Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Đường Phước Thắng - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần tiền đi du học cần bán ngay mảnh đất MT Đ. Phước Thắng, Vũng Tàu.DT: 120 mét vuông/ sổ hồng.Tiện ích: Gần trung tâm đào tạo nghề Vũng Tàu,...
      Đường Phước Thắng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền dự án 138 m2 tại Xã Điện Minh - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 138 m2
      - Vị trí: Khúc Lũy, P. Điện Minh, TX Điện Bàn.- DT: 137,8m2 (7x19,3m)- Đường bê trông 3m.- Đất ở sở hữu lâu dài.- KDC đông đúc- Không khí thoát mát, yên...
      Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 1300 m2, mặt tiền 25m tại Hàm Tân - Bình Thuận, giá 950 triệu

      950 triệu 1300 m2 0,74 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới.. đất sào KDC ven biển ( cách biển 1 kilomet). Khu vực Sơn MỷNgang 25m dài 55m= 1300m2Thích hợp làm nhà vườn . Homestay. Hoặc đầu tư...
      Đường 55, Xã Sơn Mỹ, Hàm Tân, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại Đường Đặng Văn Viễn - 6 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán miếng đất nằm ngay MT đường Đường Đặng Văn Viễn, P. 6, Sóc Trăng, Sóc TrăngDT 120m2Giá 700TrGần Trường iSchool Sóc Trăng ,Trung tâm Văn...
      Đường Đặng Văn Viễn, Phường 6, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán gấp lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      đc: Thôn Mũi Đá, xã Tân Phước, Tx La Gi.DT: 105m2 (5x21m), full thổ cư.Cách đường Nguyễn Du 500m, cách đường Lê Minh Công 700m, cách đường Tôn Đức Thắng...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
      )
      Nguyễn Hưng ( Hưng Hòa Phát Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 500 m2, hướng Tây tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 430 tr

      430 triệu 500 m2 0,86 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH nên bán nhanh mảnh đất cạnh 3 khu công nghiệp ,khu dân cư ,tiện KD ,xây trọ*kích thước :10x50*sổ hồng riêng riêng*Ra P. sang...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán nhanh 120m2 tại Phước Lâm Cần Giuộc.+ Giá chỉ từ 690tr bao sang tên CC.+ DT: 120m2 (6m*20m) thổ cư 100 phần trăm.* Duy nhất khu vực chỉ còn 1...
      Đường 835A, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh nền đất FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 900 triệu

      900 triệu 75 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 75 mét vuông mặt đường trục thông biển, MT view kênh trục thông biển.- pháp lí hiện tại đang là HĐMB, sẽ đc tỉnh nghiệm thu cấp...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      5m MT QL14 gần trường học Minh Thắng giá chỉ 1tỉ xx (ôm chủ).
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hiếu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 159 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 460 triệu

      460 triệu 159 m2 2,9 triệu/m2
      - LÔ NÀY LÀM NHÀ YẾN CỰC ĐẸP- DT : 158,8m2 ( Ngang 7m x dài 24m)- Trong đó có: 66,4m2 nền thổ cư Và : 92,4m2 đất cây lâu năm- ĐC: Xã...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh lô góc đường số 12 và 15 khu T&T. 5x20 sổ hồng riêng, xây dựng 3 lầu.sổ hồng riêng đầy đủ. Lô góc duy nhất cần bán rẻ.Xem...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Chủ gửi Bán mảnh đất dự án Golden Center 2 chỉ 700 tr.HĐ Kim Oanh, DT 85 mét vuông, đường nhựa 13m, hạ tầng điện âm nước máy, hỗ trợ giấy phép ...
      Dự án Golden Center City 2, Đường Ngô Quyền, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 820 triệu

      820 triệu 80 m2 10,25 triệu/m2
      - Còn sót vài nền cuối đất đẹp thổ cư 100 phần trăm.Vị trí: Nằm trên đường Đoàn Nguyễn Tuấn, chợ Hưng Long.- cư dân đông đúc, thuận lợi mua bán cho...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2 tại Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TPBạn đang tìm kiếm một lô đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi - khu đất đẹp nằm gần trung tâm TP, với các...
      Đường Tập Đoàn 16, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 360 m2, mặt tiền 12m tại Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 774 tr

      774 triệu 360 m2 2,15 triệu/m2
      Nằm đầu cầu Giao Thủy - Giáp Thị Trấn Ái Nghĩa+ Bán 3 lô liên kế mỗi lô ngang 12m - nằm sát đường nhựa QL vào 100m+ MT đường bê tông rộng 8m+ KDC đông,...
      Đường 610, Xã Duy Hòa, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 328 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 328 m2 4,88 triệu/m2
      sang nhượng miếng đất tuyệt đẹp tại Lương Sơn, Hoà bình.Tổng DT 328 mét vuông trong đó có 100 mét vuông đất ở.* Cách trung tâm TP TP Hà ...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 131 m2, mặt tiền 8m tại Phường Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 131 m2 7,64 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền ra đi nhanh miếng đất thuộc TP cách trục đường QL 14 vào 50 m.đc: P. Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai.DT: 8x16.41m full thổ cư.Đường nhựa quy...
      Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thái Thuỵ - Thái Bình, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      * Kiện tác kiến trúc Era Central City Thái Bình nằm giữa giao lộ đắc địa, ôm trọn tam giác vàng kinh tế với ba TP lớn Hải Phòng - Quảng Ninh - Ninh Bình...
      Dự án Khu đô thị Nguyễn Đức Cảnh, Huyện Thái Thuỵ, Thái Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!