Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 560 m2 tại Xã Đa Phúc - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 896 tr

      896 triệu 560 m2 1,6 triệu/m2
      miếng đất thổ cư tổng 560m2 có 300m2 nền thổ cư vuông đẹp sổ sách nét công chứng luôn gần trường học khu vực trung tâm cư dân đông đúc mà giá chỉ...
      Xã Đa Phúc, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      - Lô góc đẹp vip nhất hiện tại ngay trước mặt căn hộ Bàu Tràm. Sổ cá nhân sẵn k vay NH, mua bán công chứng ngay.- Góc đường thông 7.5m đi ngang căn hộ,...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay lô đất nền 6000 m2, mặt tiền 21m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 6000 m2 2 triệu/m2
      GIẢM MẠNH 1 tỉ 7 CHO LÔ 6 Xào 400m THỔ CƯ, TẶNG NHÀ VÀ AO CÁ, ĐƯỜNG NHỰA ô tô TRÁNH.DT: 6000m.vị trí : QL 20 vào 2 ph, cư dân đông đúc, chợ, trường...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      Vị trí vàng, trung tâm kết nối:Dự án nền căn biệt thự liên kế phố cổ Hội An, đc bao quanh bởi sông Thu Bồn, The Mansion là quần thể nghỉ dưỡng sinh thái...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 triệu

      500 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Khu đất vườn ở Sông Cầu Khánh Vĩnh siêu rẻ, giá trị tăng giá cao . Mỗi lô tầm 550tr - 1000m2 Khu này rất tiềm năng nhé anh/chị đầu tưChỉ mất 1 kilomet...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      n
      nguyễn ngọc tuyết nhi Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 130 m2 tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 130 m2 51,54 triệu/m2
      + Thửa đất vuông đẹp.+ Gần khu trung tâm.+ giá cả thương lượng nhẹ.liên lạc Kim Anh 0986 306 ***miễn TG).
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 880 m2 tại Xã Ninh Điền - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 880 m2 1,71 triệu/m2
      Cần bán đất đẹp chính chủ, đã rào chắn cẩn thận, DT lớn có sẵn thổ cư, đất đẹp vuông vắn may mắn.Giá 1,5 tỉ có thỏa thuận thêm.hotline gặp chính chủ 0349...
      Xã Ninh Điền, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 120 m2 4,42 triệu/m2
      - Bán 2 miếng đất giá chỉ 530tr/120m2, có 50m2 thổ cư view núi Bà Đen, cách hồ Dầu Tiếng 10  kilomet, trục đường DT Đất Sét Bến Củi - Lộc Ninh qua...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh
      K
      Nguyễn Trần Trung Khải Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 3 m2, mặt tiền 70m, hướng Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 23 triệu

      23 triệu 3 m2 7,67 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp nhất sát vin Móng Cái giá rẻ nhất.- Gân 3000m2 có 70m giáp dự án, 400m2 thổ cư.- Đón sóng chào bán Vin Bắc Luân đầu tháng 8 - 2023.- bìa...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2 tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Tiến độ dự án King Hill Residences.chào bán 30 nền đất nền căn biệt thự MT đường Nguyễn Hữu Trí ngay Trung Tâm Bến Lức - Long An.Sổ sẵn trao tay - nhận...
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Phú Thọ - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      - Cần bán hàng ngoại giao dự án Âu Cơ Park City TX Phú Thọ.Loại hình đất nền, đất nền bìa đỏ ngay.- DT từ 108 - 120m2 MT 6m.- Hạ tầng hoàn thiện đầy đủ, đã...
      Dự án Âu Cơ Park City, Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      CC bán nhanh đất MT Huỳnh Minh Mương ngay chợ chiều Tân Thạnh Đông, Củ Chi.Đất MT rộng m, cách đường Tỉnh Lộ 15 tầm 1 kilomet. Xung quanh có đầy đủ...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất gần ngay siêu thị Big C, Lê Hồng Phong, Ngô Quyền (B79) contact 0917 696 *** DT: 120m (ngang 8m) - Hướng: hướng Đông Nam Giá bán: Liên hệ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán đất nền 81 m2, mặt tiền 13m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 81 m2 75,31 triệu/m2
      Bán đất đường GS2 Big C GO P. Đông Hòa, TP Dĩ An- DT 81m2 thổ cư: 100 phần trăm ( 4,5X18m)- Cách đường QL 1k chỉ 200m- Cách TTHC Dĩ An 500m- Sát bên...
      Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 35 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      - mảnh đất tại Yên Nghĩa - Hà Đông - TP Hà Nội.- DT: 35 mét vuông. (MT = 3,7m; hậu = 3,7m).- Đường oto vào tận đất.- Khu trung tâm sầm uất. Tiện...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội.

      Chuyển nhượng lô đất nền 22000 m2, hướng Đông tại Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 22000 m2 0,19 triệu/m2
      - Có view tự nhiên đẹp như tranh vẽ.- Có sẵn 11 loại cây ăn quả: Xoài, mận, ổi, cam, bưởi, mít, đu đủ, vú sữa, khế, sầu riêng, dừa.- Có dòng suối chảy quanh...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 5055 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21 tỷ

      21 tỷ 5055 m2 4,16 triệu/m2
      "Mặt đường Vĩnh Yên GĐ 2, Vạn Thạnh, cách biển 50mĐất nằm trong quy hoạch đô thị sát biển, chắc chắn tăng giá 5 7 lần trong 2 3 năm tới.Thửa: 35, Tờ: 16...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 1000 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tr

      600 triệu 1000 m2 0,6 triệu/m2
      Bán đất nông nghiệp tại xã Thái mỹ Củ chiGần tĩnh lộ 7 và kênh T TânThích hợp mua để dành đầu tư vì giá rẻ tầm túi tiềnHiện đang trồng lúa, đường bờKẹt tiền...
      Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh