Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 600 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ea Păl - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 200 triệu

      200 triệu 600 m2 0,34 triệu/m2
      Đất rẻ ở Ea Kar - Đắc Lắc, đường rộng 10m.DT 502 mét vuông tới 733 mét vuông.Đã có bìa đỏ riêng từng nền.Giá 220 tr/ nền.L/H: Anh Ba.
      Đường Liên Xã, Xã Ea Păl, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất nền 185 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,99 tỷ

      6 tỷ 185 m2 32,4 triệu/m2
      Siêu giảm giá 1 tỉ miếng đất đẹp có sổ đỏ gần vòng xuyến cầu Rào Anh Dũng 3, Dương Kinh, Hải Phòng chỉ 32,4tr/ mét vuông.1 trong 10 phần trăm...
      Đường Anh Dũng 3, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      Bán nền thổ cư Thanh Lương Bích Hòa DT 31 mét vuông oto đỗ gần giá cực rẻ khu vực.MT rộng 3.6m ngõ tương đối rộng 2.2m cách 20m ra đường 2 oto...
      Đường Quốc lộ 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 175 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 639 triệu

      639 triệu 175 m2 3,66 triệu/m2
      Gia đình có miếng đất cần bán tai khu công nghiệp Hiệp Thạnh,miếng đất 5x37m thổ cư đủ.MT đường đá 4m thông từ khu công nghiệp Hiệp Thanh sang Phước...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 3615 m2, mặt tiền 65m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 3615 m2 2,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất sát sông TP.HCM, view kênh thoáng mát phù hợp đầu tư đón đầu hoặc làm vườn sinh thái nghĩ dưỡng thuộc Xã An Phú - Củ Chi.-...
      Đường Cây Gõ, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 218 m2 tại Đường 22B - Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 840 tr

      840 triệu 218 m2 3,86 triệu/m2
      10*22m full thổ - Gần khu công nghiệp Thạnh Đức - Giá đầu tư - 840tr - Gò Dầu Tây Ninh.Cần bán nền đất F0 ở Ấp Rộc, xã Thạnh Đức, huyện Gò Dầu tỉnh Tây...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ cần bán cặp đất view biển MT Nguyễn Tất Thành.DT: 250m2 ngang 10m.Đại lộ Nguyễn Tất Thành rộng lớn, KD nhà hàng, hotel siêu hợp lí...Cách sân bay...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      - Bán đất MT đường SỐ 4 khu đô thị VCN Phước Hải. Cạnh NH Techcombank, gần tòa nhà VCN, đối diện trường mẫu giáo Họa Mi và trường Phước Hải.- Kv tập...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phụng Thượng - Phúc Thọ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ PHỤNG THƯỢNG, PHÚC THỌ, CÁCH QL32 CHỈ 100M- Vị trí nằm ngày sát với KĐT Nam Phúc Thọ, cách QL32 chỉ 100m, đường trước đất rộng 15m.-Tiềm...
      Xã Phụng Thượng, Phúc Thọ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 280 m2 tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 280 m2 11,25 triệu/m2
      D167Gia Đình Có Việc Cần bán nhanh miếng đất Trong 1 Tháng. giá rẻ hơn xung quanh 300 trBán miếng đất sổ hồng riêng gần công an P. Trảng Dài Biên Hoà...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 65 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 860 tr

      860 triệu 65 m2 13,24 triệu/m2
      Chưa đến 900tr Anh / chị có ngay một xuất đất ở , KD đc - DT : 65m vuông vức đẹp - vị trí : Đông Yên , Quốc Oai , thành phố Hà Nội - KDC sầm uất , dân...
      Đường 421B, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2000 m2 tại Đường 29 - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 190 triệu

      190 triệu 2000 m2 0,1 triệu/m2
      Đất tôi bán có sổ hồng riêng công chứng đc liền.Bán giá 190 tr hết đất gần 2000 mét vuông đoạn ngay bên ranh thị trấn hướng về Buôn Hồ nhé ạ.Ai mua...
      Đường 29, Thị trấn Krông Năng, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán lô đất nền 103 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 103 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất Long Thành dự án Century City 103 mét vuông thổ giá 1 tỉ 390.Chính chủ bán ngay nền thổ cư 103 mét vuông tại Century city - DT769,...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 94 m2 , giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 94 m2 22,88 triệu/m2
      Cần bán gấp lô 93.8 mét vuông, Đông Nam trên đường N6, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, sát bên chợ và gần cổng trường học Đinh...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Phường Tứ Minh - Hải Dương - Hải Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán lô 17.97 đường Lê Văn Hưu khu đô thị Vạn Lộc TPHD - DT 69,75m2 ( 4,5 x 15,5 ), đường kĩ thuật 2m- Đường + vỉa hè 13,5m- Hướng Nam mát mẻVị trí...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Tứ Minh, Hải Dương, Hải Dương

      Bán nhanh đất nền hướng Tây - Bắc tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      - nền đất căn biệt thự đơn lập - khu dân cư Sadeco Vivo City Q. 7.Vị trí góc 02 MT đường số 07 & đường 12.- DT 12,5x20m (sổ 237,5 mét vuông...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 70 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 70 mét vuông đất Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội.mảnh đất 70 mét vuông, bìa đỏ chính chủ, đường trước mặt 2 xe oto tránh...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      587 tr sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện di chuyển.Sở hữu cụm...