Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 13m tại Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 245 triệu

      245 triệu 1 m2 245 triệu/m2
      100 phần trăm giá trọn sổ sang tên 245tr/1111m2 sổ riêng đất Quảng Tín, H. Đắk RLấp. Cách ủy ban nhân dân xã, chợ lớn Quảng Tín chỉ...
      Xã Quảng Tín, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán ngay đất nền dự án 146 m2, mặt tiền 6m tại Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 146 m2
      Chứng khoán thì bấp bênh đất nền vẫn là kênh đầu tư an toàn nhất.Thời điểm vàng mua đất nền Vĩnh Tuy - Văn Giang mua vào thắng lớn.DT: 146 mét ...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chỉ hơn 1 tỉ, sở hữu thửa đất thông số vàng, nền thổ cư 100 phần trăm, pháp lí chuẩn đẹp, xây nhà 4,5 tầng quá đẹp tại tổ 3 Giang Biên, Long Biên,...
      Đường Tình Quang, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền Sala Garden, 5 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 90 triệu

      90 triệu 5 m2 18 triệu/m2
      Sala Garden nằm tại vùng đệm của sân bay quốc tế Long Thành. Do đó việc phát triển các dự án cao ốc thương mại là điều không thể xảy ra.Sala Garden đã đc...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 45000 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông tại Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 45000 m2 0,25 triệu/m2
      Thông tin về nền đất: - DT: 4,5ha - pháp lí: sổ hồng - Tổng 500 cây sầu riêng 8 - 10 năm tuổi, 50 cây 6 năm tuổi, vườn trồng thẳng hàng, thẳng lối, chất...
      Đường 23/3, Xã Đắk Nia, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bán nhanh đất nền 4 m2, mặt tiền 33m tại An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 4 m2 387,5 triệu/m2
      Mặt nhựa An Khương!! Cách DT757 có 200m!! SẴN 600tc tách đc liền 6 lô ( giá thị trường hiện tại rẻ nhất cũng 350tr/lô ngang 5)Tổng DT: 3932 mét vuông...
      Đường ĐT 757, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 550 triệu

      550 triệu 95 m2 5,79 triệu/m2
      Suối Tiên 550tr/lô, 2 lô liên kế.DT 95,4 mét vuông (ngang 6m), thổ cư 60m.- Đường oto 5m quy hoạch rộng 8m.- KDC đông đúc.- Cách HL39...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 10446 m2, mặt tiền 150m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 20 tỷ

      20 tỷ 10446 m2 1,92 triệu/m2
      miếng đất quá đẹp chỉ 2trieu 1 m2 150 mặc tiền nhựa sâu 70 mét cách DT742 150met
      Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      MUA LÚC TRẦM LẮNG, BÁN LÚC SÔI ĐỘNG S= 125M, MT 5m vuông vức Chỉ cách trục 420 ~ 50mTrục chính có thể KD buôn bán hoặc làm trọ Gần siêu thị, bến xe buýt...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 180 m2 tại Phường 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 180 m2 48,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất P. 1, TP. Vũng Tàu.DT: 180m2.Vị trí đẹp, thuận tiện đi lại, KDC yên tĩnh gần núi và biển phù hợp với mọi gia đình.giá: 8,7 tỉ.gọi ...
      Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Em Mỹ Phương, NVKD MKland cập nhật các lô giá đầu tư khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang. anh chị tham khảo, liên hệ ngay em: 0932 763 ***Phone/zalo) hỗ trợ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 78 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 78 m2 19,86 triệu/m2
      pháp lí: sổ hồng từng nền, sang tên công chứng ngay.Lago Centro toạ lạc tại tâm điểm giao thương đắt giá, hưởng trọn giá trị tăng trưởng không giới hạn....
      Dự án Lago Centro, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán đất nền 186 m2, hướng Tây - Bắc tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 186 m2
      Cần bán ngay miếng đất 3 MT, Trương Thị Kiện, Thái Mỹ, Củ Chi.DT: 186m2.Giá: thương lượng.Đường trước đất: 6m.Khu đất cách Tỉnh Lộ 7 350m, gần Phú Lâm...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      Bán đất liên kế đẹp tại khu căn hộ Tân Việt (V Town) tại Hoài Đức.DT 70.5m2.MT hơn 4m.Gần KĐT, giao thông thuận tiện, gần các trường đại học (đại học...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT đường Nguyễn Hữu Trí, DT ngang 5x20 (100 mét vuông), cách chợ Đệm và BV Nhi Đồng 5 ph, NH hỗ trợ vay 70 phần trăm,...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      SUN GROUP CHÍNH THỨC TRIỂN KHAI 600 nền đất NỀN CỒN DẦU – HÒA XUÂNVị trí trung tâm – tiềm năng tăng trưởng mạnh tại Đà NẵngChỉ 50 tr GIỮ CHỖ – HOÀN TIỀN...
      Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 250 m2 70 triệu/m2
      Bán đất MT đường nhựa khu dân cư Làng ĐH Phước Kiển Nhà BèĐường 12m chuẩn bị hạ âm điện cápDT: 10x25Đã có SHRQuy hoạch khu dân cư hiện hữu - xây dựng tự...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 19 m2 tại Xã Tân Lập - Mộc Hóa - Long An, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 19 m2 189,48 triệu/m2
      DT 44x426 (nở hậu).Cạnh công ty Bright Sunshine ngay QL62.Thuận lợi cho việc đầu tư.liên lạc để xem đất.
      Xã Tân Lập, Mộc Hóa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!