Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 118 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 118 m2
      Chính chủ bán nền đất.Mặt đường vành đai 3.5 Lê Trọng Tấn khu đất DV Vân Canh.DT 117.5 mét vuông MT tận gần 10m, thửa đất siêu đẹp, rất tiện xây toà...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Đường 785 - Tân Châu - Tây Ninh, giá 495 tr

      495 triệu 120 m2 4,13 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh.* Vị trí ngay vòng xoay, gần siêu thị Coopmart, chợ Tân Châu, công viên, UB, trường cấp 1,2,3.* DT...
      Đường 785, Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Five Star Eco City - Chuẩn sống thượng lưu.CĐT uy tín: Tập đoàn Quốc tế Năm Sao.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.DT đa...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 990 m2 tại Xã Thanh Mỹ - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 990 m2 3,24 triệu/m2
      Không chờ gì nữa, tôi cần bán nhanh miếng đất ở TX Sơn Tây, để chạy lãi NH.Anh em nào tài chính ổn định tôi bán giá thương lương hợp lý.DTSD: 990...
      Xã Thanh Mỹ, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Thông tin dự án Thái Đào Residence - Hud2 Bắc Giang.- Tên dự án: Dự án xây dựng KDC Thôn Mầu.- CĐT: Công ty CP đầu tư phát triển nhà HUD2.- đc: Xã Thái Đào,...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gởi bán lô căn biệt thự 300 mét vuông, ngang 15 mét tại khu đô thị Lakeside, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Đường trước đất quy hoạch 5,5m, lề...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 905 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Linh - Quảng Trị, giá rẻ

      Thỏa thuận 905 m2
      Chính chủ bán nền đất view nhìn thẳng ra biển Mũi Trèo - Vĩnh Linh - Quảng Trị.- DT 905 mét vuông (200m 2 thổ cư) / Có thể chia thành 3 lô đẹp.- Đông...
      Đường Số 9, Xã Vĩnh Thạch, Vĩnh Linh, Quảng Trị

      Cần bán gấp đất nền 40 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 40 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nền đất cạnh đấu giá X1 La Tinh Đông La- DT 40m2- Đường rộng 4m, thông 2 trục chính đấu giá- oto đỗ cửa cả ngày- Cách Đô Nghĩa 500m, trạm bơm Yên Nghĩa...
      Đường La Tinh, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 210 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 495 triệu

      495 triệu 210 m2 2,36 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất sẵn thổ cư ngay trung tâm xã Pró, Đơn Dương, Lâm Đồng.- DT: 5x42m sẵn 80 mét vuông thổ cư xây dựng tự do.- MT đường betong, cư...
      Xã Pró, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Chơn Thành, giá 460 triệu

      460 triệu 150 m2 3,07 triệu/m2
      Chính Chủ bán cắt lỗ đất nền TĐC Becamex giá ngộp 460 tr.- Đi đến KCN và trường cao đẳng 1 kilomet.- DT: 5x30m, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 105 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 688 tr

      688 triệu 105 m2 6,56 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Đường Dương Thị Hai, Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: Chợ Cần Giuộc, trường cấp 1 Mỹ...
      Đường Dương Thị Hai, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 4800 m2 tại Xã Phượng Vĩ - Cẩm Khê - Phú Thọ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 4800 m2
      Chính chủ gửi bán siêu phẩm view hồ DT 4800 mét vuông (Có 400 mét vuông TC + CLN).Giá ngon bổ rẻ nhất sàn 1.X tỉ (x mini).Thời buổi này kiếm đau...
      Xã Phượng Vĩ, Cẩm Khê, Phú Thọ

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Dự án nằm ngay 3 MT đường huyết mạch của Q. 9: Trường Lưu (30m), Vành Đai 3 (120m), Trường Lưu nhánh (30m) thuộc KDC hiện hữu P. Long Trường, Q. 9.Đặc biệt...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 80 m2 12,25 triệu/m2
      Nằm trong KĐC An Phú Tây với đầy đủ tiện nghĩ như công viên, trường học, .... cách chợ 500m Xây dựng thoải mái hay đầu tư sinh lời cao Giá 980tr...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Bán 125m2 full thổ cư mặt đường QL 21A giá rẻ đã trừ hành lang giao thông tại cổ đông - sơn tây.DT: 125m2 full thổ cư, MT 10m, thế đất vuông vức bằng...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 799 triệu

      799 triệu 85 m2 9,4 triệu/m2
      Tập đoàn An Nông Land chào bán siêu phẩm ngay MT đường Tỉnh Lộ 824, xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa Quy mô: 3 ha, với đa dạng các loại hình sp đất nền, căn ...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 326 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 326 m2
      ven biển, gần trung tâm thị trấn, kkt Vân Phong. 452m, nhiều thổ. Hàng đầu tư.- Nằm ngay KDC hiện hữu, đi bộ ra 100 mét có ngay công viên ven sông trước...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      mảnh đất tuyến 2 đường Máng Nước, Văn Cú, An Đồng. 100m2 2, =xx tỉ.liên lạc 0979 087 ***.DT 100m2. Ngang 5m.Hướng Nam.Đường 7m oto quay đầu.mảnh đất cách...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!