Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Tân An - La Gi - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất ngay MT đường Nguyễn Trường Tộ, Tân An, La Gi,Xung quanh đầy đủ tiện ích thuận tiện di chuyển trong bán kính...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 240 m2, mặt tiền 6m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 240 m2 6,46 triệu/m2
      Góc thông tin bất động sản giá rẻ chạm đáy!Siêu phẩm, hàng hiếm.bán ngay miếng đất ngang 6m, vuông vắn.Sổ sẵn, 150m2 thổ cư (ODT).DT: 6x40m.MT đường...
      Đường Số 40, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 690 tr

      690 triệu 81 m2 8,52 triệu/m2
      - Cát Tường Western Pearl 2.- Vị trí độc tôn:+ MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.+ trung tâm thành phố. Vị Thanh - nơi đc ưu tiên đón...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Tọa lạc ngay trung tâm Q. 9 Là điểm chính giữa của hai khu công nghệ cao Tp. Tp Hồ Chí Minh.+ Bốn mặt Dự Án Đông Tăng Long tiếp giáp các đường trục chính...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 900 triệu

      900 triệu 75 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 75 mét vuông mặt đường trục thông biển, MT view kênh trục thông biển.- pháp lí hiện tại đang là HĐMB, sẽ đc tỉnh nghiệm thu cấp...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 205 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 205 m2 48,79 triệu/m2
      Bán đất MT đường Linh Trug Thủ Đức DT : 7mx30mTỏng DT : 205m2 Đang cho thuê 20tr/ thángcall ngay xem đất : 0917 288 *** M.r Thương
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 9m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 225 m2 55,12 triệu/m2
      - DT: 225,3  mét vuông.- Có 156,7  mét vuông đất ở.- Vị trí: Mặt đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.- Mô tả...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường An Dương Vương - Thống Nhất - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Hot, chuẩn bị chào bán!Đất nền KĐT mới (không ép xây).Ngay trung tâm TP.Đang chuẩn bị mở rộng đường 67m.Giá nội bộ siêu hấp dẫn.Tiềm năng X2 ngay trong...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2 tại Xã Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 126 m2 11 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất Mỹ Lệ, Cần Đước tỉnh Long An Chính chủ bán hotline 0909 688 ***.Góc 2 MT đường xe tải, gần ủy ban nhân dân và trường học, KDC đông...
      Đường Chợ Mỹ, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 150 tr

      150 triệu 90 m2 1,67 triệu/m2
      khu dân cư Young Town MT Vành Đai 4 cách cầu vượt củ chi chỉ 2 kilomet Cổng bảo vệ chốt 24/2490m2 Giá đầu tư 150tr Công viên osaki 2ha nằm đối diệnSổ...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 360 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 380 triệu

      380 triệu 360 m2 1,06 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán ngay 360 mét vuông đất ở KDC đông, MT đường 32m đang làm nhựa:- DT: 360 mét vuông đất, sổ hồng- giá 380 tr/sổ,...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 210 m2 tại Đường Đankia - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 210 m2 21,43 triệu/m2
      Cần bán lại mảnh đất 210 mét vuông.Nằm ngay khu vực cư dân.Thuận tiện mỡ Homestay, hotel.Đẩ ngay đường lớn Hướng nhìn ra núi và đồi thông.Vị trí đẹp...
      Đường Đankia, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1000 m2 3,2 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán nhanh 2 nền đất homestay lưng chừng núi view săn mây nhìn xuống thiền viện Linh Sơn cực đẹp. Ưu tiên giảm giá mạnh cho người mua...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 66 m2, mặt tiền 4m tại Trường Thành - An Lão - Hải Phòng, giá 750 triệu

      750 triệu 66 m2 11,37 triệu/m2
      -Ngay chân cầu trạm bạc . gần lg. xung quanh toàn bộ khu nhà trọ 3 tầng. cơ hội vàng bắt đáy LH mrtoan 0848 611 ***
      Đường 10, Xã Trường Thành, An Lão, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Phường 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      cần bán nền đất cực đẹp khu vực gò vấp f15đất nở hậuDT: 60,5m2 hình thức sử dụng riêngMục đính sử dụng: Đất ở đô thị
      Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1168 m2, mặt tiền 54m tại Hải An - Hải Phòng, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 1168 m2 14,39 triệu/m2
      Đất đẹp lô góc 3 mặt đường tại phố Ngô Gia Tự, gần ngay tái định cư Sao Sáng. DT : 1168 mét vuông gồm 242m thổ cư và 926m đất vườn liên kế, phù hợp...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 1532 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 7,66 tỷ

      7.66 tỷ 1532 m2 5 triệu/m2
      0908 764 ***! Chính chủ cần tiền bán nhanh lô đất lô góc tại thôn Gò Bài, Xã Hoà Sơn, Tỉnh Hoà Bình. Tổng DT 1532m2 có 200m2 đất ở nông thôn.Cách trung...
      Thôn Gò Bài, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 1875 m2 tại Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 1875 m2 29,34 triệu/m2
      Mô tả:+ MT KD đường Nguyễn Văn Tạo, Gần ủy ban nhân dân xã Hiệp Phước, Nhà Bè.- Giao thông thuận tiện kết nối đến Q. 7, xung quanh tập trung nhiều KCN+...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!