Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 145 m2
      - Nhà tôi cần tiền có miếng đất muốn bán Dt : 145m ,full thổ cư , mt : 5m - Vị trí : Nằm ngay trục chính Thôn 2 - tân xã - Thạch Thất - Thủ đô Hà Nội -...
      Đường Liên Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      Khu vực đông dân sầm uất mặt nhựa đường số 8 Minh Hưng liên tỉnh KP5 P. Minh Hưng Chơn Thành Bình Phước MT Đường Minh Hưng- Dầu Tiếng ( Đường Nhựa lộ giới...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 550 m2 tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 850 triệu

      850 triệu 550 m2 1,55 triệu/m2
      Hàng đẹp và rẻ cho khách nào sẵn tiền nhàn rỗi. Bán nền đất Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước. Gần chợ, cách hồ ~ 150m, đường nhựa thông thoáng, trên đất có...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Núi Thành - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vịnh An Hoà - Chính chủ bán nhanh 300m đã ra bìa đỏ, ngay vịnh chỉ 1,5tỉ/lô.Vị trí siêu đắc địa, ngay tòa căn hộ thương mại.Hàng chính chủ, giá gốc, mua...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1.4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      NH đã định giá và hỗ trợ vay 70 phần trăm.- Đất nằm ngay khu công nghiệp Hải Sơn, Hạnh Phúc, công nhân đông đúc sầm uất, ngay sát Sài Gòn, cách...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh lô đất nền 1989 m2, hướng Đông - Bắc tại Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 1989 m2 3,93 triệu/m2
      Cần tiền nên gia đình cần bán nhanh miếng đất vị trí đẹp, 2 MT đường ĐT 744, Xã Thanh An, Dầu Tiếng, Bình Dương. Chính chủ trực tiếp bán.* DT:...
      Đường ĐT 744, Xã Thanh An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 739 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,22 tỷ

      2.22 tỷ 739 m2 3 triệu/m2
      Đất chính chủ xã Lộc Ngãi giá 2,9 tr/ mét vuông. Công chứng sang tên sang nhượng trong ngày.Lô E2: Giá 1tỉ990 . (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Cần bán nền đất vuông vức tại TDP Gia Du-TT Gia Khánh- Bình Xuyên-Vĩnh Phúc.- Đất thổ cư 100  mét vuông. Do nhà nước phân lô. Không có tranh chấp....
      Đường 310, Thị trấn Gia Khánh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nền đất 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 72 m2 13,89 triệu/m2
      Chủ ngộp cần ra gấp mảnh đất thổ cư DT: 72m (4x18).SHR, công chứng ngay.Vị trí cư dân sầm uất, bán kính 1 kilomet đầy đủ các tiện ích sinh sống, KD,...
      Đường 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền Sala Garden, 5 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 90 triệu

      90 triệu 5 m2 18 triệu/m2
      Sala Garden nằm tại vùng đệm của sân bay quốc tế Long Thành. Do đó việc phát triển các dự án cao ốc thương mại là điều không thể xảy ra.Sala Garden đã đc...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 3468 m2 tại Xã Tú Sơn - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 3468 m2 1,01 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CÓ DT ONT LỚN NHẤT VIEW NÉT NHẤT KIM BÔI DT 3468 m2 GIÁ RẺ BẤT NGỜ CHỈ 3,5 tỉ. Tổng DT 3468m2 gồm 2780 m2 ONT+ CLN. DTSD thực tế 4500m2. MT...
      Đường ĐT 12B, Xã Tú Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Cần bán 7 lô khu đô thị AN Bình Tân - Sổ Riêng.Vị Trí: Thuộc khu đô thị AN BÌNH TÂN.- MT Đường nhựa hiện trạng 13m.MSL: L27.39 - hướng Đông Bắc.- DT:...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 340 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 340 m2 4,42 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 10m MT trung tâm thị trấn Madaguoi. Có sẵn 100 mét vuông thổ cư, MT đường nhựa ngay trung tâm tâm thị trấn, phía sau lưng quảng...
      Đường Điện Biên Phủ, Thị trấn Ma Đa Guôi, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      Dự án duy nhất tại bình dương đc NH hỗ trợ.- MT đường tỉnh DT741, ngay khu CN Vsip 2 Bình Dương, khu CN Mỹ Phước 3.Quy mô 20ha.- Sở hữu ngay chỉ 480 tr.- DT...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,32 tỷ

      2.33 tỷ 108 m2 21,5 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT. (Hạ tầng đã xong).- Sắp nhận nền.- DT: 6x18, 6x20, 7x18m...- Giá chỉ từ 20 -...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 290 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,06 tỷ

      4.06 tỷ 290 m2 14 triệu/m2
      Đường Văn Tiến Dũng khu 3 sát bên đại học Phan Châu Trinh đang xây thêm BV.DT 10x29m giá chỉ 14 tr/m2 đường rộng 34m.liên hệ 0903 513 *** Zalo.
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất Hội An River Park (Hội An Royal Residence), mặt tiền 7m tại Hội An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán miếng đất nằm trong khu đô thị Hội An Royal Residence.DT: 143,5m2 ngang 7,5mx19m.Nằm trên trục đường chính đi thẳng ra biển.Cách biển Tân...
      Dự án Hoi An Royal Residence, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 20 m2, mặt tiền 300m tại Bắc Bình - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 20 m2
      Xã Phan Lâm, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2ha, gồm 3 sổ.MT gần 300, mà giáp suối lơn 100m.Lô 2 đường liên huyện.Sổ sách đầy đủ công chứng sang tên ngay.giá...
      Đường Quốc Lộ 28B, Xã Phan Lâm, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.