Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 773 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 773 m2 3,56 triệu/m2
      "Cần tiền nên tôi muốn bán 2 lô đất tại Ninh Đảo, Vạn Thạnh.HIện trạng 2 mảnh sát nhau.Một mảnh 232m đất vuông vắn, cách biển 100m, có 163m nền thổ cư,...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 290 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 290 m2 7,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất TP Tân uyên .giấy tờ pháp lí đầy đủ . công chứng ngay trong tuần- DT 290m2- Giá 2.2 tỉVị trí trung tâm, thuận tiện đi lại , gần...
      Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nền đất 420 m2, mặt tiền 16m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 42 tỷ

      42 tỷ 420 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán mảnh đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.- DT 420 mét vuông.- Lô góc ngang 16.7m.- Vị trí đẹp B4 cạnh công viên biển Đồi...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 4000 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 450 tr

      450 triệu 4000 m2 0,12 triệu/m2
      - sổ hồng riêng sẵn.- Có đường.- Bao phí sang tên.hotline đơn vị thanh lý: 0901 071 ***Call/Zalo).Chúng tôi còn các lô khác DT lớn hơn thanh lý giá giảm...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 180 m2 tại Xã Ninh Phúc - Ninh Bình - Ninh Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 180 m2 17,78 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng khu vực TP Ninh Bình + Vị trí mảnh đất gần TTTM Big C Ninh Bình, gần các showroom Honda, Mistubishi, Toyota.+ Siêu tiện ích xung...
      Xã Ninh Phúc, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      Cần bán ngay MT đường 5m5 lề mỗi bên 3m đường Gò Nãy 11 hiện tại là Hoà Phú 6.DT: 77,5 mét vuông ngang 5m.Vị trí: Ngay gần BV Ung Bướu, đi ra đường...
      Đường Gò Nảy 11, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 1230 m2, mặt tiền 24m tại Tân Phú - Tân Phú Đông - Tiền Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 1230 m2
      Đất vườn dừa tại xã Tân Phú - Huyện Tân Phú Đông - Tiền Giang.MT bê tông 3m, cách ĐT877B + chợ - 200m, cách phà rạch vách 50m.Tiện ích: Gần chợ, ủy ban ...
      Đường Nông Trường, Xã Tân Phú, Tân Phú Đông, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      Rổ hàng 200 nền cần bán trong tháng 3 cho KH đầu tư tại TP Biên Hòa.đc: P. Phước Tân, TP Biên Hoà, liên kế KĐT Aqua City đẳng cấp.Giá từ 1 tỉ - 1.5 tỉ/ nền...
      Dự án Paradise Riverside, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Đường Phó Cơ Điều - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 950 triệu

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      bán ngay nền thổ cư đô thị, đường Phó Cơ Điều, P. 4, TP Vĩnh Long.DT: 6m x 20m = 120m2 sổ hồng.Giá: 950tr Đất nằm ngay KDC đông đúc, đường oto tới nhà,...
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh nền đất 210 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 210 m2 9,05 triệu/m2
      BÁN DÃY TRỌ SÁT khu công nghiệp PHƯỚC ĐÔNG giá siêu mềm.- DTSD 210  mét vuông.Nhà trọ nằm trên MT đường nhựa đối diện hotel, cặp bên khu công ...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 84 m2
      Chính chủ cần bán nền đất 83,5 mét vuông, MT 5,6m tại ngõ 235 Nguyễn Trãi. Đối diện cổng trường khoa học và xã hội nhân văn. Phù hợp xây văn phòng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 155 m2, mặt tiền 7m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 900 triệu

      900 triệu 155 m2 5,81 triệu/m2
      - Bán nền đất đẹp đường 5m thôn Bồ Bản xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang.- DT 154 mét vuông đất ở toàn bộ ngang 7m x 22m- Đường bê tông 5.5m thông, dân ở...
      Đường 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 114 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 114 m2 38,6 triệu/m2
      BÁN NỀN KDC NAM LONG CẦN THƠ DT: Ngang 6m x Dài 19m = 114m2 Hướng: hướng Tây Nam pháp lí: SHR Giá : 4 tỉ 400 trcontact: 0904 130 *** gặp Thống xem nền
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường 25C - Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Dự án Mega city 2 Phú Hội Nhơn Trạch Đồng Nai giá 9tr/ mét vuông.Tòa lạt MT đường chính (25C rộng 100m) Xã Phú Hội Nhơn Trạch Đồng Nai. Gần chung tâm...
      Đường 25C, xã Phú Hội, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 75 m2 260 triệu/m2
      MT vip khu chợ đêm An Hội đường Nguyễn Phúc Chu mặt sông mở bán.Ngô Hải - bất động sản Hội An 0905 444 ***.1_. Dt 75 mét vuông, ngang 5m dưới cầu...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền Paradise Riverside, 100 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền Paradise Riverside, sát bên Aqua City.Thời điểm thích hợp nhất để đầu tư sinh lời.Còn duy nhất 1 lô.giá mềm nhất thị trường khu Long...
      Dự án Paradise Riverside, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 101 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 101 m2 33,17 triệu/m2
      - Nắm chủ đường Quách Thị Trang song song Võ Chí Công, gần các trục đường chính, cư dân đông đúc, gần các trường học.* B1.22 sạch đẹp (lên số 83).* Đường...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Sở hữu ngay đất nền 9143 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 9143 m2 0,61 triệu/m2
      KIẾM ĐÂU RA miếng đất VƯỜN ĐẸP NHƯ THẾ NÀY 9143 mét vuông CÓ SẴN 300 mét vuông THỔ CƯ ,130M MT BÊ TÔNG ĐẤT ĐẸP GẦN KDC CHỢ TRƯỜNG HỌC UB XÃ CHỈ...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!