Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 7m tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 320 tr

      320 triệu 210 m2 1,53 triệu/m2
      Chủ xoay tiền cho con trai đi nước ngoài cần bán nền đất 210 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư MT đường đại học thông từ DT741 qua QL14 cách...
      Xã Phú Riềng, Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 82 m2 tại Xã Minh Đức - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Chính chủ gửi bán LÔ GÓC nằm gần ngay đường QL5 Tại Phong Cốc, Minh Đức, Mỹ Hào, Hưng Yên. Cách đường QL5A chỉ từ 50 m ( địa điểm bán đồ ăn sáng tuyệt...
      Phường Minh Đức, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nền đất 3145 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 14,15 tỷ

      14.16 tỷ 3145 m2 4,5 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất đẹp tại Bê Tông, Xuân Mai.DT 3100m2 trong đó có 300 thổ cư, còn lại là đất vườn.đc: Xuân Linh, Bê Tông, Thuỷ Xuân Tiên.mảnh đất...
      Đường 21A, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 83 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 83 m2
      Đầu năm em ra 3 mảnh đất giá siêu rẻ tài chính công nhân tại Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên.Lô 1 - 83.3m2, MT 5m giá 13,xtr/m2.Lô 2 - 76.8m2, MT 5m giá...
      Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Xung quanh cư dân đông đúc sầm uất hiện hữu đầy đủ tiện ích, ngay siêu thị Mega Market, gần BV đa khoa, TTTM... KDC sầm uất. Giá cực tốt chỉ 1.3 tỉ.- Đất ở...
      Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      + Bên mình đang có 20 nền đất đẹp tại đc: Tân Thới Nhất 1A, Tân Thới Nhất, Q. 12, TP.HCM gần trường cấp 1 Nguyễn An Khương.+ Giá trả trước chỉ từ 1 tỉ 7...
      Đường Tân Thới Nhất, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 650 triệu

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Cần bán ngay 1 sào đất vườn, trên đất có sẵn vườn chè xanh + cây sầu riêng đang ra bông, bây giờ mua tầm tháng 5 tháng 6 lên lụm trái là vừa, mảng xanh là...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 60 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 480 tr

      480 triệu 60 m2 8 triệu/m2
      Bán mấy miếng đất có bìa đỏ, để ở và làm nhà xưởng, DT từ 60m2 đến 6.000m2, 2.000m2 giá chỉ từ 3 tr/m2 đến 7tr/m2 ở Minh Trí, Sóc Sơn, Thủ đô Hà ...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nền đất 2042 m2, mặt tiền 40m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2042 m2
      bán gấp miếng đất ngộp.DT: 2042 mét vuông. Có 40m MT.Vườn coffee, xen sầu riêng, mít, bơ.Đất bằng, triền nhẹ, vuông vắn có ao trong đất, view rất...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 70 m2, hướng Tây tại Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Tôi cần bán một nền đất ngay trung tâm Biên Hòa.Đất ngang 5m dài 14m, DT 70m2.Đường 2 oto tránh nhau.MT đường Hà Huy Giáp vào 50m.Sau lưng TTTM The...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 840 triệu

      840 triệu 70 m2 12 triệu/m2
      Chỉ 300tr sở hữu ngay đất MT DT 741 chỉ trong tháng 12 này.NH hỗ trợ 12 tháng đầu không LS.Vị trí đẹp nhất dự án.Nhanh tay gọi em để đc hỗ trợ thông tin ạ.
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 145 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 145 m2 4,49 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng miếng đất nho nhỏ tại Ninh Bình - Ninh Hoà.- DT 144.6m2, 50m2 thổ cư, ngang 7m nở hậu 8m dài 20m rất đẹp để xây nhà ở.- Đường...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Ngay MT đường lớn 35m, liên kế với KDC Belleza.- Xung quanh tiện ích đầy đủ: Chợ, Trường học, BV,... KD hay ở đều cực kì thích hợp.- Dễ dàng qua trung tâm...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Thị Minh Thư - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      miếng đất không thể bỏ lỡ vị trí đất để KD hoặc xây nhà ở đẹp tuyệt như khu dân cư An Sương.Duy nhất 10 lô độc nhất vô nhị - nằm trong quỹ đất 66ha 3000...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2 tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán đất MT đường Lê Duẩn, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu.DT 120m²(6x20), Thổ Cư 100 phần trăm.Gần ủy ban nhân dân thị trấn Long...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay trung tâm hành chính xã Bình Dương, Bình Sơn, Quảng Ngãi.- DT: 100m2.- Mã lô: LK6 05.- MT đường: 12m - Đối diện công viên lớn nhất dự án.- Hạ...
      Xã Bình Dương, Bình Sơn, Quảng Ngãi

      Bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán rẻ lô góc 2 MT đường lớn đối diện công viên siêu đẹp khu đô thị VCN Phước Long 2 Nha Trang.DT 132 mét vuông - ngang 8m ôm góc 2 MT đường lớn...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 180 m2, hướng Đông - Nam tại Cư Bao - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 380 triệu

      380 triệu 180 m2 2,12 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền trả nợ nên ra gấp miếng đất thổ cư.Vị trí: TX Buôn Hồ.DT: 180m2.Hướng: hướng Đông Nam.Cách chợ 200m.Cách trục đường QL14 600m.Cách Uỷ ban...
      Đường 14, Xã Cư Bao, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!