Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.838 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất Khu đô thị The Viva City, 105 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 570 tr

      570 triệu 105 m2 5,43 triệu/m2
      Vị trí ngay MT đường KCN Giang Điền, đối diện KCN hiện hữu 529ha đang hoạt độngĐất KDC hiện hữu và an ninh, hạ tầng điện âm nước máy,..sổ hồng riêng thổ...
      Dự án The Viva City, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Yên, X. Vạn Thạnh, H. Vạn Ninh, Bắc Vân Phong Khánh Hoà.Vị trí trung tâm của Vạn Thạnh, hạ tầng đẹp, giá cực rẻ thị trường.
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 5 - Thái Hưng.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị miếng đất (với LS 9 phần trăm/năm).- pháp lý HĐMB - xây nhà - hoàn công - cấp...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang. Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.- DT đa dạng: 75 - 125...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường 24A - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Tôi cần ra gấp 2 miếng đất MT đường 24A khu dân cư Tân Đức ngay gần chợ.MT đường rộng và đẹp sầm uất nhất khu dân cư.Thích hợp mở MT KD buôn bán, quán...
      Đường 24A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      mảnh đất đẹp xây nhà, căn hộ chung cư cho thuê.- DT: 142.5m2 - ngang 7m - rộng rãi.- MT đường Trần Tấn (đường 7.5m vỉa hè 4m).- cư dân đông đốc hiện...
      Đường Trần Tấn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán đất đường 7m5; 2,5 tỉ/100 mét vuông khu LK4A, khu đô thị Hòa Quý(Dầu Khí), đường huyết mạch, gần Nam Hoà Xuân.- DT: 100 mét vuông...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 200 m2 52 triệu/m2
      Lô G - DT 5m x 17m( 85m²), đường 20m, Tây Nam -Giá: 90tr/m² Lô T - DT 5m x 20m( 100m²), đường 20m, Tây Nam -Giá: 88tr/m² Lô...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 210 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 300 triệu

      300 triệu 210 m2 1,43 triệu/m2
      An cư lạc nghiệp là mong muốn của rất nhiều a/c em công nhân tài chính thấp.Với thực trạng đất chật người đông như bây giờ, Với tài chính tầm 300tr để tìm...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Đường DH01, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 60 m2 tại Phường 14 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 60 m2 43,17 triệu/m2
      Nằm trên đường Phùng Hừng, P. 14, Phùng Hưng, Q. 5+ Sát chợ Phùng Hưng+ Gần trường cấp 2 Hồng Bàng, ĐH Y Dược TPHCM+ Gần BV ĐH Y Dược+ Nằm trong khu dân ...
      Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 3428 m2, mặt tiền 25m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 70 tỷ

      70 tỷ 3428 m2 20,43 triệu/m2
      ✅Chính chủ cần bán đất bằng phẳng ngay trung tâm thương mại TX Chơn Thành, Bình Phước- DT: 3428 mét vuông. Có 300m thổ cư. Ngang 25m nở hậu 30m.-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 250 m2 tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 250 m2 17,83 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay Lô: BT 37 - Là lô căn biệt thự góc. DT: 250m. View: Núi, Hồ cảnh quan.pháp lí: SHR chính chủ sẵn sang giao dịch ngay ...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 800 tr

      800 triệu 81 m2 9,88 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl - trung tâm TP vị thanh.Sở hữu ngay - chỉ từ 918 tr/nền.Tặng 100 xe Honda SH 125i cho 100 KH đầu tiên. Sở hữu Cát Tường Western...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 50 m2 tại Đường 21B - Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Em Bán 02 mảnh Tam hưng Mỹ Hưng nhỏ đẹp khuôn tiền & tiềm năng nhất nhì khu: 1. 40.5 mét vuông Tam hưng đường thông xe tải chạy, cách ngã 4 cenco5...
      Đường 21B, Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Chính chủ thiện chí muốn bán giá mềm để thuận mua vừa bán- vị trí đẹp hàng xóm Đại Gia , xung quanh toàn homestay , Resort- Giá hợp lý , DT MT rộng, thích...
      Đường 21, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán lô giãn dân Khả Lễ 1.DT 85,5m2 - MT 4,5m.Hướng ĐN.Giá 4.x tỉ.Nằm trên tuyến phố Vũ Mộng Nguyên, làn 2 đường Lý Thánh Tông.Ngay ngã tư Lê Thánh...
      Đường Vũ Mộng Nguyên, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 136 m2 tại Đường 3 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 136 m2 147,06 triệu/m2
      Đất góc 2 MT giá siêu mềm hiếm hoi tại khu dân cư Sông Giồng - Văn Minh: Để Ở / Đầu Tư1. Khu vực đồng bộ, dân trí cao (nhiều cán bộ hưu trí đang sinh...
      Đường 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2 tại Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      6 lý do vô cùng quan trọng khi đầu tư tại TP Phổ Yên, Thái Nguyên.1. Vị trí độc tôn, nằm cạnh nút giao cao tốc thành phố Hà Nội Thái Nguyên và đường vành...
      Đường Trần Nguyên Hãn (Vành đai 5), phường Đồng Tiến, thị xã Phổ yên, tỉnh Thái Nguyên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!