Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2 tại Xã Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 126 m2 11 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất Mỹ Lệ, Cần Đước tỉnh Long An Chính chủ bán hotline 0909 688 ***.Góc 2 MT đường xe tải, gần ủy ban nhân dân và trường học, KDC đông...
      Đường Chợ Mỹ, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 240 m2, mặt tiền 6m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 240 m2 6,46 triệu/m2
      Góc thông tin bất động sản giá rẻ chạm đáy!Siêu phẩm, hàng hiếm.bán ngay miếng đất ngang 6m, vuông vắn.Sổ sẵn, 150m2 thổ cư (ODT).DT: 6x40m.MT đường...
      Đường Số 40, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 150 tr

      150 triệu 90 m2 1,67 triệu/m2
      khu dân cư Young Town MT Vành Đai 4 cách cầu vượt củ chi chỉ 2 kilomet Cổng bảo vệ chốt 24/2490m2 Giá đầu tư 150tr Công viên osaki 2ha nằm đối diệnSổ...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 2393 m2 tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 2393 m2 3,31 triệu/m2
      Cần bán 2.393m2 đất nghỉ dưỡng cạnh dự án Đảo Ngọc Hồ Đồng Bến tại P. Kỳ Sơn, TP Hòa Bình.- DT 2.393m2 có 800m2 đất ở, bìa đỏ pháp lí rõ ràng.+ miếng đất...
      Đường Đại lộ Hòa Bình, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Tân An - La Gi - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất ngay MT đường Nguyễn Trường Tộ, Tân An, La Gi,Xung quanh đầy đủ tiện ích thuận tiện di chuyển trong bán kính...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1000 m2 3,2 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán nhanh 2 nền đất homestay lưng chừng núi view săn mây nhìn xuống thiền viện Linh Sơn cực đẹp. Ưu tiên giảm giá mạnh cho người mua...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 66 m2, mặt tiền 4m tại Trường Thành - An Lão - Hải Phòng, giá 750 triệu

      750 triệu 66 m2 11,37 triệu/m2
      -Ngay chân cầu trạm bạc . gần lg. xung quanh toàn bộ khu nhà trọ 3 tầng. cơ hội vàng bắt đáy LH mrtoan 0848 611 ***
      Đường 10, Xã Trường Thành, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất 116 m2, mặt tiền 8m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,55 tỷ

      2.56 tỷ 116 m2 22 triệu/m2
      Cần tiền chủ bán rẻ nền đất dự án Hoàng Hà Riverside tại đường to oto đỗ cửa.- Vị trí đối diện Vin Marina, gần Aeon, BV, trường học liên cấp Marry' School...
      Dự án Hoàng Hà Riverside, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      chào bán đất nền KĐT biển Vịnh An Hòa City - TT chỉ 790 tr sở hữu ngay mảnh đất sát biển 160 mét vuông, đã có bìa đỏ sẵn sàng công chứng ngay.- Vị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 1000 m2, mặt tiền 29m tại Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 1000 m2 0,56 triệu/m2
      Đất cách trục đường chính và là tuyến đường giao thông huyết mạch của tỉnh, Tỉnh Lộ DT753 chỉ 50m.nền thổ cư, đất sào SHR sang tên công chứng đc ngay, thủ...
      Đường ĐT753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Tọa lạc ngay trung tâm Q. 9 Là điểm chính giữa của hai khu công nghệ cao Tp. Tp Hồ Chí Minh.+ Bốn mặt Dự Án Đông Tăng Long tiếp giáp các đường trục chính...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 105 m2 tại Thuận An, giá 500 triệu

      500 triệu 105 m2 4,77 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên đường DT743, khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, Bình Phước B, Thuận An, Bình Dương ngay cạnh chợ Phong Phú.- khu dân cư đông đúc.- DT:...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 59 m2, hướng Đông tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 820 tr

      820 triệu 59 m2 13,9 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất L5 trong Cát Tường Phú Sinh, Mỹ hạnh bắc, Đức Hoà, Long An.- DT: 4x14.75.- Hướng đông, đường nhựa 10m.- Vị trí gần 2 công viên: Hoa Đăng...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 360 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 380 triệu

      380 triệu 360 m2 1,06 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán ngay 360 mét vuông đất ở KDC đông, MT đường 32m đang làm nhựa:- DT: 360 mét vuông đất, sổ hồng- giá 380 tr/sổ,...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường An Dương Vương - Thống Nhất - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Hot, chuẩn bị chào bán!Đất nền KĐT mới (không ép xây).Ngay trung tâm TP.Đang chuẩn bị mở rộng đường 67m.Giá nội bộ siêu hấp dẫn.Tiềm năng X2 ngay trong...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 5m tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 400 triệu

      400 triệu 260 m2 1,54 triệu/m2
      - Giá mua bán ngay 400 tr đồng/nền 260m2 xây dựng tự do- Có xe đưa đón tiện nghi.- Bớt lộc cho khách thiện chí.- Giá trên là giá tổng: Không ảo Không phải...
      Xã Tân Lợi, Hớn Quản, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 570 m2, mặt tiền 8m tại Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 199 triệu

      199 triệu 570 m2 0,35 triệu/m2
      Đất lên full thổ, đường đẹp KDC.* DT: Từ 570 mét vuông trở lên, đất KDC.- Đất full Hồng lên thổ cư thoải mái.- Đất đỏ bazan màu mở có càphê, tiêu...
      Xã Ea Blang, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất 115 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      + Nằm gần sông Hàn thơ mộng nên rất mát mẻ, đi ra biển chỉ mất 2 ph chạy xe. Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo, đầy đủ tiện ích.+ Nằm...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!