Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán
Đất full thổ cư, xây tự do,
Đường trước đất rộng 10m, rộng xe đi lại thông thoáng.
Gần các tiện ích như: quán ăn, nhà hàng, chợ, shop,
Có thể vay
Không dính lộ giới,
Giá: 783 Triệu
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 8,60 Triệu/m2
433710
Mua bán
Chính chủ cần bán
Đất full thổ cư, xây tự do,
Đường trước đất rộng 10m, rộng xe đi lại thông thoáng.
Gần các tiện ích như: quán ăn, nhà hàng, chợ, shop,
Có thể vay
Không dính lộ giới,
Võ Tá Huy Hoàng
Đường Định Đức Thiện, Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
8,68 tỷ
300 m2
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2