Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 8557 m2, mặt tiền 50m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 36 tỷ

      36 tỷ 8557 m2 4,21 triệu/m2
      - Chính chủ chia TS, bán ngay mảnh đất DT khủng 8557 mét vuông (48.5mx183m, Nở Hậu 52m), có 100 mét vuông thổ cư, đường Phước Bình, Xã Phước...
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 4000 m2 tại Xã Tây Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 4000 m2 0,69 triệu/m2
      bán gấp lô đất tại Tân Phong, Cao Phong 4000mDT 4000 mét vuông trong đó đất ont lên tới 1300m, còn lại là đất trồng cây lâu nămlô đất Cao phong, xứ...
      Xã Tây Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án 708 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 708 tr

      708 triệu 708 m2 1 triệu/m2
      🌈🌈🌈 11Farm Khánh Đông , cần bán: 1 tỉ380💚💚💚 DT: 708m2 gồm thổ cư 160m2. KHÁNH ĐÔNG, KHÁNH VĨNH, KHÁNH HÒA.🌼🌼🌼MT đường nhựa 12 X 50 ( Lưng tựa núi,...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư An Sương, 140 m2, mặt tiền 16m tại Quận 12, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      nền đất 7x20 (140m2) đất thuộc khu dân cư chợ An Sương, Q. 12, TPTP.HCM. (Hình ảnh thật tế).- L/H: 931041898 Mr. Thanh.- pháp lí: sổ hồng,...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Cần tiền cho con du học nên bán nền đất ngay P. Định Hòa, Tp. Thủ Dầu Một.+ DT: 84,8 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm.+ Sổ sẵn, bao sang tên...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 539 m2, mặt tiền 24m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 539 m2
      Chủ gửi bán ngay - đất vườn thị trấn, góc 2 MT, đường nhựa 5m.DT 539m2 (24m * 23m), khu vực đc chuyển thổ.MT đường nhựa 5m, thông 2 đầu ra QL50.giá rẻ ...
      Đường Nguyễn Thanh Tâm, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 260 m2, hướng Nam tại An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 260 m2
      Cần bán ngay miếng đất 5 x 54m 100m2 thổ cư MT đường nhựa cư dân đông khu vực đang phát triển mạnh vị trí đẹp phù hợp ở hay đầu tư sinh lời AC có nhu cầu...
      Ấp 1, Đường ĐT 757, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2 tại Hưng Chiến - Bình Long - Bình Phước, giá 272 tr

      272 triệu 125 m2 2,18 triệu/m2
      chỉ cần 272tr thì sẽ sở hữu đc mảnh đất 125m² MT đường 18m gần khu công nghiệp.- DT ngang 5*25m có sẵn sổ cư trên đất, xung quanh có vườn sầu riêng, trái...
      Đường ĐT 752, Phường Hưng Chiến, Thị xã Bình Long, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 186 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 186 m2 7,8 triệu/m2
      nền thổ cư MT Lê Hanh gần biển Lò 2 TX Đông Hòa - Phú Yên.- DT 186m2 full thổ cư cách biển chỉ 700m, thuận tiện kết nối sân bay Tuy Hòa chỉ 5 ph.- Gần...
      Đường Lê Hanh, Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán gấp đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá 415 triệu

      415 triệu 1000 m2 0,42 triệu/m2
      Tân Hoà, Đồng Phú sổ sẵn.Đặc biệt: Đất nằm đối diện khu công nghiệp Becamex.MT đường tuyến số 2.Bệnh cạnh khu công nghiệp Tiến.DT: 20*50=1000 mét ...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      chính chủ cần bán nền đất ở Khu 918 Phúc Đồng, oto tránh, DT 90 m2, MT 5 m, giá chỉ 100 tr/m2 rẻ nhất khu vực.+ Vị trí nền đất rất đẹp, thuộc khu 918 Phúc...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      ⚡ MT ĐẠ𝐈 𝐋Ộ 𝐁Ắ𝐂 𝐒Ơ𝐍 𝐋𝐎𝐍𝐆 𝐓𝐇À𝐍𝐇 (60M), 𝐏𝐇Ố 𝐏𝐇Ù𝐍𝐆 𝐇Ư𝐍𝐆 nổi tiếng sầm uất 💃⚡ Ngay tam giác vàng phát triển kinh tế, TP sân bay Biên Hòa...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 159 m2, mặt tiền 27m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,31 tỷ

      14.31 tỷ 159 m2 90 triệu/m2
      Bán Lô Góc Tại Khu ACC (Vườn Xoài) - Phước Hoà - Nha Trang.- DT : 158.98m2 (ôm góc MT 27m)- Hướng : hướng Đông Nam.- Đường rộng 20mét và 12mét, KDC mật độ...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2540 m2 tại Xã Sào Báy - Kim Bôi - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 2540 m2
      Cần bán miếng đất 2540m2 tại Nà Bờ, Sào Báy, Kim Bôi, Hoà Bình.Đất đã có bìa đỏ chính chủ gồm 600m2 ONT, còn lại là cây lâu năm và cây hàng năm. Khu đất...
      Xã Sào Báy, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán đất nền dự án 115 m2 tại Phường Bắc Cường - Lào Cai - Lào Cai, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 115 m2 30,44 triệu/m2
      Bán cắt lỗ chính chủ khu liên kế dự án.DT 115m2.Giá 3.5 tỉ.
      Dự án The Terrace Lào Cai, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 100 m2 14,7 triệu/m2
      KĐT Ngân Câu Ngân Giang_Điện Ngọc.Đường Nam Cao thích hợp KD.Dt 5x20m Đông Nam.Giá 1,47 tỉ.sát biển Viêm Đông.Cách Hội An, Đà Nẵng 10 kilomet.liên ...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 102 m2, mặt tiền 12m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 102 m2 29,02 triệu/m2
      MT Nguyễn Tri Phương - khu dân cư Phước Thạnh.- DT ngang 12m - 14m, dài 8.5m.- Tây Nam.- Giá chỉ 2 tỉ 958.- Đường 21m vỉa hè mỗi bên 5.25m.- SHR có sẵn,...
      Dự án KDC Nguyễn Tri Phương, Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
      V
      Tình Quốc (ace Vương) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 130 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      bán nhanh lô đất mua để xây ở, nằm trên đường Tỉnh lộ 10, nằm gần NH ACB. MT đường lớn 18m, gần cụm khu công nghiệp Pouyuen 2, Rạng Đông, Lê Minh Xuân...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!