Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 7000 m2 tại Xã Tú Sơn - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 700 triệu

      700 triệu 7000 m2 0,1 triệu/m2
      F0 gửi anh chi miếng đất Kim Bôi 7000m2 giá 700tr đất phẳng như sân bóng view tuyệt phẩm.a/c hãy gọi cho em ngay nhé để đc sở hữu nhé.
      Đường ĐT 12B, Xã Tú Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 14m tại Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất nền căn biệt thự view công viên VCN Phước Long 1.DT: 279.5 mét vuông (ngang 14m, nở hậu 17m).View trực diện công viên, đường rộng 10 mét. Vị trí...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      📍Giá: 2Tỷ750 Rẻ Nhất KhuBán đất đường N5 khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, p.Bình An, Dĩ AnDT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5x12m )Gần...
      KDC Phú Hồng Thịnh 10, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      bán gấp miếng đất đối diện căn hộ LDG Sky đang xây dựng, miếng đất VIP tiện cho thuê, hoặc KD tất cả các mặt hàng.call ngay chính chủ: 0989 022 ***
      Dự án Bình Nguyên, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Ứng Hòa - Hà Nội, giá 494 tr

      494 triệu 48 m2 10,3 triệu/m2
      Vị trí thuộc thôn Phù Yên, xã Viên An, huyện Ứng Hòa.DT 47,7 mét vuông. MT 4,25m, hướng ĐN.Gần các tiện ích: Trường học, chợ, trung tâm y tế,...Cách...
      Thôn Phù Yên, Đường TL 429B, Xã Viên An, Ứng Hòa, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 142 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 142 m2 10 triệu/m2
      - DT: 142  mét vuông (12m ngang * 11m ), 100 phần trăm thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm trong KDC đông đúc.- Đất ở nông thôn môi trường trong...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 800 m2, mặt tiền 40m tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 800 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Đinh Công Tráng xây căn biệt thự sân vườn.- DT 800m2 (ngang 40m sâu 20m).- Đường nhựa 4m cách đường chính 40m.- Sổ riêng đất...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 193 m2, mặt tiền 7m tại Phước Tiến - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 193 m2 77,73 triệu/m2
      Bán miếng đất ngay trung tâm khu bàn cờ chỉ 78tr/ mét vuông - kẹt hạ bán ngay (1 lô duy nhất).- DT: 193 mét vuông (7.7m x 24m) nở hậu 8.3m.-...
      Đường Trương Định, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 80 m2 57 triệu/m2
      KDC hiện hữu nhận nền xây dựng ngay KDC PHÚ LỢI contact nhận vị trí đẹp: 0932 812 *** Vị trí: MT Phạm Thế Hiển, P7, Q8 Giá từ chủ đầu tư_công ty Hai...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Huỳnh Nguyễn Thuận Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị An Phú Sinh, 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      đất nền trung tâm thành phố. Quảng Ngãi:+ View đối diện công viên+ KDC đông đúc, dân trí cao, an ninh và văn minh+ Cách Lê Thánh Tông vài bước chân+ Rất...
      Dự án Khu đô thị An Phú Sinh, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Hưng Bình - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 390 triệu

      390 triệu 1000 m2 0,39 triệu/m2
      Bán vườn sầu riêng 3 năm tuổi MT đường nhựa chỉ từ 390 tr/sào đất quy hoạch thổ cư.- View cực đẹp - thế đất cao.- 3 MT đường (một mặt giáp nhựa), ~ 400m mặt...
      Xã Hưng Bình, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 270 m2 tại Xã Ninh Điền - Châu Thành - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 270 m2
      DT: Ngang 10x27m (thổ cư 100 phần trăm) MT đường rộng 6m đường thông, nằm trong KDC đông đúc.- Cách trung tâm thị trấn Châu Thành chỉ 5 ph di chuyển,...
      Xã Ninh Điền, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 474 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 474 m2 7,39 triệu/m2
      Cần bán đất xã Cam An Nam, Cam Lâm vị trí đẹp giá đầu tưDT: 447,2  mét vuông ngang 10 có 60 m thổ còn lại quy hoạch full thổ.Vị trí nằm trên đường...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 730 tr

      730 triệu 81 m2 9,02 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.---------------------------------------------------- Vị trí: Trung tâm hành chính tỉnh Hậu Giang.+ Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nền đất 66 m2 tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,89 tỷ

      3.9 tỷ 66 m2 59 triệu/m2
      Tôi cần bán lô 66m2 Xa La. Chia đc làm 2 lô theo như ảnh.Ngõ xe 3 gác rộng thoáng.oto đỗ cách 70m.Vài bước chân đi ra cổng làng xa la.Phù hợp xây căn hộ...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      - Vào năm trước tôi có mua 1 lô rất đẹp tại KDC Mỹ Phước nằm ngay trên đường chợ thuận tiện KD buôn bán.Nay vì kinh tế gia đình, làm ăn không thuận lơi. Nên...
      Đường 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 172 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 830 triệu

      830 triệu 172 m2 4,83 triệu/m2
      Cần bán nền đất hẻm Tôn Thất Thuyết, Dambri, TP Bảo Lộc.- DT 172 mét vuông.- Tiện ích đường ôtô, view bao đẹp, đất view cao thoáng, có lợi thế 2 MT...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 73704 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Tân Phú - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 113 tỷ

      113 tỷ 73704 m2 1,54 triệu/m2
      giá cả còn thỏa thuậncall ngay : 0968 686 *** tr Phúc
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Phú, Tam Bình, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!