phước, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Đất rẻ nhất An Phước 108m2 1tỷ186tr, sổ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 479 triệu

      479 triệu 125 m2 3,84 triệu/m2
      - mảnh đất 125 mét vuông có 50 mét vuông thổ cư số hồng riêng cách sân bay 3 kilomet.- Vị trí: Đường xã Phan - núi Bà Linh Thiêng, ngay...
      Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 923 m2, mặt tiền 30m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 923 m2 8,66 triệu/m2
      Tuyệt phẩm 923 mét vuông đuòng nhựa 6m cách trường trung học cơ sở Tân Đông Hiệp chỉ 300m.Thích hơp xây nhà vườn căn biệt thự...Hướng chính Bắc...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 17m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      nền đất căn biệt thự đẹp trong khu đô thị VCN Phước Hải Nha Trang.Đặc biệt còn sót lại: Không nằm trong đường 60m.DT 382.5m2 (17m * 22.5m).Hướng:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 522 m2 tại Đường Mũi Né - Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 522 m2 34,49 triệu/m2
      Tổng hợp tất cả các nền căn biệt thự giá siêu mềm nhất hiện nay.- B7 lô góc đối diện công viên DT 522  mét vuông giá 18 tỉ.- D10 600 mét ...
      Dự án Mũi Né Domaine, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 18m, hướng Bắc tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 100 m2 26,7 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư rõ rệt nhất cho KH.khu dân cư Bàu Cả, đường Quang Trung, P/ Lê Hồng Phong, trung tâm TP Quảng Ngãi.- Tiện ích nội khu: Khu vui chơi, sân...
      Đường Quang Trung, Phường Lê Hồng Phong, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 80 m2 24 triệu/m2
      Chính Chủ bán các xuất ngoại giao tại dự án KĐT hướng Tây Bắc ninh khánh, thị trấn nếnh , huyện việt yên,giá cam kết rẻ nhất thị trường, giá từ 1 tỉ...
      Dự án Khu đô thị Tây Bắc Ninh Khánh, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 162 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 850 triệu

      850 triệu 162 m2 5,25 triệu/m2
      chào bán dự án Vịnh An Hoà City ngày 22/05/2023. Số lượng dự kiến chào bán 100 nền ( DT 150 - 165m2) giá: - Đường 7m5: 1.7 đến 1.8 tỉ/lô. - Đường 10n5:...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 16m tại Đức Hòa - Long An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 175 m2 15,15 triệu/m2
      Tối chính chủ nền đất căn biệt thự cần tiền đáo hạng NH gấp trong tháng chấp nhận bán lỗ để lấy tiền xây sở.- Đất nằm trong khu công nghiệp Tân Đô hay...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 407 m2 tại Đường Nguyễn Phan Vinh - Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 17,1 tỷ

      17.11 tỷ 407 m2 42,02 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán mảnh đất tâm huyết tại biển An Bàng Hội An, khu vực dân phố tây ở, vị trí gần biển, thích hợp xây villa cho thuê hoặc hotel, nằm vị...
      Đường Nguyễn Phan Vinh, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất nền Galaxy Hải Sơn, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Hàng F0 từ CĐT, dự án Galaxy Hải Sơn do Thắng Lợi Group triển khai.- đc: Xã Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, Long An.- Vị trí: block căn hộ D, đường nhựa 12m.- DT...
      Dự án Galaxy Hải Sơn, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 36000 m2 tại Đường An Hòa - Đội Cấn - Tuyên Quang - Tuyên Quang, giá 54 tỷ

      54 tỷ 36000 m2 1,5 triệu/m2
      * sang nhượng miếng đất 3,6ha khu công nghiệp LONG BÌNH AN, TUYÊN QUANG. - DT: 36.000m (lô góc)- Đã hoàn tất thủ tục PL, cơ sở giao thông. - THÁNG...
      Đường An Hòa, Phường Đội Cấn, Tuyên Quang, Tuyên Quang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tiền Hải - Thái Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Dự án Tiền Hải Center City - Trái Diêm 3 quá hot , KĐT đáng sống bậc nhất Tiền Hải e còn vài lô cuối cùng giá mềm cho anh/chị Dự án nằm vị trí trung tâm...
      Dự án Tiền Hải Center City, Tiền Hải, Thái Bình
      F
      Đất nền Thái Bình Giá F0 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 18m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 300 m2 20 triệu/m2
      Ra nhanh nền đất 300m MT đường 18m ở Hoà Long, Vĩnh Phú, TP Thuận An Bình Dương.- DT: 8x43m. Sẵn 272 mét vuông thổ cư.- Bên kia sông là Q12, gần công...