Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 10000 m2 tại Xã Thạnh Hải - Thạnh Phú - Bến Tre, giá 2 tỷ

      2 tỷ 10000 m2 0,2 triệu/m2
      Bán nền đất xã Thạnh Hải, Thạnh Phú, Bến Tre.+ DT 10.000 mét vuông, giá 2 tỉ, cách lộ nhựa 800m.+ Bán vuông nuôi tôm đường đất 2m, cách biển điện gió...
      Xã Thạnh Hải, Thạnh Phú, Bến Tre

      Cần bán ngay đất nền 220 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 tr

      480 triệu 220 m2 2,19 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán nhanh 220 mét vuông đất nằm đối diện trường học cấp 2-3 đang hoạt động:- DT: 220 mét vuông thổ cư 100m- Giá 380...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 464 m2, mặt tiền 16m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 464 m2 109,92 triệu/m2
      Bán nền đất góc MT đường Trần Quý Kiên kéo dài TML Q2 DT 464m2 chỉ 51 tỉ Luyến 0909 039 ***- Vị trí nằm trên đường Trần Quý Kiên kéo dài P. Thạnh Mỹ lợi...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Vĩnh Phú II, 80 m2 tại Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí vàng: MT Vĩnh Phú 10 QL 13, TP Thuận An. Lộ giới di chuyển 60m với 6 làn xe lưu thông, con đường huyết mạch di chuyển về TT TP.Cơ hội vàng cho NĐT...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 557 m2, mặt tiền 20m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 557 m2
      Bán đất chính chủ Lộc Phát - Bảo Lộc.- Đường Lý Thường Kiệt, P. Lộc Phát, TP. Bảo Lộc Lâm Đồng.- View núi đồi đẹp đáp ứng nhu cầu của KH.- Nằm ngay KDC hiện...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 7m tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 320 tr

      320 triệu 210 m2 1,53 triệu/m2
      Chủ xoay tiền cho con trai đi nước ngoài cần bán nền đất 210 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư MT đường đại học thông từ DT741 qua QL14 cách...
      Xã Phú Riềng, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Đường 3 - Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 65m2 xã Tân Minh, Sóc Sơn TP Hà Nội.- bìa đỏ chính chủ.- Cách sân bay Nôị Bài 5 kilomet.- Cách KCN Nội Bài...
      Đường 3, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nghiêm Xuân Yêm - trục thông sông khu đô thị Nam Việt Á.DT: 100 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường: 10m5 vỉa hè 5m.giá: 5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      -Kẹt tiền cần bán nền đất An Viễn , Đồng Nai.-DT: 80m2 ( 5m* 16m)-Đất gần chợ, khu trung tâm hành chính ,...-giá bán : 750 tr-sổ hồng riêng công chứng ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1 m2 tại Xã Xuân Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2 tr

      2 triệu 1 m2 2 triệu/m2
      - bán nhanh miếng đất 1400 mét vuông giá 1.7tr/ mét vuông tại Sơn Tây Thủ đô Hà Nội.- MT 30m, thế đất vuông vức, vượng khí, thoáng đãng...
      Xã Xuân Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 1570 m2, mặt tiền 10m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 1570 m2 0,58 triệu/m2
      Bao nhiêu tiền một mớ bình yên.900 tr sở hữu 1570 mét vuông đất view Hồ Trị An.Mảnh vườn hội tụ đầy đủ yếu tố:Thổ nhưỡng ưu ái có đồi có thung lũng,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 125 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Nghĩa Chánh - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      căn biệt thự VEN SÔNG trung tâm thành phố QUẢNG NGÃI🍄 DT: 330 mét vuông  - 362 mét vuông🍄 View sông thơ mộng🍄 𝐆𝐢𝐚́ 𝐜𝐡𝐢̉: 𝟏𝟒...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Nghĩa Chánh, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
      Lương Thị Thúy Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Thanh lí gấp lô 100 mét vuông dự án Mega City 2 - Nhơn Trạch. Giá từ 1 tỉ/nền. liên hệ ngay 0931 117 ***.Lô T21 - 82 - 100 mét vuông giá 1...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 3 m2 tại Xã La Ngâu - Tánh Linh - Bình Thuận, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 3 m2 650 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ HẤP DẪN - KHU NGHỈ DƯỠNG XANH TỎA TẠI XÃ LA NGÂU, TÁNH LINH, BÌNH THUẬN. gọi ngay tư vấn: Mr Dũng: 0987 198 ***1. Bán Khu Nghỉ Dưỡng , Xã La...
      Xã La Ngâu, Tánh Linh, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 136 m2, mặt tiền 5m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 136 m2 24,64 triệu/m2
      Bán đất MT đường Phùng Hưng xã An Viễn huyện Trảng Bom tỉnh Đồng Nai 136 m2 giá 3 tỉ 350.DT: 5*27=136m2.Xung quanh nhà căn biệt thự gần chợ gần trường...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2141 m2 tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 220 tr

      220 triệu 2141 m2 0,11 triệu/m2
      Em đang có 25m MT đường nhựa lớn cao bá quát , có sẵn 300 m thổ cư, Cách ngã 4 DH05 chỉ 200 m, bán kính 5  kilomet đầy đủ các tiện ích của P....
      Xã Minh Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán 60.2m2 ngay gần đỗ Xuân Hợp Q. 9.Giá cắt lỗ 1tỉ.Đường 4.5m oto đi thoải mái luôn.Cách ngã 4 Bình Thái chỉ 1 kilomet.Vì tôi đang...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hà Trung - Thanh Hóa, giá 590 triệu

      590 triệu 200 m2 2,95 triệu/m2
      DT : 200 mét vuông ( 5m x 40m) Vị trí : Cách nút giao cao tốc bắc nam tại Hà Long chỉ 800m rút ngắn thời gian di chuyển từ TP Hà Nội về đến nền đất...
      Xã Hà Long, Huyện Hà Trung, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!