Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 279 m2 tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 279 m2 4,66 triệu/m2
      KDC An Phước Riverside Vị trí: Thôn Kim Bình, Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận Cách trung tâm thành phố.Phan Thiết chỉ 7 kilomet về hướng Bắc...
      Dự án KDC An Phước Riverside, Đường Xoài Quỳ, Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 358 m2 tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 358 m2 61,46 triệu/m2
      Bán tòa CC MINI thôn Thái Bình 358m2*8 tầng, có 58 phòng cho thuê. Gần CNC Hòa Lạc, gần đại học FPT. Giá 22,6 tỉ- DT bìa đỏ 358m2 (đất full thổ cư), Đông ...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội
      N
      Bán Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 845 triệu

      845 triệu 100 m2 8,45 triệu/m2
      -Tôi cần tiền nhập hàng cần bán miếng đất do tôi đứng tên tại khu phố 4-Tân Định-Tx Bến Cát-Bình Dương-DT: 100 mét vuông (5x20) nền thổ cư...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 156 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 156 m2 8,34 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần ra nhanh lô Vịnh An Hòa chỉ 1,3 tỉ. liên hệ: 0901 967 ***- Ngay gần góc, đường 10m5.- DT: 156m2 - ngang 6m.- Giá chỉ 1,3 tỉ - giá siêu ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư T30, 90 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Tổng hợp sp còn duy nhất 7 nền cực đẹp ngay khu dân cư T30, Đường Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh.Vị trí cực đẹp, nằm cạnh trường mẫu giáo Thủy Tiên...
      Dự án KDC 6B T30, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 137 m2, mặt tiền 9m tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 137 m2 18,25 triệu/m2
      chủ ngộp cần ra đi gấp một số lô sau (xem trong hình ảnh và còn nhiều lô khác nữa)giá từ 1.8ty đến 12.5 tỉ tùy lôcó hoa hồng cho anh em mô giới.liên lạc để...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 312 m2, mặt tiền 12m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 32,76 tỷ

      32.76 tỷ 312 m2 105 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Cột 5 Cột 8, Hồng Hà.+ Bán đất Cột 5,8 MR p. Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Lô B4 ô 312m2, MT 12m, hướng TB, SĐCC, dãy sau mặt đường bao...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1135 m2 tại Xã Quang Minh - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1135 m2
      giá chỉ từ 1xx tr/mét ngang.Vị trí: Cách ủy ban nhân dân xã Quang Minh và chợ Đại Phú xã Quang Minh ~ 1.5  kilomet.đc: Ấp Bào Teng, xã Quang Minh,...
      Ấp Bào Teng, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Đường T1 - Tân Thanh - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Dự án đất nền bìa đỏ h.o.t nhất Hà Nam lúc này ?16 tr /m² >>> Đất nền khu đô thị kiểu mẫu #TânThanhEliteCityCách Tp. Phủ lý, #Sunubrancity c.hỉ...
      Đường T1, Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Bán nền đất 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 500 m2 5,9 triệu/m2
      MT đường 40 Vành Đai khu công nghiệp Becamex Chơn Thành. Vị trí trên cao ngay cà phê Minh Trang.Vị trí sầm uất, KD buôn bán, Xây trọ đều đẹp.Chốt: 10m...
      Đường Số 40, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 473 m2, mặt tiền 40m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 473 m2 148 triệu/m2
      Lô cực hiếm, limited MT Biển - Núi có nhà kiến trúc kiểu Pháp và lô đôi độc nhất ngắm view máy bay cực chất đã nhanh chóng thuộc về các chủ sở hữu mới. Thị...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí.+ Ngay đường Số 18, liên kế TTTM Giga Mall Thủ Đức do CoopXtra Group mới đưa vào hoạt động tháng 04/2019.+ liên kế chợ Hiệp Bình.+ Cách trục đường...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền hướng Tây - Bắc tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Giao dịch chính CĐT (sổ có tên CĐT).Hướng: hướng Tây Bắc.MT đường số 03 - lộ giới: 20m.Thông ra đường Nguyễn Văn Linh chỉ với 1 kilomet di chuyển...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      G
      Hotline - Công Ty Cổ Phần Phát Triển Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 60 m2 tại Xã Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      📌 chào bán các lô TĐC Áp Tràn – Bắc Sông Cấm GĐ II Đủ DT – đủ vị trí - đủ trục đường – giá đầu tư còn rất mềm chỉ từ 3.x tỉ Từ LK05 cho tới LK13: giá...
      Đường Liên Thôn, Xã Dương Quan, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhận ký gửi, bán đất nền KĐT Long Thọ - Phước An (huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai) do tập đoàn HUD và tổng công ty xây dựng TP Hà Nội làm CĐT, với các loại nền...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí nằm cách chợ Bình Chánh 800m, đường thông nhiều hướng, di chuyển thuận tiện.Đi về An Lạc chỉ 8p, ra bến xe Miền Tây chỉ 10p, chưa đầy 30 ra tới Q1,...
      Đường Tập Đoàn 8, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất Khu đô thị Long Cang Residence, 80 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      chào bán 20 NỀN VIEW SÔNG KDC LONG CANG CHỈ 800tr/Nền - Cách Nhà Thị Đấu Phú Thọ Q. 10 26km- liên kế Tuyến Ga Metro 3A Bến Thành-Tân Kiên- 15 héc - ta...
      Dự án Long Cang Residence, Huyện Cần Đước, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 481 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 481 m2 16,01 triệu/m2
      Kẹt tiền đành bán mảnh đất tâm huyết!10 ngang MT QL 14, ngay sát trung tâm hành chính TX Chơn Thành.Giá 770 tr một mét ngang.SHR sẵn, thổ cư, khu vực KD...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!