Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Đoàn Thông: 0911 355 *** Chuyên khu đô thị Lê Hồng Phong, TP Nha Trang.1. căn biệt thự:- DT: 225 - 300 mét vuông (ngang 15m) - giá từ: 36...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 145 m2 tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 145 m2 21,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất căn hộ góc tại dự án có quỹ đất đẹp nhất lõi trung tâm TP Phổ Yên.Đối điện khu ẩm thực, KDC phát triển nhất của TP.DT mảnh ...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m tại Đường 23 - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Hàng hiếm Đồng Vỡ.Lô góc, trục chính thôn Đồng Vỡ (Thanh Lâm - Mê Linh). Ngay sát khu công nghiệp Quang Minh 2 mở rộng, chạy 500m ra đến khu công nghiệp...
      Thôn Đồng Vỡ, Đường 23, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 105 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,76 tỷ

      1.77 tỷ 105 m2 16,81 triệu/m2
      📍 Vị trí tuyệt vời: nền đất tọa lạc tại khu vực phát triển sôi động, gần các tiện ích quan trọng như trường học, BV, TTTM và giao thông công cộng. 🌟...
      Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 3526 m2 tại Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 3526 m2 1,71 triệu/m2
      Cần bán ngay, giả mạnh, thanh khoản nhanh giá lỗ đất cách dự án đường sát biển 994 của tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu 700m, tại Phước Tân, Xuyên Mộc.+ DT: 3526...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Bán miếng đất chính chủ tại MT đường Số 1A xã Bĩnh Lộc B huyện. Bình Chánh.Vị trị kết nối với những đường QL 1A, Võ Văn Vân tầm 5 ph.- Đường ô tô ra vào...
      Đường Số 1A, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2 tại Xã Minh Thạnh - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 820 triệu

      820 triệu 300 m2 2,74 triệu/m2
      Kẹt nợ NH, bán lỗ 300tr chỉ còn 820tr đất 300m2, tc100, ngay MT đường Dầu Tiếng.cư dân đông, sổ sẵnxây dựng KD ngay.Gọi tôi ngay đi xem đất
      Đường DH722, Xã Minh Thạnh, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 516 m2, mặt tiền 26m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 139,32 tỷ

      139.32 tỷ 516 m2 270 triệu/m2
      Chủ gửi bán 2 lô liên kế MT Phạm Văn Đồng (khu Ba Làng) TP Nha Trang.- Tổng DT: Ngang 26m dài 22m = 516 mét vuông full đất ở đô thị.- Vị trí: Cạnh...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 680 m2 tại Xã Ea Kiết - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 190 triệu

      190 triệu 680 m2 0,28 triệu/m2
      Bán vườn cà phê ở Ea Kiết Cư Mgar, Đắk Lắk chủ bán lấy lộc đầu năm.DT 8x80 = 680m2 đất trồng cây lâu năm.Cách Buôn Hồ 30 kilomet theo Tỉnh lộ 8.Giá...
      Xã Ea Kiết, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bán đất nền 260 m2, mặt tiền 15m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      Đất Phú Mỹ Hưng, Q. 7 - xây dựng nhà hàng, hotel, VP công ty, căn hộ cao cấp, căn biệt thự...DT 260 m2 (14,5 x 18m) giá chỉ 70.X tỉ.Vị trí đắc địa nhất...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 120 m2 174,17 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất vàng phố Vũ Miện, Yên Phụ, Tây Hồ, oto nhỏ lùi cửa. Lô góc 3 mặt thoáng. Cực gần Hồ Tây. Xây căn biệt thự ở hoặc toà căn hộ ...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 92 m2 40,77 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất khu E8 Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 75 - Vỉa hè 3m. Đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu.DT: 92,5m2 ngang 5m.Tây Nam.Sạch...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 89 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 89 m2 25,85 triệu/m2
      Khách em cần tiền gửi bán miếng đất tại khu Pandora đường Phan Văn Định.+ Mã lô: B2-8-16.+ DT: 89 mét vuông (5x17.9) đường 5m5 vỉa hè 3m.+ Đông Nam...
      Dự án Pandora City, Đường Nguyễn An Ninh, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hà Trung - Thanh Hóa, giá 590 triệu

      590 triệu 200 m2 2,95 triệu/m2
      DT : 200 mét vuông ( 5m x 40m) Vị trí : Cách nút giao cao tốc bắc nam tại Hà Long chỉ 800m rút ngắn thời gian di chuyển từ TP Hà Nội về đến nền đất...
      Xã Hà Long, Huyện Hà Trung, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Sát trục chính Trần Nhân Tông, cách Đà Nẵng 15ph đi chuyển. Ngay ủy ban nhân dân P. Điện Minh Đối diện sân vận động Điện Minh Giáp giới Thị Trấn Vĩnh...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Điện Phương, Điện Bàn, Quảng Nam
      D
      Huỳnh Nguyễn Minh Dũng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 157 m2, mặt tiền 13m tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 157 m2 20,39 triệu/m2
      Bán Đất tặng nhà c4 P Tân Hoà gần Giáo Xứ Thánh Tâm cách đường QL 1A chỉ 150M✅- DT : 13,5M x 14.2M tổng 157 mét vuông thổ cư 100%✅- Đường ô tô vào...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Tân Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Thông tin dự án Thái Đào Residence - Hud2 Bắc Giang.- Tên dự án: Dự án xây dựng KDC Thôn Mầu.- CĐT: Công ty CP đầu tư phát triển nhà HUD2.- đc: Xã Thái Đào,...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.