Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 130 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 1365 tỷ

      1365 tỷ 130 m2 10500 triệu/m2
      Bán nền đất trung tâm phố Cầu Giấy.130m Đất MT10m 13 tỉ 65.+ Nhà nằm vị trí cực đẹp, KD, oto 7 chỗ đỗ cửa, đườngthông tứ phía, thoáng, rộng, KD ngày đêm,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài không sử dụng đến gửi bán mảnh đất cực đẹp ở khu phân lô X2B Tam Trinh, đường rộng thênh thang oto tránh và chạy vòng quanh,...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bến Lức - Long An, giá 830 tr

      830 triệu 120 m2 6,92 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 đất thổ cư liên kế đường đá xanh 3.5m sổ hiển thị đường bê tông 5.5m.- DT 5*24m 120 mét vuông. Thuộc Ấp 1 Xã Bình Đức, Huyện Bến Lức,...
      Ấp 1, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 40 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán đất Cầu Cốc Tây Mỗ DT 40 mét vuông - 2,4 tỉ.- Xây tầng 2 phòng quá đẹp, trong KDC yên tĩnh.- Ngõ 2,6m thông thoáng ô tô đỗ...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 195 m2, mặt tiền 6m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 195 m2 2,83 triệu/m2
      Sông cầu khánh Vĩnh sát Hương Lộ 62 giá quá rẻ cho anh/chị em đầu tư 195m2 full thổ chỉ 550 tr.DT 195m2 giá 550tr full thổ cư.Gần Hương Lộ 62 và QL...
      Đường Hương lộ 62, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Lago Centro Long An, 96 m2 tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 96 m2 15,63 triệu/m2
      nền thổ cư hàng F0 giá rẻ đầu tư Lương Bình, Bến Lức, Long An.DT 5x14m.Dt 5x16m.Dt 5x19m.Đường 24m ô tô tới đất, đường thông gần chợ trường học cách thị...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 260 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 475 tr

      475 triệu 260 m2 1,83 triệu/m2
      bán nhanh lô căn biệt thự 260m2 ngang 10m cách Hoà Tiến Đà Nẵng chỉ 7 kilomet.- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học, UB, siêu thị, sân vận...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 95 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Đất nền hẻm ô tô thuộc Tân Nhựt Bình Chánh TPThành phố Hồ Chí Minh 5x19m (80m2 thổ cư) SHR biệt. KDC hiện hữu xem đất call ngay em thanks...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 14m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Bán nền căn biệt thự đơn lập dự án, DT: 441,4m2, bìa đỏ cá nhân, sang tên ngay. Vị trí đẹp, yên tĩnh thuộc khư căn biệt thự cao cấp KĐT Thung Lũng...
      Dự án Thung Lũng Xanh, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô Phan Thao gần góc Hoàng Đình Ái -hướng bắc -DT 100m²- Đường 10m5 ,vỉa hè 5m KDC đông đúc - Đặc biệt đang mở thông ,kéo dài qua dự án...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 8385 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 8385 m2 0,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất view đẹp tại thị trấn Nam Ban.- Giá hạ gần 1 tỉ so với tháng trước, do ngộp bank cần bán ngay.- Cách chợ Đà Lạt...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2 tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 72 m2 44 triệu/m2
      Bán 72 mét vuông đất đấu giá tại xã Lại Yên - Hoài Đức - HN.Dt 72 mét vuông bìa đỏ riêng biệt rồi.MT 4m25.Mặt hậu 4m25.Chiều sâu 17m.Đất Tây ...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 780 triệu

      780 triệu 85 m2 9,18 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền 5x17 85( mét vuông) gần Ngay chợ Long Cang mới - Trục đường chính Nguyễn Trung Trực và DT 833B .- miếng đất nằm trong khu dân ...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 150 tr

      150 triệu 90 m2 1,67 triệu/m2
      khu dân cư Young Town MT Vành Đai 4 cách cầu vượt củ chi chỉ 2 kilomet Cổng bảo vệ chốt 24/2490m2 Giá đầu tư 150tr Công viên osaki 2ha nằm đối diệnSổ...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương Đường Vĩnh Phú 10.+ 3 kilomet về trung tâm thành phố. Hồ Chí Minh.+ 2 kilomet đến chợ đầu...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 620 m2 tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 620 m2 1,94 triệu/m2
      10x62. Đất đô thị. CLN 618 mét vuông. Cập khu công nghiệp Phước Đông. 1,2 tỉ 1 xẹt đường nhựa DT 782. Nằm ngay gần cổng chính GD3 khu công nghiệp...
      Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Gấp bán đất mặt đường QL 2C Sơn Dương, Tuyên Quang: DT 400m, MT 8M . KD đc giá chỉ 25tr/m2- DT 400m- MT 8m- Sâu 50m- Mặt đường chính thông giao Thái Nguyên,...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      mở bán nền đất thuộc KDC Bá Tùng, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng. Đường quy hoạch 5m5 lề 3m, đường thông Lê thì Hiến . cư dân an ninh cao, dân...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!