Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 450 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 450 m2 26,67 triệu/m2
      Bán lô góc NB12 - DB4 tại Mỹ Phước 2, Thới Hoà, Bến Cát, Bình Dương 0937 221 *** Thành Lê.
      Dự án Mỹ Phước 2, Đường DB4, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 500 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 169 tr

      169 triệu 500 m2 0,34 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội./ - li Nóng hổi Lốc 6 lô:- DT: 432 mét vuông(8x54) có 65 mét vuông thổ cư.- Tại: Xã Phú Lộc - huyện Krông Năng - Đắk lắk.-...
      Xã Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán đất nền dự án 1 m2 tại Xã Thanh An - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1 m2 2500 triệu/m2
      MT DH706 Thanh An - Dầu tiếng, cách DT744 300m.Dt 12*100, 120m tc.Khu đông cư dân, làm căn biệt thự sân vườn.Gần chợ, trường học Thanh An, thông qua Bàu...
      Đường DH706, Xã Thanh An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán Lô Góc 184,7m ngay đường Vành Đai 2, cạnh căn hộ chung cư The NaViTa P. Tam Bình TP.Thủ Đức, khu vực an ninh đảm bảo, giao thông...
      Đường Vành Đai 2, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 219 triệu

      219 triệu 1 m2 219 triệu/m2
      Đất CLN Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh giá rẻ.DT: 1083 mét vuông. Ngang 15m nở hậu.Hiện trạng đất CLN. Đường bê tông 5m, cách KDC chỉ 300m, gần Tỉnh lộ 8,...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 14m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 triệu

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Ngộp cần bán ngay cặp nền 85 mét vuông tại dự án Cát Tường Park House.- Vị trí: Đường Park House D3 KDC Cát Tường Park House.- DT: 85 mét vuông...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      Tiện ích:*Tiện ích nội khu:-Công viên cây xanh, hồ sinh thái, khu vui chơi trẻ em.-TTTM, mini mart.-Hệ thống trường học liên cấp từ mẫu giáo đến cấp...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      Đất sổ sẵn MT đường DT741 - Thủ Dầu Một, Bình Dương.Sổ sẵn công chứng ngay trong ngày, gần trường học, gần Đại Nam, cư dân đông đúc, DT đa dạng.gọi ...
      Đường ĐT 741, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - MT đường Hoàng Hữu Nam, thuộc P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, TP. Tp HCM.- DT: 80 mét vuông - 150 mét vuông.- Tất cả thổ cư toàn bộ các công trình...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 87 m2 tại Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 87 m2 28,74 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán rẻ nền đất đẹp nhất ngay khu dân cư Hóa An, tặng luôn giấy phép XD cho khách.Đường Hoàng Minh Chánh gần ngay chợ, ủy ban nhân ...
      Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 800 m2 tại Phường Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 800 m2 3,13 triệu/m2
      bán ngay 800 mét vuông đất, Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng.- Vị trí: Cách TP Đà Nẵng 15 kilomet, TT Hành Chính Hòa Khương 500m...- Tiện ích: Xung...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 220 m2 tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 220 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự biển Mỹ Khê ngang 11x20m đường 6m5 cách đường gần biển 80m cách bãi tắm 500m. giá 1 tỉ 797 . giá siêu mềm nhất khu...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 triệu

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Dự án với vị trí đắc địa nhất ngay khu trung tâm hành chính Chơn Thành Bình Phước, MT đại lộ Nguyễn Văn Linh.CĐT Tập đoàn Cát Tường.Huyết mạch giao thông...

      Cần bán lô đất nền 94 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 94 m2 111,71 triệu/m2
      Bán Đất Trung Kính - Dt 94m - Ngõ thông oto tránh - Giá 10.5 tỉ + Vị trí đắc địa , trung tâm Cầu Giấy ngõ thông oto tránh+ Khu vực VIP , ngõ to như phố ,...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Dự án siêu hot năm 2023 gữi tới a/c hành hiếm.Nằm ngay Trung Tâm Phố chợ Gò Đen - Bến Lức cách chợ Bình Chánh 5p - AEON Mall 30p.SHR từng nền, Thổ cư...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 112 m2, mặt tiền 30m tại Thành phố Vĩnh Long - Vĩnh Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 112 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất nền thuộc dự án Vĩnh Long Newtown do hiện tại đang chuyển công tác ra thành phố Hà Nội và chưa có nhu cầu sử dụng Dự án Vĩnh...
      Dự án Vĩnh Long New Town, Thành phố Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp nền đất 280 m2 tại Đường 494 - Tân Thanh - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 280 m2 13,93 triệu/m2
      Tên dự án: Khu Nhà ở đô thị tại Thị trấn Tân Thanh KĐT Tân Thanh.Tên thương mại: Tân Thanh Elite City.chủ đầu tư: Công ty TNHH đầu tư phát triển đô thị...
      Đường 494, Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cần Đước - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng gấp nền đất ở ngay chợ Long Sơn - Cần Đước, ngay KDC sầm uất thuận tiện KD buôn bán, cách chợ Long sơn 50m, trường cấp 1 Long sơn...
      Đường 830, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!